เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 06:26:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณและขออภัยเรื่องการแข่ง IPSC นวมินทร์ วันนี้ครับ  (อ่าน 3536 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 08:55:48 PM »

ลืมบอกเพื่อน ๆ ไปว่าแม็ชนี้ นาย Tonyman ได้ออกแบบอยู่สองสนาม
สนามช่องแคบ 16 นัด และ สนามสั้นที่มีสวิงสี่ตัว 9 นัด (ที่ผู้การสกายชอบนั่นแหละ)

งั้นก็ต้องขอขอบคุณท่านโทนี่และขอชมเชยว่าจัดสนามได้.....สะใจดีมาก........ผมชอบสนามที่ใช้ 9 นัดจริงๆเลยครับจะได้ไม่เสียเวลาเปลี่ยนแม็ก555

คือ ยิงเละที่สนามตัวเองออกแบบอ่ะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อะจึ๋ยส์ Tongue Tongue Tongue ไม่ทราบว่าใช่ Stage บนรถเมล์ป่าวอ่าครับพี่ โทนี่แมน :Smiley :Smiley :Smiley

Stage บนรถเมล์ ไม่มีสวิงนี่ครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:23:19 PM »

ขอคาราวะ ที่ปรึกษาชมรมครับ Grin

พี่อ๋องมีฝีมือเลยมีแต่คนต้องการตัวไว้ร่วมงาน พอจบวิชา DQ ปับพี่เป็กรีบเสนองานที่ปรึกษากิตติมาศักดิ์ให้ทันที พี่เป็กกลัวถูกที่อื่นชิงตัวหรือครับ
ส่วนน้องเก่ง จำไว้ว่าใน IPSC คนที่ผิดพลาดน้อยที่สุดจะเป็นผู้ชนะครับ ถ้ายิงดินแล้วต่อไปลองงี้ครับ
 Bill Drill วางเป้า 1 ตัวระยะห่างซัก 6.3 เมตรหรือ 7 หลาหลังสัญญานให้ชักจากซองยิง 6 นัดข้อจำกัดคือต้อง A เท่านั้นทั้ง 6 นัดอย่าเร็วนะครับเริ่มชุดแรกช้าหน่อย ชุดที่สองค่อยเร็วขึ้น ผมให้เวลาไว้ซัก 2.4 วินาทีทั้งหมดสำหรับการฝึกช่วงแรกทำได้แล้วค่อยเพิ่มความเร็ว
ผมทำได้เร็วสุดเวลานี้ 2 วินาที 6A เมื่อก่อนในอดีต GM เมืองนอกทำเวลาไว้เท่าที่ผมทำแต่ปัจจุบันเขาทำแค่ 1.5-1.6 วินาที หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากดูไปที่ steveanderson.com เขามีวีดีโอคลิปให้ดู
ลองดูครับ หลังจากนี้จะมีต่อคือ Triple 6 ทั้งหมดเน้นศูนย์ล้วนๆ คิดว่าถูกใจแน่ครับสำหรับผู้ชอบความมันส์ มีเวลาอ้างอิงจากอเมริกาด้วยครับ อย่าข้ามครับลองอันนี้อีกทีแล้วมาเล่าสู่กันฟังต่อ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:35:47 PM »

สนามนี้ไงครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:42:02 PM »

นี่ก็อีกสนาม Tonyman : designer   :-* 

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:42:38 PM »

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:45:18 PM »

Bill Drill วางเป้า 1 ตัวระยะห่างซัก 6.3 เมตรหรือ 7 หลาหลังสัญญานให้ชักจากซองยิง 6 นัดข้อจำกัดคือต้อง A เท่านั้นทั้ง 6 นัดอย่าเร็วนะครับเริ่มชุดแรกช้าหน่อย ชุดที่สองค่อยเร็วขึ้น ผมให้เวลาไว้ซัก 2.4 วินาทีทั้งหมดสำหรับการฝึกช่วงแรกทำได้แล้วค่อยเพิ่มความเร็ว

นายเก่งเขายิง Production (กล็อก19) นะพี่นกไฟจ๋า

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์