เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:25:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877400 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2250 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 08:39:18 PM »

ท่าจะเมินขนาดเน้ออ้าย  เยาะเย้ย จูบบบบ คิก คิก

อ้ายตี้ทำงานอยู่ชุมชนวัดไพร่ฟ้าครับ ผมเกยไปแอ่วบ้านแกอยู่หลายเตื้อครับ บ้านสวนปลูกผัก เลี้ยงป๋า น่าอยู่ครับ  เยี่ยม
อ้ายขางลอ อยู่แถวไหนครับ  ห้ามบอกว่าอยู่ทุกตี้ ตี้มีป้อจายหล่อๆ หนา  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

น้องขางอยู่ใกล้ๆกับวัดจื่ดดังเจ้า   แต่บ่เกยเข้าไปซักเตื้อ......................ฮ้อน   ยิ้มีเลศนัย

บ่อดีเจื้อเน้อตี้บ่อเข้าไปมีเหตุผลเดียวตุ๊เจ้าเฒ่า....กับตุ๊เจ้าบ่าหล่อ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหมอย่างครับพี่หมู ตุ๊เจ้าเป๋นเหมือนกั๋นครับ เลยบ่ถูกกั๋นครับ เพราะลู่หยังกั๋นหุ  โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2251 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 08:40:58 PM »

ไหว้...หวัดดีกู่คู้กู่คนครับ....ไขไห้ใบ้แมกซ์..วันศุกร์ตี่ผ่านมาผู้จัดการสหกรณ์บอกจะจ่ายปืนวันนี้..พอไปถามเจ้าหน้าที่บ่หู้เรื่องอะหยัง...กะเลยจ่มไปเหียน้อย...เพราะถ้าบ่ชัวร์กะบ่น่ามาอู้กลางตี่ประชุมใหญ่ประจำปี๋เลย...หู้อี้เอาไปตัดสดตี่ สน.สก.  สน.อส.ดีกว่า..ได้ร้องเพลงรอไปแหมเมาะ...ฝากปี่สมิง..จ่วยบอกเจ๊..ไปจ่มหื้อหมู่สหกรณ์ฟังจิ่มเน้อ....ก่ายขนาด...ถ้าปืนมาจะเอาตังค์ไปถมละกะลาออกดีกว่า..บ่เอาหละ..ราคาปืนกะบวกจากราคาเดิมแหมประมาณ 4-5 พันแล้วกะยังมาเป๋นจะอี้แหม...ก่ายแต้ๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ๋.... ดีอี่ดูเน๊าะ พี่เติ้ล จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ของดีก่ต้องรอก่าครับ คริ คริ  เยี่ยม คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2252 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 08:41:58 PM »

ป๊าดโท๊ะ เล่าขวัญอ้ายขางระยะเผาขน เปิ้นมาล่ะ
ผมเปิดก่อนละงานนี้ ฟิ้ว ๆๆๆๆ เยาะเย้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ไหว้

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #2253 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 09:46:21 PM »

มานั่ง หน้า แคมป์ รับ แขกสักหน่อยซิ ช่วงนี้หายไปหลายวัน

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2254 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 11:08:18 PM »

มานั่ง หน้า แคมป์ รับ แขกสักหน่อยซิ ช่วงนี้หายไปหลายวัน

มานั่งรับแขกอี้ลุ๊........ขางศรีเทรนด์พี่เค้าหน่อย คิก คิก คิก คิกว่ารับแขกจะทำไง..คืนหนึ่งรับกี่คน ขำก๊าก ขำก๊าก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2255 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 09:06:38 AM »

มานั่งรับแขกอี้ลุ๊........ขางศรีเทรนด์พี่เค้าหน่อย คิก คิก คิก คิกว่ารับแขกจะทำไง..คืนหนึ่งรับกี่คน ขำก๊าก ขำก๊าก
สวัสดีครับ วิคเตอร์บูท เมือง น่าน อาทิตย์ที่ผ่านมา เป็นไงบ้าง คนเยอะ หรือเปล่า ที่สนาม ใจติดน๊อกๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2256 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 09:11:22 AM »

เป็นคู่กันแล้ว ก็คงไม่แคล้วคงไม่คลาด (พีที1911)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2010, 09:15:20 AM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2257 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 09:44:19 AM »

สวัสดีพี่ๆ น้อง ทุกท่าน ครับ วันนี้ เฝ้าแคมป์ ล่ะครับ

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2258 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 09:53:17 AM »

สวัสดีพี่ๆ น้อง ทุกท่าน ครับ วันนี้ เฝ้าแคมป์ ล่ะครับ
เป็นคู่กันแล้ว ก็คงไม่แคล้วคงไม่คลาด (พีที1911)

