เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:21:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 282 283 284 [285] 286 287 288 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 871270 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #4260 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:57:07 PM »

วันก่อนผมถูกหวยด้วยครับพี่ ครั้งแรกในชีวิตครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลขท้ายสามตัว 129  บู่

ยังไม่พอซื้อของที่จองไว้เลยครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #4261 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:01:02 PM »

มนต์ฮักป่าซางบ่จ๋างจากใจ คนฮักจากไปเมินแล้วบ่มา วันนับฮอดเดือนเลื่อนลาฮอดปี๋ กี่ฮ้อยคอยท่า น้ำต๋าน้องยาย้อยหยาดหลั่งไหล  หลงรัก

อ้ายบ่ลืมแต๊ก่า
ผมมักเพลงนี้ขนาดครับ อบเชย เวียงพิงค์  หลงรัก
มาถึงก็ เป็นห่วงเราเลยน่ะ
เรื่องที่มอบหมาย ไปถึงไหนแล้ว

ตอบกลับมาแล้วครับ ไม่มีครับพี่ ไหว้
อือ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4262 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:01:44 PM »

วันก่อนผมถูกหวยด้วยครับพี่ ครั้งแรกในชีวิตครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลขท้ายสามตัว 129  บู่

ยังไม่พอซื้อของที่จองไว้เลยครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ดีใจตวยพ่อเลี้ยงปืนใหม่

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #4263 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:07:43 PM »

มนต์ฮักป่าซางบ่จ๋างจากใจ คนฮักจากไปเมินแล้วบ่มา วันนับฮอดเดือนเลื่อนลาฮอดปี๋ กี่ฮ้อยคอยท่า น้ำต๋าน้องยาย้อยหยาดหลั่งไหล  หลงรัก

ผมมักเพลงนี้ขนาดครับ อบเชย เวียงพิงค์  หลงรัก

ตอบกลับมาแล้วครับ ไม่มีครับพี่ ไหว้
อือ

มาซื้อหลังวังเลยครับ จะได้ป๊ะกั๋นพ่องครับ ไหว้ หลงรัก
 เผื่อได้เจอ.................ด้วยครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4264 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:14:04 PM »

อือ

มาซื้อหลังวังเลยครับ จะได้ป๊ะกั๋นพ่องครับ ไหว้ หลงรัก
 เผื่อได้เจอ.................ด้วยครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก
คนบ่กินเหล้า ไม่อยากคบ คุยกันไม่มีไรพูด

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #4265 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:15:57 PM »

อือ

คนบ่กินเหล้า ไม่อยากคบ คุยกันไม่มีไรพูด

เมาดิบก่ได้นา  หลงรัก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4266 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:26:44 PM »

อือ

เมาดิบก่ได้นา  หลงรัก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:08:03 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #4267 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 04:10:58 PM »

เยี่ยมมากครับ นับถือๆๆๆๆเออลุง ผมอยากรู้เหตุการณ์ ถล่มรถทหารที่ บ้านก้อ บ้านตอง เขตติดต่อะรหว่าง แม่จริม กับ ดู่พงษ์ ตอนนั้นลุงอยู่ไหน
แสดงว่า เฒ่า..เหมือนกันน้อ หรือว่ามีคนเล่าอื้อฟังแหมต่อ...ช่วงนั้นลุงใจ
คงมาฝึกตะหานใหม่ บ่ได้อยู่ในเหต่การณ์ แต่ตอนหลังไปแอ่ว เห็น โรงพัก
ดู่พงษ์ที่อยู่แยก กลางท่งนา โดนเผาเรียบร้อย มานึกถึงตอนนั้น ก็เสียวๆ
มีอยู่ครั้งหนึ่งกำลังพาตะหานวิ่ง พอดีมี ฮ.บินมาลงที่ข้างๆ โรง,บาล ก็อยากดู
พอไปผ่อ...ป๊าดโถ๊ะ..!!!  ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน เจอศพหมู่ อส. ตะหาน..นอนกองกันมา กึ่งลำฮ.
กลัวจนขาสั่น สภาพศพโดน RPG ถล่ม ไหม้เกรียม ผ่องก็กระดูกโผล่ ใส้แตก เหม็นคาวฟุ้ง
เลือดไหลเต็มพื้น ฮ. ทราบตอนหลังว่า ช่างเครื่องล้างเป็นวัน กลิ่นก็บ่หาย ซ้ำลุใจ..กำลังจบ
มาเป็นเด็กใหม่ นึกในใจ..สงสัยจาบ่รอดละก้า...นึกเสียใจ บ่น่ามาลง จ.น่านเลยเฮา  อ๋อย ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4268 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 05:09:58 PM »

