เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:06:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 873174 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1170 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:57:26 PM »

ตี้มีนั้นซุดยอดแล้วครับ   บ่ต้องใจ้โซล่า-เบนซิลเน้อ   โพริเมอร์ท่าจะบ่ก้อยซอบ   ขาดแหมหยั่งคือ "จารบีขาว" เอาใว้แต้มจุดตี้เสียบสีหนักๆ   ซื้อตี่โฮมโปร์   เอาตี้เป๋นหลอดเน้อ   ใจ้ง่ายดี

ขอบคุณจ๊าดนักครับอ้ายขาง
แล้วในลำกล้องลอครับ เอาหยังล้างดีครับ?

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1171 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 11:11:32 PM »

แล้วในลำกล้องลอครับ เอาหยังล้างดีครับ?

ในลำกล้องตี้เป๋นเหลี่ยมบิ๋ดตั๋ว   จะล้างยากกว่าแบบสันเกลียวหน้อยถ้ายิงลูกซ้อมหัวตะกั่วล้วน   ก่อนล้างหื้อเอาผ้าอุดฮูกล้องแหมด้านนึ่ง   แล้วฉีด ซีโต้ หรือ โซเน็กส์  ใส่เข้าไปแล้วเอาผ้าอุดแหมด้านเลย   แจ่ใว้จ๋นล้างอย่างอื่นเสร็จ   ก้อยเอาแส้เข้าลุย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1172 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 11:23:03 PM »

ในลำกล้องตี้เป๋นเหลี่ยมบิ๋ดตั๋ว   จะล้างยากกว่าแบบสันเกลียวหน้อยถ้ายิงลูกซ้อมหัวตะกั่วล้วน   ก่อนล้างหื้อเอาผ้าอุดฮูกล้องแหมด้านนึ่ง   แล้วฉีด ซีโต้ หรือ โซเน็กส์  ใส่เข้าไปแล้วเอาผ้าอุดแหมด้านเลย   แจ่ใว้จ๋นล้างอย่างอื่นเสร็จ   ก้อยเอาแส้เข้าลุย

อ้ายขางเกยใจ๊ฮ๊อบ9 ก่ครับ เป๋นไดพ่องครับตั๋วนี้? ผมเกยซื้อหื้ออี่ป้อคู่กับแซ้งู หันว่าใจ๊ง่ายสำหรับคนเฒ่า แต่ผมบ่ฮู้ว่ามันสะอาดดีก่
เพราะใจ๊กับปื๋นลูกกรด ส่องผ่อลำกล้องยากครับ จูบบบบ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1173 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 11:37:17 PM »

Hope 9 ก่อดีครับ   เป๋นน้ำมันตี้ใจ้ล้างคราบตะกั่วโตยตรง   ส่วนตั๋วผมบ่เกยใจ้   ผมว่ามันแปงไปละก่อบ่เอนกประสงค์เหมือน โซเน็กส์ครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1174 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:06:26 AM »

-
Hope 9 ก่อดีครับ   เป๋นน้ำมันตี้ใจ้ล้างคราบตะกั่วโตยตรง   ส่วนตั๋วผมบ่เกยใจ้   ผมว่ามันแปงไปละก่อบ่เอนกประสงค์เหมือน โซเน็กส์ครับ
[/quote
Hope 9 ก่อดีครับ   เป๋นน้ำมันตี้ใจ้ล้างคราบตะกั่วโตยตรง   ส่วนตั๋วผมบ่เกยใจ้   ผมว่ามันแปงไปละก่อบ่เอนกประสงค์เหมือน โซเน็กส์ครับ

ขอบคุณครับอ้ายขาง เมื่อคืนหนีละ บ่ได้บอกกล่าว ขอสูมาโตยเน้อครับอ้ายขาง ไค่หลับขนาดครับ .

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1175 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 12:39:55 PM »

ลุงกว่างโซ้งเปิ้นเปลี่ยนจาก "โซเวียต"  เป๋น  "หางแฮ่ม"  แล้วก่อ  "งูปล๋า"  3 จื่อรวดเจ้า

เดียวจะเปลี่ยนเป๋นหยังแหมบ่ฮู้ครับเน้อ  จูบบบบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมจะเปลี่ยนวันละจื๊อ... ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย จนถึงวันล่องแพปู้นละครับ  คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1176 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 03:54:14 PM »

ลุงกว่างโซ้งเปิ้นเปลี่ยนจาก "โซเวียต"  เป๋น  "หางแฮ่ม"  แล้วก่อ  "งูปล๋า"  3 จื่อรวดเจ้า

