เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:33:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 378 379 380 [381] 382 383 384 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 875474 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #5700 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 02:28:58 PM »

ไหว้...หันก่อลุงใจฯ..ผมบอกแล้วว่าหื้อบนเจ้าตี่ๆๆๆ....กะลุงใจฯเล่นบนก่าหน้าค่ายกับหน้าตึกอำนวยก๋าน...เจ้าตี่สนามบ่อบนเปิ้น...โดนหลู่แชมป์ 10 เมตร..ผมกะเลยอดผ่อโคฯ...เหียะ...ลุงใจฯน้อลุงใจฯ... ขำก๊าก ขำก๊าก..
งานเข้าตวย..พะวงกลัวลูกน้องโทรมาหาตวย..ซ้ำผีเฮือนจะซ้ำมาเฮี้ยนช่วงนี้
ลุงยิงละไว้ 7*100 เป้ารอง 98 แหมจ้าดหลาย  คิก คิก เลยรีบปิ๊กก่อน.. อ๋อย กิ๊วก๊าว

ไหว้...ขอสูมาโตยเน้อครับลุงใจฯ...ผมกะหมู่ปี่สมิงกะบ่ากล้าโทร.บอกครับ...ป๋าเร มายิงกำเดียวซัดไปเต็ม 100  ตั้ง 9 เป้า เอาแชมป์ไปเหียะ...แต่ป๋าเร กะโดนเขาลู่แชมป์ไปแหมรายหนึ่งผมจำบ่าได้... คิก คิก คิก คิก..ผมเสียดายน้อยนึงครับกระสุนจ่าหมูดันเอา รอยัล..หัวบอล 230 แกรนมาขายตี่สนาม...เกือบคุมกลุ่มบ่าได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ถ้าได้ ตัวเซมิวัทคัทเตอร์ 200 แกรนน่าจะดีกว่านี้ครับผม..

คิก คิก คิก คิกสุดท้าย เร ลำปาง ก็โดน หนึ่ง ศรีอุดม ปล้นกลางแจ้งในร่น 10 วิ 5นัดอีก ฮ่าๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2010, 04:16:51 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #5701 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 02:36:49 PM »

คิก คิก คิก คิกสุดท้าย เรก็โดนหนึ่ง ปล้นกลางแจ้งในร่น 10 วิ 5นัดอีก ฮ่าๆๆๆๆ
คิก คิก ถ้าปืนแก็ปสปีด บ่พลาดลุงใจ..แน่นอน  คิก คิก  ขำก๊าก

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5702 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 02:52:59 PM »

ไหว้...ขอสูมาโตยเน้อครับลุงใจฯ...ผมกะหมู่ปี่สมิงกะบ่ากล้าโทร.บอกครับ...ป๋าเร มายิงกำเดียวซัดไปเต็ม 100  ตั้ง 9 เป้า เอาแชมป์ไปเหียะ...แต่ป๋าเร กะโดนเขาลู่แชมป์ไปแหมรายหนึ่งผมจำบ่าได้... คิก คิก คิก คิก..ผมเสียดายน้อยนึงครับกระสุนจ่าหมูดันเอา รอยัล..หัวบอล 230 แกรนมาขายตี่สนาม...เกือบคุมกลุ่มบ่าได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ถ้าได้ ตัวเซมิวัทคัทเตอร์ 200 แกรนน่าจะดีกว่านี้ครับผม..

ตอนแรกลุงนึกว่า แยกปืนลูกโม่ กับแมกกาซีน เห็นแกเอาปืนอนุกูลยิง เป็น 357 ก่อหา? ไม่แน่ใจ คิก คิก
ส่วนลุงน๊าดเอา ปืน SRPยิง ซ้ำปรับศูนย์ก่อบ่ได้ เวลายิงเล็งฝืนเอาโดดออกมากำเม็ด เป้า 99 เพียบ  ขำก๊าก
เป็นสมิธ โมเดล 19 ปืนสมัย ป๋าเป็นหนุ่มล่ะครับ

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #5703 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 03:08:19 PM »

ไหว้...หันก่อลุงใจฯ..ผมบอกแล้วว่าหื้อบนเจ้าตี่ๆๆๆ....กะลุงใจฯเล่นบนก่าหน้าค่ายกับหน้าตึกอำนวยก๋าน...เจ้าตี่สนามบ่อบนเปิ้น...โดนหลู่แชมป์ 10 เมตร..ผมกะเลยอดผ่อโคฯ...เหียะ...ลุงใจฯน้อลุงใจฯ... ขำก๊าก ขำก๊าก..
งานเข้าตวย..พะวงกลัวลูกน้องโทรมาหาตวย..ซ้ำผีเฮือนจะซ้ำมาเฮี้ยนช่วงนี้
ลุงยิงละไว้ 7*100 เป้ารอง 98 แหมจ้าดหลาย  คิก คิก เลยรีบปิ๊กก่อน.. อ๋อย กิ๊วก๊าว

ไหว้...ขอสูมาโตยเน้อครับลุงใจฯ...ผมกะหมู่ปี่สมิงกะบ่ากล้าโทร.บอกครับ...ป๋าเร มายิงกำเดียวซัดไปเต็ม 100  ตั้ง 9 เป้า เอาแชมป์ไปเหียะ...แต่ป๋าเร กะโดนเขาลู่แชมป์ไปแหมรายหนึ่งผมจำบ่าได้... คิก คิก คิก คิก..ผมเสียดายน้อยนึงครับกระสุนจ่าหมูดันเอา รอยัล..หัวบอล 230 แกรนมาขายตี่สนาม...เกือบคุมกลุ่มบ่าได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ถ้าได้ ตัวเซมิวัทคัทเตอร์ 200 แกรนน่าจะดีกว่านี้ครับผม..