เยี่ยมมากครับ นับถือๆๆๆๆเออลุง ผมอยากรู้เหตุการณ์ ถล่มรถทหารที่ บ้านก้อ บ้านตอง เขตติดต่อะรหว่าง แม่จริม กับ ดู่พงษ์ ตอนนั้นลุงอยู่ไหน
แสดงว่า เฒ่า..เหมือนกันน้อ หรือว่ามีคนเล่าอื้อฟังแหมต่อ...ช่วงนั้นลุงใจ
คงมาฝึกตะหานใหม่ บ่ได้อยู่ในเหต่การณ์ แต่ตอนหลังไปแอ่ว เห็น โรงพัก
ดู่พงษ์ที่อยู่แยก กลางท่งนา โดนเผาเรียบร้อย มานึกถึงตอนนั้น ก็เสียวๆ
มีอยู่ครั้งหนึ่งกำลังพาตะหานวิ่ง พอดีมี ฮ.บินมาลงที่ข้างๆ โรง,บาล ก็อยากดู
พอไปผ่อ...ป๊าดโถ๊ะ..!!!  ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน เจอศพหมู่ อส. ตะหาน..นอนกองกันมา กึ่งลำฮ.
กลัวจนขาสั่น สภาพศพโดน RPG ถล่ม ไหม้เกรียม ผ่องก็กระดูกโผล่ ใส้แตก เหม็นคาวฟุ้ง
เลือดไหลเต็มพื้น ฮ. ทราบตอนหลังว่า ช่างเครื่องล้างเป็นวัน กลิ่นก็บ่หาย ซ้ำลุใจ..กำลังจบ
มาเป็นเด็กใหม่ นึกในใจ..สงสัยจาบ่รอดละก้า...นึกเสียใจ บ่น่ามาลง จ.น่านเลยเฮา  อ๋อย ไหว้
ตอนนั้น พ่อผมรับราชการอยู่แถวนั้น ผมเป็นเด็ก ไม่กี่ขวบ นั่งฟังผู้ใหญ่เขาเล่า ก็เลยอยากทราบรายละเอียด

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4269 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 06:43:09 PM »

บุคคลทั่วไป กรุณาสมัครสมาชิกกับทางเวป เพราะท่านจะได้รับชมภาพ และ คลิป และ ข้อความ ตอบคำถาม ตอบกระทู้ ตั้งกระทู้ และอื่นอีกมากมาย

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4270 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 08:22:10 PM »

........... ไหว้ ไหว้ ไหว้ตุ๊คร้าบบบบบบบบ.......เพิ่งว่างมาออน.....อ่านแล้วเรื่องคนเฒ่าขี้โว.........แน่ๆวันเสาร์มาเล่าฮื้อลูกหื้อหลานฟังตี้สนามเน้อลุงใจ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #4271 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 08:30:50 PM »

หวัดดีครับพี่ ๆ เพิ่งได้รับราคาเหยี่ยวราตรีทาง pm เพิ่งรู้ว่าร้านนี้ก็ไม่ฟันราคาอย่างร้านอื่นๆ ครับ
เสียดายถ้าบ่เอาสตางค์ไปขำไว้กับการตุนมะลูก( ไผ่หุบอกไว้ว่ามีตังค์ก่ซื้อเก็บไว้)    บู่ ก่ท่าจะมีลุ้นเอาได้ครับ  แบร่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ตอนนี้กระเป๋าแห้งหมดแล้ว งบลับก่ส่งคืนหื้อ ผบ. ไปแล้ว ถ้าบ่คืน ชีวิตนี้ก่จะมีแต่ปื๋น  เศร้า จูบบบบ

จูบบบบ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #4272 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 08:32:42 PM »

พี่หมูฮีบเปิดร้านปื๋นด่วนเน้อครับ ผมจะได้เอามะลูกไปฝากขายพ่องครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4273 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 08:37:01 PM »

หวัดดีครับพี่ ๆ เพิ่งได้รับราคาเหยี่ยวราตรีทาง pm เพิ่งรู้ว่าร้านนี้ก็ไม่ฟันราคาอย่างร้านอื่นๆ ครับ
เสียดายถ้าบ่เอาสตางค์ไปขำไว้กับการตุนมะลูก( ไผ่หุบอกไว้ว่ามีตังค์ก่ซื้อเก็บไว้)    บู่ ก่ท่าจะมีลุ้นเอาได้ครับ  แบร่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ตอนนี้กระเป๋าแห้งหมดแล้ว งบลับก่ส่งคืนหื้อ ผบ. ไปแล้ว ถ้าบ่คืน ชีวิตนี้ก่จะมีแต่ปื๋น  เศร้า จูบบบบ

จูบบบบ
ส่งราคาทางพีเอ็มหน่อย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4274 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 08:38:06 PM »

น้องๆ ทำไรกินกันเย็นนี้

หน้า: 1 ... 282 283 284 [285] 286 287 288 ... 811
  พิมพ์