เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:24:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 870679 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #435 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 10:34:20 PM »

นังกวางพรานปลาวัด...... คิก คิก  คิก คิก

ดั๊กเลยนังหลุยส์กระเทยเสาโทรเลข   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หล่อนถึงน่านเมื่อไร....ชั้นจะตามไปแทงข้างหลัง...... น้ำลายหก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #436 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 10:38:01 PM »

นังกวางพรานปลาวัด...... คิก คิก  คิก คิก
ดั๊กเลยนังหลุยส์กระเทยเสาโทรเลข   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หวาย   หวาย.............ตั๋วต๋นตี้แต้จริงๆของป่ออุ้ยตึงสอง  คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #437 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 10:46:27 PM »

หล่อนถึงน่านเมื่อไร....ชั้นจะตามไปแทงข้างหลัง...... น้ำลายหก  คิก คิก

บ่ได่กินฉันหรอกย่ะ  ไปหาอาว์ต๊อบพุ้นไป๊  ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #438 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 08:20:29 AM »

เบี่ยกะเทยเทดสะบานแล้วหล่ะ...สิลองกะเทย อบต. เบิ่งดู๊....คิก คิก 

The best way to predict the future is to invent it.
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #439 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:37:54 AM »

คนกลางคือสำเนียง ที่ผมอู้ถึงครับ เมื่อครั้งขึ้นไปบ้านนาบง อ.บ่อเกลือ ผมเอาผ้าห่มจาก กทม. 100 ผืน+เสื้อผ้า,อุปกรณ์กีฬา
ไปให้ชาวบ้านครับ พอดีมีผู้จัดการโรงงานกับเจ้าของบริษัททำบุญบริจาคของให้ โดยผมเป็นผู้นำไปมอบให้ชาวบ้านครับ.
ก็ได้สำเนียง เป็นธุระเลือกหมู่บ้านให้ ประกอบกับสำเนียงเคารพนับถือกับพ่อแผงเป็นพิเศษ ในรูปคนขวามือครับ.
พ่อแผงเอง เพิ่งทิ้งปืน AK-47 ไปไม่นาน แล้วมาเป็นผู้ร่วมพัฒนาชาติไทยครับ.

[/quote]..แมกซ์ๆๆคับ..พี่สำเนียงนี่คุ้นๆๆแฮะ...เอ..จ๋ำได้หละ...เกยหันต๋อนไปแข่งยิงปืนที่ ม.พัน 15 แกใจ้ ซีแซด รุ่นพิเศษ ไฟแช๊คเผาศูนย์หน้า...แล้วแม็กซ์ได้ลูกสาวหรือลูกบ่าวละอั้น..ไขหันเน้อ...ถ้าได้ลูกสาวเด๊วปี่จองไว้ฮื้อลูกบ่าวปี่เน้อ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2010, 10:43:46 AM โดย Freedom_sniper » บันทึกการเข้า
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #440 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:42:42 AM »

ออ....นึกว่ามีสี่คนครับ
ผมก่กำลังเป๋นพ่อลูกอ่อน ลูกสาวกำลังเพิ่ง เดือนป๋ายครับ เดี๋ยวจะเอาฮูบมาอวดพี่สมิงครับ

ครับผม มีลูกสาว ต้องมี สัก 2กระบอก เชื่อพี่

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #441 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:45:37 AM »

ผมก่กำลังเป๋นพ่อลูกอ่อน ลูกสาวกำลังเพิ่ง เดือนป๋ายครับ เดี๋ยวจะเอาฮูบมาอวดพี่สมิงครับ

ครับผม มีลูกสาว ต้องมี สัก 2กระบอก เชื่อพี่
ไหว้...หวัดดีครับปี่สมิง...มีปื๋นนักเอาไว้ฮื้อลูกเขยไว้ใจ้ก้าปี่.. ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #442 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:46:43 AM »

บางปู๋ ลมโชย เย็นดีครับ บรรยากาศน่าเมา ผมเกยไปเตื้อเดียวครับ แต่บ่ได้ไปนั่งกิ๋นซักกำ. น้ำลายหก
ครับผม ตามใจเด็กๆ ขากลับ แวะเมืองโบราณ แล้วใจเขาล่ะ เฮาแต้จ่างมันเตอะจะแดก็ได้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #443 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:48:41 AM »

ไหว้...หวัดดีครับปี่สมิง...มีปื๋นนักเอาไว้ฮื้อลูกเขยไว้ใจ้ก้าปี่.. ขำก๊าก ขำก๊าก
สวัสดีครับ สไนเปอร์ เอาไว้ให้มันดูแลลูกเฮาเนอะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #444 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:52:43 AM »

