เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 12:29:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 872296 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #825 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 07:33:58 PM »

พี่เรียบร้อย แล้ว เย็นนี้ ข้าวจ้าว ลาบไก่คั่ว น้ำพรกข่า อร่อยดีครับ พี่น้องท่านอื่นล่ะทำไรกินกันครับ

ลาบไก่คู่กับใบมะปีน มันตึงสุดยอดแต๊เน้อครับ บ้านพ่อผมปลูกมะปีนไว้ 1 ต้นครับ + จะค่านอีก 1 ต้นครับ ครบสูตร อ่าหรือต้นเปลือกค้ำ อีกอย่างครับ  น้ำลายหก

เรื่องเหล้า ใช้เหตุผลเรื่องสุขภาพดีกว่าครับ บ่มีเสียน้ำใจ๋ครับ พี่น้องกันฮักกันต้องเข้าใจ๋ครับพี่สมิง  เยี่ยม หลงรัก
เปลือค้ำ ใช่สุดยอด ไม่ลองไม่รู้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #826 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 07:41:54 PM »

ว่าแต่น้องรามี่นี่ กี่ขวบปีแล้วครับ เห็นยิงมะลูกไปหลายพันแล้ว สงสัยลื่นปรืดๆ บ่มีสะดุดน่อครับ  คิก คิก คิก คิก
ปืนปี 52 ครับ ไม่สะดุด ครับ เคี๋ยวลูกได้ทุกยี่ห้อ ไว้ใจได้ เอาไว้ติดตัวครับ ผมใช้ปืน เหมือน ฮ. ยิ่งชั่วโมงมากยิ่งดี ราบรื่น ภายใต้การดูแลอย่างเข้มงวดน่ะครับ ก่อนยิงหล่อลื่น หลังยิงล้างชะโลมจิต แก่นจัน ครับ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #827 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 07:46:39 PM »

แฮะ แฮะ ขอถือโอกาสถามการดูแลรักษาเสียเลยครับ ใจ๊อะหยังพ่องครับ เจอผมอันไหนบ่ฮู้ผมถามหมดเน้อ อย่าเพิ่งรำคาญที่จะตอบเน้อครับ  คิก คิก ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #828 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 08:11:38 PM »

แฮะ แฮะ ขอถือโอกาสถามการดูแลรักษาเสียเลยครับ ใจ๊อะหยังพ่องครับ เจอผมอันไหนบ่ฮู้ผมถามหมดเน้อ อย่าเพิ่งรำคาญที่จะตอบเน้อครับ  คิก คิก ไหว้
มุยอันเป็นแสน มันทนทายาทอยู่แล้ว ดูแลตามปกติเท่านั้น ไม่มีไรพิเศษ ครบ สามพันนัดค่อยถามก็ได้ครับ 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #829 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 08:40:04 PM »

ขึ้นไปพักผ่อนก่อนเน้อ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #830 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 08:57:08 PM »

ครับ หวัดดีครับ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #831 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:14:40 PM »

เยี๊ยะแกงจืดมะระกิ๋นคนเดว  เมียไปงานวันแม่ที่ สนง. ลาๆๆ Cheesy

กวางอยู่ สระบุรีแม่นก่ครับ อำเภอหยังครับ?

หนองแคครับพี่  บะเด่ว พ.ย.นี่จะย้ายปิ๊กไปหาลูกตี๊ปัวละครับ  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #832 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:19:26 PM »

เยี๊ยะแกงจืดมะระกิ๋นคนเดว  เมียไปงานวันแม่ที่ สนง. ลาๆๆ Cheesy

กวางอยู่ สระบุรีแม่นก่ครับ อำเภอหยังครับ?