ไหว้....สวัสดีครับปี่สมิง...ละกะกู่คนในห้องครับ...กระทิงขาวตั๋วนี้ผมเกยลองยิงของปี่ศักดิ์ต๋อนแข่งเมื่ออาทิตย์ก่อนละครับ....ปี่สมิงก่าท่าจะได้ยิงโตยละก้า...ผมว่าแม่นเอาเรื่องครับ..ราคาถูกกว่าปืนระดับ 1911 ของยี่ห้ออื่นแหม.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...เสียดายผมจองปื๋นไปก่อนละครับ...แหมอย่างมันบ่มีในแคตตาล๊อคหื้อเลือกครับ...ไขได้ๆๆๆ... น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้...หวัดดีกู่คู้กู่คนครับ....ไขไห้ใบ้แมกซ์..วันศุกร์ตี่ผ่านมาผู้จัดการสหกรณ์บอกจะจ่ายปืนวันนี้..พอไปถามเจ้าหน้าที่บ่หู้เรื่องอะหยัง...กะเลยจ่มไปเหียน้อย...เพราะถ้าบ่ชัวร์กะบ่น่ามาอู้กลางตี่ประชุมใหญ่ประจำปี๋เลย...หู้อี้เอาไปตัดสดตี่ สน.สก.  สน.อส.ดีกว่า..ได้ร้องเพลงรอไปแหมเมาะ...ฝากปี่สมิง..จ่วยบอกเจ๊..ไปจ่มหื้อหมู่สหกรณ์ฟังจิ่มเน้อ....ก่ายขนาด...ถ้าปืนมาจะเอาตังค์ไปถมละกะลาออกดีกว่า..บ่เอาหละ..ราคาปืนกะบวกจากราคาเดิมแหมประมาณ 4-5 พันแล้วกะยังมาเป๋นจะอี้แหม...ก่ายแต้ๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ๋.... ดีอี่ดูเน๊าะ พี่เติ้ล จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ของดีก่ต้องรอก่าครับ คริ คริ  เยี่ยม คิก คิก

ก่าจำเป๋นต้องรอนะกะแมกซ์วินเตอร์...หยะจะใดหละ..หลวมตั๋วจองไปหละโละ...แต่กะแค่เดือนเดียวบ่ดาย....23-26 ก.ย.ปี่บ่อยู่น่านเน้อไปแข่งบอลตี่เจียงใหม่..บ่ได้ผ่อแข่งเฮือละกะสาวๆๆโตย... หลงรัก หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2259 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 10:06:28 AM »

ไหว้....สวัสดีครับปี่สมิง...ละกะกู่คนในห้องครับ...กระทิงขาวตั๋วนี้ผมเกยลองยิงของปี่ศักดิ์ต๋อนแข่งเมื่ออาทิตย์ก่อนละครับ....ปี่สมิงก่าท่าจะได้ยิงโตยละก้า...ผมว่าแม่นเอาเรื่องครับ..ราคาถูกกว่าปืนระดับ 1911 ของยี่ห้ออื่นแหม.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...เสียดายผมจองปื๋นไปก่อนละครับ...แหมอย่างมันบ่มีในแคตตาล๊อคหื้อเลือกครับ...ไขได้ๆๆๆ... น้ำลายหก น้ำลายหก

ก่าจำเป๋นต้องรอนะกะแมกซ์วินเตอร์...หยะจะใดหละ..หลวมตั๋วจองไปหละโละ...แต่กะแค่เดือนเดียวบ่ดาย....23-26 ก.ย.ปี่บ่อยู่น่านเน้อไปแข่งบอลตี่เจียงใหม่..บ่ได้ผ่อแข่งเฮือละกะสาวๆๆโตย... หลงรัก หลงรัก
สวัสดีครับ สไนเปอ วันนั้น ลองยิงของ คุณศักดิ์ ล่ะติดใจ ครับ พี่ว่า มัน เหมาะกับพี่ดี เอาแพงกว่านี้ ผบ ทบ ก็ไม่อนุมัติ ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2260 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 12:39:40 PM »

ตอนเที่ยงนี้กินไรดี สไนเปอ

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2261 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:30:11 PM »

ผบ.ทบ.ไม่อนุมัติก่าลักซ่อนเอาก่า.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2262 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:45:40 PM »

ผบ.ทบ.ไม่อนุมัติก่าลักซ่อนเอาก่า.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ทุกวันนี้ก็ ตึ่ง ลัก ตึ่ง ซ่อน ที่แอ๋วไม่รู้อีกเท่าไหร่ คิดแล้ว พี่ล่ะหนาว วิตเตอบูท

sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #2263 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:53:50 PM »

ไหว้ สวัสดี ปี่น้องเมืองน่าน ไหว้ วันศุกร์จะไปแอ่วเมืองน่าน มีน้องที่น่านรับ LCP มาใหม่ จะเปิดซิงเลยจะไปเป็นสักขีพยาน เยี่ยม
ไค่ได้ขนาด รอป.3 คงจะเป็นตอนบ่าย หลงรัก มีไผ๋ อยากใค่ลอง PT1911 วันศุกร์จะเอาไปให้ลองด้วย เยี่ยม

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2264 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 02:33:43 PM »

ไหว้ สวัสดี ปี่น้องเมืองน่าน ไหว้ วันศุกร์จะไปแอ่วเมืองน่าน มีน้องที่น่านรับ LCP มาใหม่ จะเปิดซิงเลยจะไปเป็นสักขีพยาน เยี่ยม
ไค่ได้ขนาด รอป.3 คงจะเป็นตอนบ่าย หลงรัก มีไผ๋ อยากใค่ลอง PT1911 วันศุกร์จะเอาไปให้ลองด้วย เยี่ยม

มาวันศุกร์เหรอพี่่.....แวะมาที่สนามได้นะครับถ้ามะติดราชการคงได้เจอกัน...ไค่ลองกระทิง คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 811
  พิมพ์