เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:32:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 77 78 79 [80] 81 82 83 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 873676 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1185 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:12:52 PM »

ขอบใจมากๆ เลยวินเตอ
คนมันบ่ใช่คู่กัน ทำไงก็ไม่ได้กัน

หวัดดีครับพี่สมิง

ผมบ่เจื่อหรอกครับว่าบ่ได้เนี้ย   บู่ คิก คิก คิก คิก
หวดไปเรียบร้อยแล้ว
เพิ่งกลับจากลำปางมากฝนตกสุดตาง เข้า 4 h มาสุดตาง ตุ้มค่าเงินขนาด วิ่งเท่ากันอื่น แต่หนึบหนับ เข้าโค้งมั้นใจ เจอน้ำท่วม สะพานที่ ลงเข้าครึ่งมา มีรถเมแดง สาย แพร่น่าน
กับรถ พี่สมิงที่มาได้นอกนึ้น จอด ประทับใจมาก โฟวิน คู่ใจคันนี้  แจ้งข่าวพี่น้องที่จะเดินทางไปแพ่ร ตอนนี้ น้ำท่วมสพานก่อนขึ้นเขาครึ่ง รถที่ไปได้ต้องสูง ครับ ประมาณหัวเข่า ผมมาถึงบ้านประมาณ 5 โมงเย็น 

โอ....เจื่อแล้วครับท่านพี่  เยี่ยม คิก คิก

จุ๊กั๋นซ่วนแหมแล้วครับท่านพี่ ผมไค่ได้ 4x4 มาสองปี๋ล่ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก หลงรัก
อดเอาอยู่ครับ รอฮอมตังค์ได้ก่อนครับ ฮอมได้สามหมื่นละครับ ขาดแหมแปดแสนบ่ดายครับ  เยาะเย้ย โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
ครบเรื่องลูกผู้ชายล่ะน้องรัก ปืนคู่ใจ กับ รถ 4*4 (มันเหมาะบอกบ่ถูก)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1186 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:14:47 PM »

ล้างลำกล้องเนี้ยเขาเอา เหล้าตอง หนา วินเตอ

โฮ๊ะ...สูตรใหม่ๆ

ไปกินเค่าแลงก่อนน้อครับ  ต้มปลานิลกับปลาดุ๊กย่าง ไข่เตมต้องเลย   Grin
น่ากินเนอะ ฝนตกหรือเปล่าครับ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1187 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:19:37 PM »

ไปทำอะไรที่ลำปางหนาครับพี่สมิง?

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1188 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:23:55 PM »

วินเตอ รถพี่ ขึ้นบ่ได้ก็ ต้นมะพร้าว และ ปากน้ำบ่อเท่านั้น  กลั้นใจเอาเสีย เชื่อพี่ เกิดเป็น ชายไทย วัยฉกรรณ์ ท่องตะเวณ ทั่ว ท้องถิ่นไทย กับ ปืนคู่ใจ และ คนที่บ้าน สุขใดไหนเท่า

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1189 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:25:51 PM »

ล้างลำกล้องเนี้ยเขาเอา เหล้าตอง หนา วินเตอ

ไปกินเค่าแลงก่อนน้อครับ  ต้มปลานิลกับปลาดุ๊กย่าง ไข่เตมต้องเลย   Grin

ตกครับ  แฮงขนาดเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1190 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:33:50 PM »

ไปทำอะไรที่ลำปางหนาครับพี่สมิง?
ส่งเมีย ไป  ว 4 แล้วได้มะลูกหายาก มานิดหน่อย ครับ วันนี้เป็นม้าด่วน ขาไปถึงอากาศปลอดโปร่ง ขากลับนี่ก่า สายเมืองลอง มันไม่ใช่ฝนครับ มันเป็นพายุ เข้า 4 h เปิดไฟหน้า พร้อมทั้งไฟฉุกเฉิน ขับ80-100 ไม่น่าเชื่อรถมันสมรรถภาพดีมาก เกาะถนนจริงๆ จอดบ่ได้ เดี๋ยวถูกชนท้าย สงสารพวก รถ ที่ลงท้ายด้วย เด้อๆ (พวกรถยกสูงขับเคลื่อน2 ล้อ) ทั้งหลาย หมุนไปหมุนมา  ก็ยังงง ว่าซื้อมาทำไม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2010, 08:36:21 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1191 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:35:18 PM »

ตกครับ  แฮงขนาดเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน
เตรียมไฟฉายกับปืนไว้ใกล้มือน่ะครับ ไฟดับ แน่

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1192 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:44:18 PM »

สระบุรีหรือปัวครับกวาง งง ?

