เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:29:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 233
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 33 หมู่ 3 ...  (อ่าน 376482 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 03:45:05 AM »

ต้องเอาผมไปด้วย ถ้าในเขตสุพรรณผมรับเครียร์เอง

พี่สูงขอขังรวมได้ใช่ไหมครับ จะได้ไม่เหงา ตกใจ
ครับ ผมclearเอง

ผมจะบอกว่า "ผมเตือนพวกมันแล้ว ว่าอย่าพกปืนออกไป พวกมันก็ไม่เชื่อ"

คุณwanich/soong อยู่สุพรรณเหรอครับ..  ผมว่าจะไปงานแต่งงานญาติ ที่เรือนแพครัวสุพรรณ วันที่ 22 เม.ย. นะครับ..ถ้าม๊โอกาส จะโทรหาครับ
  วันที่ 20 เม.ย. ก็ ทำบุญ ที่สองพี่น้องครับ.. มีแต่คลอง ให้ตกปลา ไม่มีนกให้ยิงครับ..อิ..อิ..(ไปทำบุญนะเนี่ย...)
พ่มไม่ใช่คนสุพ่านนะครับ เป็นบางกอกพื้นเมืองแท้ๆครับ  ทำงานเฉพาะวันอาทิตย์(รับใช่คนรับใช่อีกที) วันธรรมดาอยู่บ้างกับcaddy4-5ชม. (วันนี้ก็ธุปเตมีย์ไม่กล้าบอกสกอร์)  คุณtui มาบางกอกก็โทรได้นะครับ ได้ทุกเรื่อง หลายเรื่องก็พอได้ สนามไหนราคาถูกก็พอได้บ้างครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 07:50:31 AM »

ต้องเอาผมไปด้วย ถ้าในเขตสุพรรณผมรับเครียร์เอง

พี่สูงขอขังรวมได้ใช่ไหมครับ จะได้ไม่เหงา ตกใจ
ครับ ผมclearเอง

ผมจะบอกว่า "ผมเตือนพวกมันแล้ว ว่าอย่าพกปืนออกไป พวกมันก็ไม่เชื่อ"

คุณwanich/soong อยู่สุพรรณเหรอครับ..  ผมว่าจะไปงานแต่งงานญาติ ที่เรือนแพครัวสุพรรณ วันที่ 22 เม.ย. นะครับ..ถ้าม๊โอกาส จะโทรหาครับ
  วันที่ 20 เม.ย. ก็ ทำบุญ ที่สองพี่น้องครับ.. มีแต่คลอง ให้ตกปลา ไม่มีนกให้ยิงครับ..อิ..อิ..(ไปทำบุญนะเนี่ย...)
พ่มไม่ใช่คนสุพ่านนะครับ เป็นบางกอกพื้นเมืองแท้ๆครับ  ทำงานเฉพาะวันอาทิตย์(รับใช่คนรับใช่อีกที) วันธรรมดาอยู่บ้างกับcaddy4-5ชม. (วันนี้ก็ธุปเตมีย์ไม่กล้าบอกสกอร์)  คุณtui มาบางกอกก็โทรได้นะครับ ได้ทุกเรื่อง หลายเรื่องก็พอได้ สนามไหนราคาถูกก็พอได้บ้างครับ

อย่างนี้เข้าทางเลยครับ...เผื่อติดถุงกอล์ฟไปด้วยจะได้โทรหา ให้พาไปสนามที่เค้าว่ากันว่า...แคดดี้น่ารักๆน่ะครับ...ผมคนดำ กลัวดำ ถ้าได้ออกรอบกลางคืนกับแคดดี้น่ารัๆ คงออกรอบเสร็จสามทุ่ม กลับถึงบ้าน ตีสองแน่ๆ..

ว่าแต่ว่า 33 หมู่3 นี่ น่าสนจริงๆเลย  ใครมีโอกาสไปแจมก็อย่าลืมกล้องถ่ายรูปนะครับ  อยากเห็นบรรยากาสมากๆ..
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 03:05:21 PM »

ผมไปsearhในgoogle earthไม่เจอ บางยี่หน
แต่ฟลุ๊คเจอบ่อกุ้ง 33ม3 อยู่สายบางบัวทองสุพรรณเอง
สังเกตุจากgoogle earthง่ายๆ พอพ้นเขตติดต่ออยุธยาเข้าเขตสุพรรณก็ขวามือเห็นเลย
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 03:28:18 PM »

ผมไปsearhในgoogle earthไม่เจอ บางยี่หน
แต่ฟลุ๊คเจอบ่อกุ้ง 33ม3 อยู่สายบางบัวทองสุพรรณเอง
สังเกตุจากgoogle earthง่ายๆ พอพ้นเขตติดต่ออยุธยาเข้าเขตสุพรรณก็ขวามือเห็นเลย

