เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 04:16:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 872499 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #945 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 08:33:00 PM »

cvc 31 มารายงานตั๋วแฮ่มแล้ว  บ่ใจ่คนน่าน  แต่เกยอยู่น่านมาก่อน  บ่แน่อาจจะได้มาอยู่น่านแฮ่มก่อเป๋นไปได้

ยินดีต้อนฮับท่านcvc 31ครับ  ผมก่มาใหม่มาอาศัยอยู่แคมป์พี่สมิงได้ซักพักแล้วครับ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #946 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 08:33:14 PM »

บ่ฮู้ว่าไปยิงป์นกันตี้ไหนผ้อง  ว่าง ๆ จะได้ตวยไปผ่อ  กำลังจะหาซื้อปืนไว้สักกระบอก
แถวบ้าน  แมงสุ่มมืดมันนัก
ยิง วันหยุด ที่ ม พัน 15 น่านครับ ไม่มีปืนก็ไปยิงได้ ครับ พี่น้องคอ ปืน น่าน ใจกว้าง นิสัยน่ารักทุกคนครับ

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #947 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:02:26 PM »

ไหว้ สะ-วัด-ดี-เจ้า   ป่อลุงตึงสอง

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #948 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:03:26 PM »

หวัดดีครับ อ้ายขางคนงาม  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #949 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:04:44 PM »

อ้ายขาง อ้ายขาง ทำไมลำปางต้องหนาโตยครับ? สงสัยอ่า  Huh Huh คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #950 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:26:49 PM »

หวัดดีครับ น้องขางคนงาม  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

อุ๊ยยยยยยย   ถูกใจ๋   ฮับไป 1 แต้มเจ้า  จูบบบบ

อ้ายขาง อ้ายขาง ทำไมลำปางต้องหนาโตยครับ? สงสัยอ่า  Huh Huh คิก คิก

มันเป๋นกำลงต้ายครับ   ท่าจะหยั่งกับ "ระยองฮิ" นี่ฮู้

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #951 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:45:35 PM »

หวัดดีครับ น้องขางคนงาม  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

อุ๊ยยยยยยย   ถูกใจ๋   ฮับไป 1 แต้มเจ้า  จูบบบบ

มันเป๋นกำลงต้ายครับ   ท่าจะหยั่งกับ "ระยองฮิ" นี่ฮู้

ออ... เป๋นเช่นนี้นี่เองหนา  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #952 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:48:42 PM »

เอ.... ตี้เฮาอู้ๆ กั๋นนี้อยู่ตางไดกั๋นพ่องครับนิอ้ายขาง ผมฮู้แต่ว่าอ้ายขางอยู่ลำปางหนาแน่นอน คนเดียว แล้วอ้ายคนอื่นเปิ้นอยู่ที่ไหนกั๋นพ่องครับ?

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #953 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:57:30 PM »

คิก คิก คิก คิก บ่ฮู้เน้อ   ตี่ฮู้แน่ๆก่อ "เสือยู" เปิ้นโดนผีเฮือนไล่บ่หื้อเข้าบ้านครับ.... คิก คิก คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #954 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 10:04:14 PM »

คิก คิก คิก คิก บ่ฮู้เน้อ   ตี่ฮู้แน่ๆก่อ "เสือยู" เปิ้นโดนผีเฮือนไล่บ่หื้อเข้าบ้านครับ.... คิก คิก คิก คิก
ตกใจ ป๊าดโท๊ะ แสดงว่าผีเฮือนของอ้ายยูสวกขนาดเน้อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #955 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 10:09:21 PM »

คิก คิก คิก คิก บ่ฮู้เน้อ   ตี่ฮู้แน่ๆก่อ "เสือยู" เปิ้นโดนผีเฮือนไล่บ่หื้อเข้าบ้านครับ.... คิก คิก คิก คิก
ตกใจ ป๊าดโท๊ะ แสดงว่าผีเฮือนของอ้ายยูสวกขนาดเน้อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

ขนาดหนัก   เสือยูโดนก๋กไปสามเตื่อแล้วครับ..... คิก คิก คิก คิก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #956 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:58:24 AM »

ไหว้...หวัดดีหมดหมู่หมดจูมเน้อคับ..หยุดไปหล๋ายวันง่อมหาปี่ๆๆน้องๆๆขนาด... ยิ้มีเลศนัย...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #957 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 12:08:37 PM »

ไหว้...หวัดดีหมดหมู่หมดจูมเน้อคับ..หยุดไปหล๋ายวันง่อมหาปี่ๆๆน้องๆๆขนาด... ยิ้มีเลศนัย...

สวัสดีครับท่านพี่คอนด่อม  คิก คิก คิก คิก
วันหยุดไปแอ่วไหนก่ครับ? หรือว่าไปเซาะเก็บจี้กุ่งน้ำท่วมครับ ?  ไหว้ คิก คิก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #958 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 01:10:02 PM »

สวัสดีครับท่านพี่คอนด่อม  คิก คิก คิก คิก
วันหยุดไปแอ่วไหนก่ครับ? หรือว่าไปเซาะเก็บจี้กุ่งน้ำท่วมครับ ?  ไหว้ คิก คิก

หวัดดีครับแมกซ์..วินเตอร์..บ่ดีเปลี่ยนจื่อปี่เต้อ..ฟรีดอมฯ..นะดีแล้ว....วันหยุดไปแข่งบอลกะน้องๆๆเขามาคับ..ชนะ1นัดแพ้1นัด..รอลุ้นเข้ารอบอยู่คับ..จี้กุ่งบ่มีแล้วน้ำท่วมหลายรอบล้ำไป..ละกะตะวาปาสาวรัสเซียไปแอ่วป่าเล็กๆๆน้อยๆๆ..กะมีผลงานตลอดครับ...ได้ข่าวว่าซื้อลูกปื๋นไว้รอปื๋นละอี้...ละวังเน้อจะแก๋น... ขำก๊าก ขำก๊าก....
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #959 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 02:06:19 PM »

ถ้าไผโดนก๊ก....หื้อขะไจ๋เอาเลือดจั๊กจิ้มทาเน้อครับ...มันจะงอกออกแหมใหม่อย่างหางจั๊กจิ้มนิ....

ถ้าไผไค่หื้อมันงอกออกแหมใหม่พร้อมกับหื้อมันใหญ่เหลือเก่า...หื้อเอาเลือดแมงแลนโรวเวอร์ทาเน้อครับ....

กำก่อนอ้าย สม-งิ ไค่ได้ใหญ่ๆเปิ้นเอาเลือดไอ้เข้ทาอีหว๊ะ....เป๋นได้หื้อหมอผ่าออกขว้าง...มันใหญ่ล้ำไปอีหว่ะ....

ลองผ่อเน้อ....เจื่อน้องยูเตอะ.....

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67 ... 811
  พิมพ์