เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:22:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 72 73 74 [75] 76 77 78 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 873046 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1110 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:09:52 PM »

ผมมัก ไมเคิ่ล  ดูฮาน เหลือก่อน   Grin

ถ้า  เรนนี่ บ่นั่งรถเข็นเสียก่อน ท่าจะได้แชมป์ยากพ่องเน้อกวาง  งอน
ผมเสียดายแท้ครับ  เรนนี่ขี่ได้นิ่งมาก บ่น่าจะต้องมาเลิกเพราะอุบัติเหตุเลยครับ  บู่ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2010, 10:13:42 PM โดย Winters » บันทึกการเข้า

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1111 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:14:02 PM »

บ่ต้องสะดายครับอ้ายวิน   หยังมี เวนรูนี่ อยู่ตึ้งคน   (มันเก่วกั๋นก่อนี่)  คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1112 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:19:06 PM »

บ่ต้องสะดายครับอ้ายวิน   หยังมี เวนรูนี่ อยู่ตึ้งคน   (มันเก่วกั๋นก่อนี่)  คิก คิก คิก คิก

เวนรูนี่  ตกใจ
เอ......มันนักสนุกแม่นก่ครับ ?  เยาะเย้ย คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1113 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:26:09 PM »

บ่ต้องสะดายครับอ้ายวิน   หยังมี เวนรูนี่ อยู่ตึ้งคน   (มันเก่วกั๋นก่อนี่)  คิก คิก คิก คิก

เอ......มันนักสนุกแม่นก่ครับ ?  เยาะเย้ย คิก คิก

บ่ใจ่หลุ   ดาราฮอลีวูดหย่ะ  คิก คิก คิก คิก.................ปอๆ หลุไปติกๆ

ได้ปืนมาใหม่ฟั่งลองโหลดลูกแต้เตื่อเน้อ   ถ้าจะเล่นหื้อใส่ลูกดัมมี่ก่อน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1114 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:34:59 PM »

ผมมัก ไมเคิ่ล  ดูฮาน เหลือก่อน   Grin

ถ้า  เรนนี่ บ่นั่งรถเข็นเสียก่อน ท่าจะได้แชมป์ยากพ่องเน้อกวาง  งอน
ผมเสียดายแท้ครับ  เรนนี่ขี่ได้นิ่งมาก บ่น่าจะต้องมาเลิกเพราะอุบัติเหตุเลยครับ  บู่ คิก คิก

ขั๊บรถเสี่ยงล่ำนุ๊ครับ ตอนนี้ก็เหมือนกั๊บรอสซี่ จะเจ็บแหมยามใดฮุ เพิ่งจะขาหักไป   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #1115 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:44:05 PM »

คนเฒ้าเล่าความหลังกั๋น ละอ่อน นั่งฟังแป๋งต๋าใสเมียง ๆ เปิ่นอู้เรื่องอะหยังกั๋นหา แต่ปอเปิ่นอู้ว่าผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ กึดได้ ปีแล้วกำลังได้ดูครับ ตี่เปิ่นโดนถึงแก๊สบุบ แล้วเจ็ดเลือดที่ออกฮูดัง จำได้แล้วครับ ปีแล้วดูหนังกลางแปงตี่บ้านครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ปล. อ้ายวินเตอร์ ระวังหื้อดีครับ ถ้าบ่าอยู่บ้านจะมีคนไปถ้าซื้อปืนตี่เมียอ้าย เปิ่นจะหื้อราคา 60,000 กระสุนเปิ่นจะหื้อนัดละ 5 บาท เมียอ้ายต้องกึด กำไฮแล้วเลยขายไปก่อนบอกอ้ายทีหลัง หื้ออ้ายไปซื้อใหม่แน่ ๆ ครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1116 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:11:04 PM »

คนเฒ้าเล่าความหลังกั๋น ละอ่อน นั่งฟังแป๋งต๋าใสเมียง ๆ เปิ่นอู้เรื่องอะหยังกั๋นหา แต่ปอเปิ่นอู้ว่าผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ กึดได้ ปีแล้วกำลังได้ดูครับ ตี่เปิ่นโดนถึงแก๊สบุบ แล้วเจ็ดเลือดที่ออกฮูดัง จำได้แล้วครับ ปีแล้วดูหนังกลางแปงตี่บ้านครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ปล. อ้ายวินเตอร์ ระวังหื้อดีครับ ถ้าบ่าอยู่บ้านจะมีคนไปถ้าซื้อปืนตี่เมียอ้าย เปิ่นจะหื้อราคา 60,000 กระสุนเปิ่นจะหื้อนัดละ 5 บาท เมียอ้ายต้องกึด กำไฮแล้วเลยขายไปก่อนบอกอ้ายทีหลัง หื้ออ้ายไปซื้อใหม่แน่ ๆ ครับ