หนองแคครับพี่  บะเด่ว พ.ย.นี่จะย้ายปิ๊กไปหาลูกตี๊ปัวละครับ  Grin

คำเตือน " สาวปัว งามหลายขนาดเน้อ " คริ คริ  งามบ่งามก็คงบ่มาไก๋ถึงชัยภูมิเน้อ คนเฮา  คิก คิก คิก คิก หลงรัก หลงรัก แบร่ แบร่

ถามหน่อยครับกวาง สงกรานต์(ปี๋ใหม่เมือง เดี๋ยวนี้มีรำวงกลางวันอยู่หรือเปล่าครับ หากมีสาวรำวงสวยไม๊ ? ห้ามบอกว่าเอาแม่เฮือนมาเป๋นสาวรำวงเน้อ  โดนชก จูบบบบ
คิดถึงตอนเป๋นบ่าวน๊อย แหบรถเครื่องขึ้นปัวแทบทุกปีครับ ไปแอ่วรำวง คริ คริ ม่วนขนาดครับ  เยี่ยม หลงรัก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #833 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:29:44 PM »

มีครับพี่  ข่าวร้าย  แม่เฮือนนั่นแหละคือสาวรำวง   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #834 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:41:20 PM »

มีครับพี่  ข่าวร้าย  แม่เฮือนนั่นแหละคือสาวรำวง   Grin
โดนชก จูบบบบ งั้นบ่ไปล่ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่ แบร่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #835 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:31:28 PM »

มาเ้ฝ้า แคมป์ล่ะครับ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #836 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:37:55 PM »

หวัดดีครับพี่สมิง อยู่คนเดียวง่อมอ่ะน่อครับ  คิก คิก คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #837 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:38:52 PM »

ตกลงก๋านของพี่สมิงนี่เฝ้ารถ หรือเฝ้าร้านครับนิ? งง อยู่ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #838 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:51:54 PM »

ตกลงก๋านของพี่สมิงนี่เฝ้ารถ หรือเฝ้าร้านครับนิ? งง อยู่ครับ
ทุกอย่างครับ เป็นตัว สแตนบาย เปิดโทรศัพย์ 2 เครื่อง 24 ช ม ส่วนใหญ่เป็นพวกอสังหาริมทรัพย์ กับ รถ และทุกอย่างของ ครอบครัว ยิ่งตอนนี้ คนเฒ่า ทั้ง 2 คนบ่ อยู่ ไปส่งหลานแข่งเทนนิสที่จีน พี่ก็เลยรับหน้าเสื่อทุกอย่างหมด เตียวขึ้นเตียวล่องอุ่นใจน้อยที่มีน้องรามี ไปโตย

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #839 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 02:19:00 PM »

ทุกอย่างครับ เป็นตัว สแตนบาย เปิดโทรศัพย์ 2 เครื่อง 24 ช ม ส่วนใหญ่เป็นพวกอสังหาริมทรัพย์ กับ รถ และทุกอย่างของ ครอบครัว ยิ่งตอนนี้ คนเฒ่า ทั้ง 2 คนบ่ อยู่ ไปส่งหลานแข่งเทนนิสที่จีน พี่ก็เลยรับหน้าเสื่อทุกอย่างหมด เตียวขึ้นเตียวล่องอุ่นใจน้อยที่มีน้องรามี ไปโตย

หุ หุ ดีล่ะครับ ขี้ปุ๋มจะได้ลดลงครับ คริ คริ เยี่ยม
ละอ่อนของพี่สมิง ไปแข่งเทนนัสที่จีนก่ะครับ? ไปเมืองหยังครับ?

จีน คิดออกแต่เรื่องส้วม ก๊าก โหตแต๊ๆครับ เพื่อนของแม่บ้านไปอยู่นานกิง ได้เกือบปี๋ละครับ กลับมาที มาเล่าประสบการณ์โหดๆ หลายเรื่องหื้อฟังครับ  ตกใจ
หนักสุดน่าจะเป๋นเรื่องส้วมราง นี่ล่ะครับ  จูบบบบ

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 811
  พิมพ์