เดียวจะเปลี่ยนเป๋นหยังแหมบ่ฮู้ครับเน้อ  จูบบบบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมจะเปลี่ยนวันละจื๊อ... ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย จนถึงวันล่องแพปู้นละครับ  คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ
 คิก คิก คิก คิก เดี๋ยวช่วยกึดจื่อให้ครับกวาง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1177 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 05:28:57 PM »

ขอบใจมากๆ เลยวินเตอ
คนมันบ่ใช่คู่กัน ทำไงก็ไม่ได้กัน

หวัดดีครับพี่สมิง

ผมบ่เจื่อหรอกครับว่าบ่ได้เนี้ย   บู่ คิก คิก คิก คิก

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1178 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 06:56:17 PM »

คนมันบ่ใช่คู่กัน ทำไงก็ไม่ได้กัน

ผมบ่เจื่อหรอกครับว่าบ่ได้เนี้ย   บู่ คิก คิก คิก คิก
หวดไปเรียบร้อยแล้ว
เพิ่งกลับจากลำปางมากฝนตกสุดตาง เข้า 4 h มาสุดตาง ตุ้มค่าเงินขนาด วิ่งเท่ากันอื่น แต่หนึบหนับ เข้าโค้งมั้นใจ เจอน้ำท่วม สะพานที่ ลงเข้าครึ่งมา มีรถเมแดง สาย แพร่น่าน
กับรถ พี่สมิงที่มาได้นอกนึ้น จอด ประทับใจมาก โฟวิน คู่ใจคันนี้  แจ้งข่าวพี่น้องที่จะเดินทางไปแพ่ร ตอนนี้ น้ำท่วมสพานก่อนขึ้นเขาครึ่ง รถที่ไปได้ต้องสูง ครับ ประมาณหัวเข่า ผมมาถึงบ้านประมาณ 5 โมงเย็น 

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1179 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 06:58:06 PM »

ล้างลำกล้องเนี้ยเขาเอา เหล้าตอง หนา วินเตอ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1180 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 07:48:58 PM »

ล้างลำกล้องเนี้ยเขาเอา เหล้าตอง หนา วินเตอ

โฮ๊ะ...สูตรใหม่ๆ

ไปกินเค่าแลงก่อนน้อครับ  ต้มปลานิลกับปลาดุ๊กย่าง ไข่เตมต้องเลย   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1181 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 07:52:31 PM »

ผมบ่เจื่อหรอกครับว่าบ่ได้เนี้ย   บู่ คิก คิก คิก คิก
หวดไปเรียบร้อยแล้ว
เพิ่งกลับจากลำปางมากฝนตกสุดตาง เข้า 4 h มาสุดตาง ตุ้มค่าเงินขนาด วิ่งเท่ากันอื่น แต่หนึบหนับ เข้าโค้งมั้นใจ เจอน้ำท่วม สะพานที่ ลงเข้าครึ่งมา มีรถเมแดง สาย แพร่น่าน
กับรถ พี่สมิงที่มาได้นอกนึ้น จอด ประทับใจมาก โฟวิน คู่ใจคันนี้  แจ้งข่าวพี่น้องที่จะเดินทางไปแพ่ร ตอนนี้ น้ำท่วมสพานก่อนขึ้นเขาครึ่ง รถที่ไปได้ต้องสูง ครับ ประมาณหัวเข่า ผมมาถึงบ้านประมาณ 5 โมงเย็น 

โอ....เจื่อแล้วครับท่านพี่  เยี่ยม คิก คิก

จุ๊กั๋นซ่วนแหมแล้วครับท่านพี่ ผมไค่ได้ 4x4 มาสองปี๋ล่ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก หลงรัก
อดเอาอยู่ครับ รอฮอมตังค์ได้ก่อนครับ ฮอมได้สามหมื่นละครับ ขาดแหมแปดแสนบ่ดายครับ  เยาะเย้ย โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1182 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 07:57:37 PM »

โฮ๊ะ...สูตรใหม่ๆ

ไปกินเค่าแลงก่อนน้อครับ  ต้มปลานิลกับปลาดุ๊กย่าง ไข่เตมต้องเลย   Grin

ป๊าดโท๊ะ กวาง ฆ่าป๋าเป๋นล้านตั๋วเลยนา โหดแต๊ๆ โดนชก จูบบบบ คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1183 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:00:05 PM »

ไปแอ่วกำไดต้องอยู่ก๋างหมู่ เปิ้นไปไหนได้หมด ตั๋วเก่าแค่หญ้าเปียก ดิ้นอยู่ 3 รอบกว่าจะออกได้  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
อดเอา อดเอา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1184 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:01:25 PM »

ตกใจ ตกใจ
ป๊าด สูตรใหม่ก๋าครับท่านพี่  เยี่ยม หลงรัก

หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 811
  พิมพ์