คิก คิก คิก คิกสุดท้าย เรก็โดนหนึ่ง ปล้นกลางแจ้งในร่น 10 วิ 5นัดอีก ฮ่าๆๆๆๆ

จ่างมันเตอะครับปี่...หมู่เฮาตึ้งนั้น..แบ่งๆๆกั๋นไปผ่องครับ.... เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5704 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 03:21:55 PM »

ลุงยิงละไว้ 7*100 เป้ารอง 98 แหมจ้าดหลาย  คิก คิก เลยรีบปิ๊กก่อน.. อ๋อย กิ๊วก๊าว

ไหว้...ขอสูมาโตยเน้อครับลุงใจฯ...ผมกะหมู่ปี่สมิงกะบ่ากล้าโทร.บอกครับ...ป๋าเร มายิงกำเดียวซัดไปเต็ม 100  ตั้ง 9 เป้า เอาแชมป์ไปเหียะ...แต่ป๋าเร กะโดนเขาลู่แชมป์ไปแหมรายหนึ่งผมจำบ่าได้... คิก คิก คิก คิก..ผมเสียดายน้อยนึงครับกระสุนจ่าหมูดันเอา รอยัล..หัวบอล 230 แกรนมาขายตี่สนาม...เกือบคุมกลุ่มบ่าได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ถ้าได้ ตัวเซมิวัทคัทเตอร์ 200 แกรนน่าจะดีกว่านี้ครับผม..

จ่างมันเตอะครับปี่...หมู่เฮาตึ้งนั้น..แบ่งๆๆกั๋นไปผ่องครับ.... เยี่ยม เยี่ยม
ถูกต้อง ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5705 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 04:15:36 PM »

ถ้วยมันเหลือ ขึ้นไปรับแทน ฮ่าๆๆ

คิก คิก ขอถ้วยตี้เหลือครับ  คิก คิก

คิก คิก คิก คิก

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5706 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 04:58:55 PM »

Cool  Grin แบ่งหื้อลุงพ่อง ลุงยังบ่อได้เตื้อ ไค่ได้ถ้วยไว้ใส่หลู้  Grin  Cool  Cool  Cool
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5707 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:39:13 PM »

ปวด ไปทั้งเนื้อ ทั้งตัวล่ะครับ พี่น้อง ตอนนี้

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #5708 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:46:09 PM »

ลุงบ่ยอม บู่ ปีหน้าลุงใจ..จะแปลงเพศไปลงระยะ ๑๐ ม.เลดี้  อ๋อย  เศร้า

เป็นสมิธ โมเดล 19 ปืนสมัย ป๋าเป็นหนุ่มล่ะครับ
นุกูลก็หื้อลุงลองยิงเหมือนกัน ระยะ ๒๕ ม.ยิงเพลทลงหมด ก็ยังงงตัวเก่า บ่เคยยิงลูกโม่สักที่ ยิ้มีเลศนัย
ลุงลืมคิงเกือบทำปืนลั่นแหม เพราะชินปืนแม็กใส่ ๕ นัด ส่วนลูกโม่มันคาในโม่แหมแก่น ยิงไปแค่๕ เอง  อ๋อย

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #5709 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:54:59 PM »

ปวด ไปทั้งเนื้อ ทั้งตัวล่ะครับ พี่น้อง ตอนนี้

ผีเฮียนบุ๊บ..... โดนชก  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5710 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 08:33:51 PM »

ผีเฮียนบุ๊บ..... โดนชก  ตกใจ  ตกใจ
เมื่อวาน ยิงอย่าง หนุ่มๆ

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #5711 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 09:28:00 PM »

ลุงงา บ่ได้ฮับถ้วยตวยเปิ่นสักกำ ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5712 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 09:31:41 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเปิ้นได้ถ้วยได้ถ่ายฮูปกั๋นกู่คนเฮาฮ้อนก่าฮ้อน....ข้าวก่าบ่าได้กิ๋นเป๋นก๋ำม่ะก๋านอย่างเดียว งอน งอน งอนแหมน๊อยก่อนเต๊อะจ่ะไปเอาถ้วยแถวตี้สนามรามอินทราก่าได้เปิ้นฮ้องสนามหยั๋งก้อนิ....................................ศอรอพอ......แม่นก่อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #5713 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 09:47:16 PM »

รองชนะเลิศ อันดับ 1 เลดี้ รับถ้วย คุณไก่ สมุทรสาคร (ขออภัย ถ้าจำชื่อผิด)

แอ่นและ.....ออกตั๋วล้อฟรีเลยหน้อลุง  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #5714 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:02:37 AM »

ลุงงา บ่ได้ฮับถ้วยตวยเปิ่นสักกำ ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก่อบ่ได้รับครับ คราวหน้าจะยิงสัก 20 *100 ก็พอละ เศร้า
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเปิ้นได้ถ้วยได้ถ่ายฮูปกั๋นกู่คนเฮาฮ้อนก่าฮ้อน....ข้าวก่าบ่าได้กิ๋นเป๋นก๋ำม่ะก๋านอย่างเดียว งอน งอน งอนแหมน๊อยก่อนเต๊อะจ่ะไปเอาถ้วยแถวตี้สนามรามอินทราก่าได้เปิ้นฮ้องสนามหยั๋งก้อนิ....................................ศอรอพอ......แม่นก่อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขำก๊าก ลุงจะแปลงเพศไปลงเลดี้ 10 ม.ผ่อท่าจะดี เยี่ยม

หน้า: 1 ... 378 379 380 [381] 382 383 384 ... 811
  พิมพ์