เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:46:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 233
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 33 หมู่ 3 ...  (อ่าน 377421 ครั้ง)
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #825 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 11:53:07 AM »

เที่ยวบินเต็มหรือยังครับท่านประธาน

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #826 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 01:37:15 PM »

เที่ยวบินเต็มหรือยังครับท่านประธาน

เค้าเดินไปครับท่านรพินทร์  สนใจก็เดินตามหลังคณะได้เลย
แต่เท่าที่รู้มาพรานรพินทร์ชอบเดินนำหน้าคณะนะ
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #827 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 09:49:17 PM »

คุณอู๋ขึ้นมาเที่ยวหน้าห้ามพลาด 33 หมู่ 3 นะครับ เตรียมตัวกันแต่เนิ่น ๆ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #828 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 06:53:10 AM »

พอมีรูให้ผมแทรกตัวไปสักคนไหมครับพี่ ใครผ่านสะพานใหม่รับด้วยครับ
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #829 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 06:55:44 AM »

พอมีรูให้ผมแทรกตัวไปสักคนไหมครับพี่ ใครผ่านสะพานใหม่รับด้วยครับ

ไปวันไหนจะแจ้งข่าวครับ

juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #830 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 06:59:22 AM »

ว้าวววววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #831 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 07:10:40 AM »

คุณอู๋ขึ้นมาเที่ยวหน้าห้ามพลาด 33 หมู่ 3 นะครับ เตรียมตัวกันแต่เนิ่น ๆ
ไม่พลาดแน่นอนครับพี่สำราญ เยี่ยม เยี่ยม
รู้สึกว่าแถว 33หมู่3 จะมีห้องพักด้วยใช่หรือเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #832 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 09:01:54 AM »

ไม่พลาดแน่นอนครับพี่สำราญ เยี่ยม เยี่ยม
รู้สึกว่าแถว 33หมู่3 จะมีห้องพักด้วยใช่หรือเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก

หน้าห้องมีม่านด้วยครับ เป็นม่านแบบไม่ใช้เชือกดึง
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #833 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 11:09:37 AM »

ขออนุญาต
 ท่านเลขาฯ ครับ ณ. 33หมู่3 เห็นครั้งล่าสุดน่าจะนานมาแล้ว..ในช่วงตอนที่ท่านประธานฯของเราเริ่มเข้าวงการนักล่า..ใหม่ๆมิใช่หรือ? ตอนนั้นอาวุธของท่านยังไม่พร้อมเลย นะครับ..หากท่านเลขาฯเชิญท่านประธานฯตอนนี้..ท่านน่าจะพร้อมสุดขีดแน่เลย 
 ถ้าอย่างนั้นไปวันเสาร์หน้า(11ก.ย.)ช่วงบ่ายแก่ๆจะดีไหม? ท่านเลขาฯ..คนเก่ง..
                                                                                                                   ขอบคุณ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #834 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 12:04:06 PM »

ขออนุญาต
 ท่านเลขาฯ ครับ ณ. 33หมู่3 เห็นครั้งล่าสุดน่าจะนานมาแล้ว..ในช่วงตอนที่ท่านประธานฯของเราเริ่มเข้าวงการนักล่า..ใหม่ๆมิใช่หรือ? ตอนนั้นอาวุธของท่านยังไม่พร้อมเลย นะครับ..หากท่านเลขาฯเชิญท่านประธานฯตอนนี้..ท่านน่าจะพร้อมสุดขีดแน่เลย 
 ถ้าอย่างนั้นไปวันเสาร์หน้า(11ก.ย.)ช่วงบ่ายแก่ๆจะดีไหม? ท่านเลขาฯ..คนเก่ง..
                                                                                                                   ขอบคุณ

ท่านประธานพร้อมถึงจุดสุดยอดแล้ว ทำให้งานดูน่าไปมากขึ้นอีกโขทีเดียวครับ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #835 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:53:57 PM »

ขออนุญาต
                                                                                                                   ขอบคุณ

ท่านประธานพร้อมถึงจุดสุดยอดแล้ว ทำให้งานดูน่าไปมากขึ้นอีกโขทีเดียวครับ

โอ๊ย โอ๊ย..ซี๊ด...ประธาน เสร็จพอดี...... ("โอ๊ย โอ๊ย" เพลงของแจ้..เบน ชลาทิส เอามาร้องเลยโดนตีกบาลที่พัทยาเลย)

ผลงานของชมรมฯไม่ใช่ผมคนเดียวครับ จริงแล้วผมขอบอกว่า กรรมการชุดนี้ทุกๆท่าน ต่างหาก ลงตัวสุดๆครับ
ทุกคนช่วยกันคิด ช่วยกันทำ ความสุขที่ได้รับ อยู่ที่ใจ ที่รู้สึกได้ว่า พวกเราเหล่าสมาชิก ใน airgun cormer มีactionกลับมาครับ มีการรวมตัวกัน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน มากขึ้น ดีขึ้นๆ
กรรมการทุกคนมีแนวทางคิดไปทางเดียวกัน คือ เราเป็นกรรมการชุดเฉพาะกาล(เลือกตั้งกันเอง) ตอนนี้เราะช่วยกันทำงานให้ชมรมฯ ให้ดีที่สุด เริ่มต้นให้ดี เพื่อกรรมการชุดใหม่จะได้เข้ามาทำต่ออย่างมีแนวทาง มีเป้าหมายที่แน่นอน  เราแค่นี้ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 01:56:10 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #836 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 02:16:33 PM »

ขออนุญาต
                                                                                                                   ขอบคุณ

อยากไปด้วยจริงๆครับเสียดายคราวที่แล้วโอกาศไม่อำนวย Embarrassed Embarrassed
โอกาศหน้าผมกะจะไปให้ถึง 33หมู่3 ซักวันศุกร์ แล้วนอนค้างที่บังกาโลแถวนั้นซะเลย คิก คิก คิก คิก
ผมเป็นคนกลัวผีซะด้วยสิ....สงสัยต้องหาคนนอนเป็นเพื่อนซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #837 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 02:30:22 PM »

ขออนุญาต
                                                                                                                   ขอบคุณ

อยากไปด้วยจริงๆครับเสียดายคราวที่แล้วโอกาศไม่อำนวย Embarrassed Embarrassed
โอกาศหน้าผมกะจะไปให้ถึง 33หมู่3 ซักวันศุกร์ แล้วนอนค้างที่บังกาโลแถวนั้นซะเลย คิก คิก คิก คิก
ผมเป็นคนกลัวผีซะด้วยสิ....สงสัยต้องหาคนนอนเป็นเพื่อนซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

อ้าว...สมาชิกจัดไปครับ ออกบ้านได้ทุกเสาร์ แต่ตอนเข้าบ้านระวังกันหน่อยครับว่ามีใครถือบังตอรอที่หน้าบ้านหรือปล่าว...เป็นห่วงครับ.. Grin หลงรัก

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #838 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 02:42:40 PM »

ใครจะไปยกมือขึ้น.....

http://jetkaro.exteen.com/20061210/entry-2

ผมรักในหลวง...ครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #839 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 02:48:07 PM »

ใครจะไปยกมือขึ้น.....

http://jetkaro.exteen.com/20061210/entry-2

คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 233
  พิมพ์