วันหลังกิ๋นไข่ป๋าหื้อลำต้องนับเม็ดไข่ป๋าโตยเน้อว่ากิ๋นไข่ป๋าไปกี่เม็ดครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1193 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:47:09 PM »

ส่งเมีย ไป  ว 4 แล้วได้มะลูกหายาก มานิดหน่อย ครับ วันนี้เป็นม้าด่วน ขาไปถึงอากาศปลอดโปร่ง ขากลับนี่ก่า สายเมืองลอง มันไม่ใช่ฝนครับ มันเป็นพายุ เข้า 4 h เปิดไฟหน้า พร้อมทั้งไฟฉุกเฉิน ขับ80-100 ไม่น่าเชื่อรถมันสมรรถภาพดีมาก เกาะถนนจริงๆ จอดบ่ได้ เดี๋ยวถูกชนท้าย สงสารพวก รถ ที่ลงท้ายด้วย เด้อๆ (พวกรถยกสูงขับเคลื่อน2 ล้อ) ทั้งหลาย หมุนไปหมุนมา  ก็ยังงง ว่าซื้อมาทำไม
เจื่อครับเรื่องเวลาขับรถต๋อนฝนตก ผมต้องคลานอย่างเดียวครับ เกยหมุนตกข้างถนนมารอบแล้วครับ เข็ดหลาบแล้วครับ เศร้า
ต๋อนซื้อตังค์บ่พอจริงๆ ครับ ราคาต่างกันอยู่แสนบาท ตอนนั้นงบจำกัดจริงๆ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1194 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:50:07 PM »

สูตรนี้ท่าจะได้ขอศึกษาละครับ   ก่าครูแปงก่อหา

ไหว้   ไหว้สาเจ้า   ป้อลุงตึงหลาย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1195 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 08:55:05 PM »

หวัดดีครับอ้ายขางคนงาม กิ๋นข้าวแลงแล้วก่าครับ?

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1196 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:35:45 PM »

อุ๊ย...............ปากหวาน   มามะ มาฮับรางวัลไปนึ่ง  จูบบบบ เจ้า

Winters
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

อาวุธประจำตัว: รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1197 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:42:03 PM »

อุ๊ย...............ปากหวาน   มามะ มาฮับรางวัลไปนึ่ง  จูบบบบ เจ้า

Winters
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

อาวุธประจำตัว: รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ

ม๊ะอ้ายขาง คืนนี้เฮามาบวกคะแนนหื้อกันซักคนละปันดีก่หา?  เยี่ยม คิก คิก
วมต. เปิ้นคงบ่ฮู้หรอกครับเน๊าะ  คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1198 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:56:34 PM »

ม๊ะอ้ายขาง คืนนี้เฮามาบวกคะแนนหื้อกันซักคนละปันดีก่หา?  เยี่ยม คิก คิก
วมต. เปิ้นคงบ่ฮู้หรอกครับเน๊าะ  คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก   เปิ้นหื้อชั่วโมงละเตื้อ   ถี่ไปกว่านั้นเดวหมดแฮงเหียก่อน  น้ำลายหก

อ้ายวินมอร์ไซด์มักตะกร้อก่อนี่

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1199 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 10:04:42 PM »

คิก คิก คิก คิก   เปิ้นหื้อชั่วโมงละเตื้อ   ถี่ไปกว่านั้นเดวหมดแฮงเหียก่อน  น้ำลายหก

อ้ายวินมอร์ไซด์มักตะกร้อก่อนี่
ผมเต๊าแจ้งครับ แล้วยั้งไปแหมสามเดือนครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ตะกร้อใส่เหยี่อจ่อมป๋าก๋าครับ? มักกะครับ อันตี้มัดเบ็ดเป็นพวงหนา ป๋าชอบครับ มีเหยื่อหลายหื้อเลือกกิ๋นครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

ถ้าเป๋นตะกร้อกีฬานั้น หลาบต๋ายครับ ฉายาผม "แข้งพร้าร่าว" แตะได้ครับกีฬาเล่นกู้อย่างแต่บ่เก่งซักอย่างครับ  แบร่ แบร่ คิก คิก
เกยเล่นลานหมู่บ้าน เอาม่วนต๋างออกกำลัง มีปี้คนหนึ่งฟาดเก่งขนาดครับ ม้วนงาม ดันอยู่คนละฝั่งกับผม แกขึนฟาด ผมหันหลังหลบ ยังมาโดนก๋างหลังผมอยู่ กั๊ดหมดครับ
เลยเลิกเล่น เป๋นกีฬาที่เจ็บตั๋วง่ายสำหรับผมครับ  โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก

หน้า: 1 ... 77 78 79 [80] 81 82 83 ... 811
  พิมพ์