เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 06:33:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปใครเนี่ย ??? (นอกเรื่องรายวัน!!!)  (อ่าน 4676 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:01:15 PM »

กับแท้ๆ ต่างกันไหมครับ คุณTonyman .........  ตกใจ

คือ ไม่ทราบเหมือนกันครับพี่ เพราะว่าไม่เคยลองครับ  Grin Grin และไม่คิดจะลองด้วยครับ  Grin Grin

ยังไม่คิดเป็นชายเหนือชายครับ  Grin Grin

We can either find the way or make one.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:05:21 PM »

ก็ O.K.น่ะ  ถือว่าตกกระไดพลอยโจน   หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:09:43 PM »

โอ้ โด่ง ยอดชาย
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:24:42 PM »

ชายเหนือชายคือยอดชาย แต่ผมไม่เอาด้วยแน่ Grin Grin Grin

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:29:12 PM »

อึ๋ย........ ตกใจ ขนลุกครับ คงไม่ใช่ผมเเน่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

[URL=h
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:30:01 PM »

ของแท้ .... ?     :Smiley

กระเทยแท้ .... ?     Grin

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:56:43 PM »

Grinถ้าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงคงมีอยู่ สองอย่าง
1. คงจะทำมาได้เหมือนมาก (อันนี้คงเป็นไปได้ยาก)
2. นายคนนี้คงเจอไม่มีหางก็ฟาดเลย (มีหลายคนเคยเป็นแบบนี้)

Cheesyขอบคุณคุณโทนี่มากครับ อ่านแล้วอดยิ้มไม่ได้
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:36:22 PM »

เยาะเย้ย อ้าว! ครูโด่ง (Dhong) ทำมไปทำอย่างนั้น เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:46:14 PM »

Grinถ้าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงคงมีอยู่ สองอย่าง
1. คงจะทำมาได้เหมือนมาก (อันนี้คงเป็นไปได้ยาก)
2. นายคนนี้คงเจอไม่มีหางก็ฟาดเลย (มีหลายคนเคยเป็นแบบนี้)

Cheesyขอบคุณคุณโทนี่มากครับ อ่านแล้วอดยิ้มไม่ได้

ที่ทำมาแล้วเหมือนมากก็มีนะครับ เคยเจอมาหลายคน เดี๋ยวนี้หมอเก่งครับ

จะจีบใครต้องขอดูบัตรประชาชนก่อน เดี๋ยวไปเห็นเป็นนายเอาวันจดทะเบียนสมรส แย่เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 11:05:38 PM »

มีตัวอย่างเล็กๆ มาให้ดูครับ ไปเจออย่างในรูปเนี่ย ดูออกหรือเปล่า

น้องคนนี้เค้าขึ้นต้นว่า "นาย" แท้ๆ นะ  ตกใจ ตกใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 11:08:21 PM »

.... หลงรัก .... หัวเราะร่าน้ำตาริน.... น้ำลายหก...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 11:19:45 PM »

เจออย่างนี้ก็เลยตามเลยดิคับ...

จะให้ทำยังไง...ร้องไห้ตีโพยตีพายหรือคับ...Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 11:55:14 PM »

ที่ทำมาแล้วเหมือนมากก็มีนะครับ เคยเจอมาหลายคน เดี๋ยวนี้หมอเก่งครับ

จะจีบใครต้องขอดูบัตรประชาชนก่อน เดี๋ยวไปเห็นเป็นนายเอาวันจดทะเบียนสมรส แย่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คุณTonyman มีประสพการณ์ชีวิตมากจริงๆ ช่วยเล่าหน่อยครับว่าครั้งแรกๆรู้สึกอย่างไรบ้าง
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 12:02:56 AM »

จะจีบใครต้องขอดูบัตรประชาชนก่อน เดี๋ยวไปเห็นเป็นนายเอาวันจดทะเบียนสมรส แย่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คุณTonyman มีประสพการณ์ชีวิตมากจริงๆ ช่วยเล่าหน่อยครับว่าครั้งแรกๆรู้สึกอย่างไรบ้าง

Grinแหม...พี่บุญเล่นยิงหมัดตรงเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 12:06:54 AM โดย Watt » บันทึกการเข้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 12:06:28 AM »

คือที่เล่าเนี่ย ไม่ใช่ประสบการณ์ตรงครับพี่

เรื่องนี้เป็นของลูกน้องครับเป็นคนงานก่อสร้างที่บริษัท

แต่งงานเกือบปี เพิ่งเห็นบัตรประชาชนภรรยา ชื่อขึ้นต้นด้วย "นาย"

ผมถามว่า แล้วตอนอะไรๆ ด้วยเนี่ยไม่รู้เหรอ

เค้าตอบผมว่า ไม่รู้ครับ เพราะว่า ผมเมาตลอดเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์