ขอบคุณอ้าย ต.แม่สาย_รักในหลวง  จ๊าดนักครับ ไหว้
ผมก่กั๋วอยู่ครับ ตึงวันนี้ต้องเอาซ่อนไว้ครับ เมียผมซ้ำจบก๋านตลาดมาแหมครับ ละไว้บ่ได้แน่ครับ  จูบบบบ คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1117 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:17:47 PM »

บ่ใจ่หลุ   ดาราฮอลีวูดหย่ะ  คิก คิก คิก คิก.................ปอๆ หลุไปติกๆ

ได้ปืนมาใหม่ฟั่งลองโหลดลูกแต้เตื่อเน้อ   ถ้าจะเล่นหื้อใส่ลูกดัมมี่ก่อน

ขอบคุณครับ อ้ายขาง ไหว้
ต๋อนนี้ผมแยกลูกแต๊ไว้ต่างหากแล้วครับ (นั่มใส่แม็กไว้ 10แก่นครับ) แต่ก่บ่ไก๋ที่จะหยิบเอาใส่ปื๋นได้ตันเหตุครับ  เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1118 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:25:19 PM »

โฮ๊ะ.............ผ่อลุงตี๋หลุ   มาว่าอ้ายวินมอร์ว่าเฒ้าอี๊หวะ   เปิ้นก๊ะหา 47 ย่าง 48 ปี๋นี้  งอน

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1119 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:54:41 PM »

โฮ๊ะ.............ผ่อลุงตี๋หลุ   มาว่าอ้ายวินมอร์ว่าเฒ้าอี๊หวะ   เปิ้นก๊ะหา 47 ย่าง 48 ปี๋นี้  งอน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1120 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:58:29 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถูกใจ๋แต่ไค่หัวดังบ่ได้อะหน้อ   เดวลูกหน้อยตื่น  ยิ้มีเลศนัย

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1121 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 09:37:21 AM »

ในที่สุดเมื่อวานก็เข้าสนามมา แฮ้งค์ขนาด เสียดายที่สุด ลืมเอากล้องไป แต่ก็เหมือนเดิม ยิงปืนกินเหล้า ขับรถป๊อกกี้ รอบสนามยิงปืน บ่น่าลืมกล้องเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2010, 09:46:40 AM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1122 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 09:52:50 AM »

เควิน ชว้าน นี่เป็นขวัญผมเหมือนกัน เมื่อ สมัยเป็นบ่าวแผ่ว ผมขับ อาร์เอ็กซ์ เอส รุ่น ฉลองกรุงรัตนโกสิน 200ปี เอาไปแต่ง แข่ง  เดิมพัน กับ ลูกคนจีน แถว โล 4 สนามบินน่าน  บิดไปประมาณ 140-160 หมวกกันน๊อกก่ ไม่ใส่ รอดมาได้ไง ก็ยังงง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1123 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 10:38:16 AM »

มารอผ่อฮูบครับ คริ คริ  หลงรัก
ขอโทษครับ พี่ลืมกล้อง

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1124 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 11:27:27 AM »

เควิน ชว้าน นี่เป็นขวัญผมเหมือนกัน เมื่อ สมัยเป็นบ่าวแผ่ว ผมขับ อาร์เอ็กซ์ เอส รุ่น ฉลองกรุงรัตนโกสิน 200ปี เอาไปแต่ง แข่ง  เดิมพัน กับ ลูกคนจีน แถว โล 4 สนามบินน่าน  บิดไปประมาณ 140-160 หมวกกันน๊อกก่ ไม่ใส่ รอดมาได้ไง ก็ยังงง

หวัดดีครับพี่สมิง

พ่อผมซื้อโนวาหื้อใหม่ บิดแหบไปหาเพื่อนในค่าย ตชด. บิดถึงโค้งกิโล 4 โค้งบ่เข้า เกือบฟาดฮาวเหล็กกันภัยแล้วครับ  จูบบบบ
บุญรอดมาได้ไดหุครับ บ่อั้นได้เป๋นผีเฝ้าอยู้ฮั้นแน่ๆ ครับ  เศร้า

เสียดายครับที่สมิง วันหลังพกปืนอย่าลืมพกกล้องไปโตยเน้อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 72 73 74 [75] 76 77 78 ... 811
  พิมพ์