ร้ายจริงๆเลย....เล่นหาสถานที่รอเลยนะครับพี่....
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 03:38:13 PM »

ร้ายจริงๆเลย....เล่นหาสถานที่รอเลยนะครับพี่....
ไม่รอครับคุณtui  มีใครไปก่อนกับผมวันธรรมดานัดผมได้เลยครับ
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 05:37:13 PM »

ตกลงวันที่28/03/2010ใช่หรือป่าวครับ อยากไปครับ

ชวนแงซาย คะหยิ่น สางป่า มาด้วยนะครับ

ชวนแงซาย คะหยิ่น สางป่า ผมไม่ชวนครับ

แต่ผมจะชวนมาเรีย กะอีคน (จำชื่อไม่ได้แล้วครับ) ไปดีกว่าไหมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
จำได้ว่ามาเรียล้างลำกล้องพรานใหญ่ซะหมดลำกล้องไปเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 05:40:18 PM »

ไม่รอครับคุณtui  มีใครไปก่อนกับผมวันธรรมดานัดผมได้เลยครับ

ผมก็ไปได้ครับแต่คงตามไปหลังเที่ยงครับ ที่ทำงานอยู่พุทธมลฑล ขับซัก30นาที่ก็ถึงครับ

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 08:56:15 PM »

ตกลงวันที่28/03/2010ใช่หรือป่าวครับ อยากไปครับ

ชวนแงซาย คะหยิ่น สางป่า มาด้วยนะครับ

ชวนแงซาย คะหยิ่น สางป่า ผมไม่ชวนครับ

แต่ผมจะชวนมาเรีย กะอีคน (จำชื่อไม่ได้แล้วครับ) ไปดีกว่าไหมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
จำได้ว่ามาเรียล้างลำกล้องพรานใหญ่ซะหมดลำกล้องไปเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาคริสติน่า กรูบิล(ไลล่า อาร์มิเทต) หรือเบล ดีล่ะครับ...
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 09:20:13 PM »

เอาไปเอามา คนยิงจะเยอะกว่านกซะแล้วละมั๊ง
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:43:57 PM »

เอาไปเอามา คนยิงจะเยอะกว่านกซะแล้วละมั๊ง

ถ้าคนเยอะกว่านก พวกเราสิงห์อีสานคงไม่ต้องไป เพราะนกคงไม่พอยิง  มีแต่คนยิงนกแม่นๆ ทั้งนั้น  แต่ยังไม่เห็นน้องต้นเคยเอาเรื่องยิงนกมาเล่าให้ฟังเลย
army555
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 01:24:58 AM »

ถ้าคนเยอะกว่านก พวกเราสิงห์อีสานคงไม่ต้องไป เพราะนกคงไม่พอยิง  มีแต่คนยิงนกแม่นๆ ทั้งนั้น  แต่ยังไม่เห็นน้องต้นเคยเอาเรื่องยิงนกมาเล่าให้ฟังเลย

ผมถือ คติ คมในฝัก ครับพี่ ยิ้มีเลศนัย

ความจริง เห็นฝีมือพี่ๆแล้ว ผมเก็บของตัวเองไว้ดีกว่าครับ อาย หัวเราะร่าน้ำตาริน กิ๊วก๊าว
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 08:10:22 PM »

คงไม่ได้ครับ ต้องนับหนึ่ง - สามแล้วยิงนกตัวนั้นพร้อม ๆ กัน นัดกันให้ดี ค่อย ๆ ยิงไปทีละตัว
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 09:35:32 PM »

คงไม่ได้ครับ ต้องนับหนึ่ง - สามแล้วยิงนกตัวนั้นพร้อม ๆ กัน นัดกันให้ดี ค่อย ๆ ยิงไปทีละตัว

ของพี่สิทธาคงจะโดนนก ส่วนของผมคงจะเจาะรูหลังคาบ้านพี่ นะครับ เป็นแน่.... Shocked Shocked

ผมรักในหลวง...ครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 11:28:11 PM »

ผมถือ คติ คมในฝัก ครับพี่ ยิ้มีเลศนัย

ความจริง เห็นฝีมือพี่ๆแล้ว ผมเก็บของตัวเองไว้ดีกว่าครับ อาย หัวเราะร่าน้ำตาริน กิ๊วก๊าว

คมในฝัก ฮิฮิ  หรือพุ่งเข้าเขตโทษครับ5566 คิก คิก
       แม่นๆอย่าไปเลยครับเดียวนกกลัว   วันเสาร์นัดกันอีกทีครับคุณ ตุ๊ เยี่ยม
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 11:29:38 PM »

ใด้เรยพี่ดุก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 233
  พิมพ์