สมิง วังม่วง มาเฝ้าแคมป์ แล้วครับพี่น้อง ยินดีต้อนรับพี่น้องทุกท่าน รับแขกทุกคน จ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2010, 11:04:00 AM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #445 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:54:23 AM »

คนกลางคือสำเนียง ที่ผมอู้ถึงครับ เมื่อครั้งขึ้นไปบ้านนาบง อ.บ่อเกลือ ผมเอาผ้าห่มจาก กทม. 100 ผืน+เสื้อผ้า,อุปกรณ์กีฬา
ไปให้ชาวบ้านครับ พอดีมีผู้จัดการโรงงานกับเจ้าของบริษัททำบุญบริจาคของให้ โดยผมเป็นผู้นำไปมอบให้ชาวบ้านครับ.
ก็ได้สำเนียง เป็นธุระเลือกหมู่บ้านให้ ประกอบกับสำเนียงเคารพนับถือกับพ่อแผงเป็นพิเศษ ในรูปคนขวามือครับ.
พ่อแผงเอง เพิ่งทิ้งปืน AK-47 ไปไม่นาน แล้วมาเป็นผู้ร่วมพัฒนาชาติไทยครับ.

..แมกซ์ๆๆคับ..พี่สำเนียงนี่คุ้นๆๆแฮะ...เอ..จ๋ำได้หละ...เกยหันต๋อนไปแข่งยิงปืนที่ ม.พัน 15 แกใจ้ ซีแซด รุ่นพิเศษ ไฟแช๊คเผาศูนย์หน้า...แล้วแม็กซ์ได้ลูกสาวหรือลูกบ่าวละอั้น..ไขหันเน้อ...ถ้าได้ลูกสาวเด๊วปี่จองไว้ฮื้อลูกบ่าวปี่เน้อ..
[/quote]

หุ หุ สำเนาถูกต้องเน้อปี้เติ้ล  เยี่ยม  แม่เปิ้นคนบ้านไหนครับพี่เติ้ล ?  Huh
ครับผมได้ลูกสาว น้องนะโม ได้เดือนป๋ายละครับ  หลงรัก

สวัสดีครับพี่สมิง  ไหว้
เมื่อคืนลักโพสกั๋นขนาด ต๋อนเจ้าของแคมป์บ่อยู่  คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #446 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:58:54 AM »

หุ หุ สำเนาถูกต้องเน้อปี้เติ้ล  เยี่ยม  แม่เปิ้นคนบ้านไหนครับพี่เติ้ล ?  Huh
ครับผมได้ลูกสาว น้องนะโม ได้เดือนป๋ายละครับ  หลงรัก

เมื่อคืนลักโพสกั๋นขนาด ต๋อนเจ้าของแคมป์บ่อยู่  คิก คิก คิก คิก
[/quote]

หลงรัก...แน่นอนกะแม็กซ์...ลูกเฮ้าโล้จะฮื้อหน้าเหมือนไผน่อ...ไขฮู้ว่าแม่เปิ่นคนตี้ไหน..ถ้าปิ๊กมาเจดีย์ก้อลองถามบ้านใกล้ๆๆฮั้นกะครับ..เขาก่าฮู้... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #447 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:00:32 AM »

ช่าง เป็นไปได้ น้องหลุย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #448 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:03:17 AM »

..แมกซ์ๆๆคับ..พี่สำเนียงนี่คุ้นๆๆแฮะ...เอ..จ๋ำได้หละ...เกยหันต๋อนไปแข่งยิงปืนที่ ม.พัน 15 แกใจ้ ซีแซด รุ่นพิเศษ ไฟแช๊คเผาศูนย์หน้า...แล้วแม็กซ์ได้ลูกสาวหรือลูกบ่าวละอั้น..ไขหันเน้อ...ถ้าได้ลูกสาวเด๊วปี่จองไว้ฮื้อลูกบ่าวปี่เน้อ..

[/quote]
ตามสบาย ครับ แคมป์นี้ เป็นของหมู่เฮา พี่น้องคนฮักปืนทุกท่านครับ (หนักแน่นมาก)

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #449 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:04:40 AM »

ช่าง เป็นไปได้ น้องหลุย

นังหลุยส์มันเป็นตั้งนานแล้วครับพี่สมิง  มันได้แล้วทิ้งหนุ่มๆที่ห้องอีสานไปหลายคนแล้วครับ   คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 811
  พิมพ์