เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:24:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 92 93 94 [95] 96 97 98 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 874346 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1410 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 10:29:38 PM »

อ้ายขาง โลกออนไลน์ ผมป๊ะเพื่อน สมัยเฮียน ม.ต้น ห้องเดียวกั๋นแหมครับ ในแคมป์พี่สมิงครับ บ่น่าเจื่อครับ  เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1411 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 12:51:24 PM »

ไหว้....สวัสดีตอนเตี่ยงครับปี่ๆๆน้องๆๆ.....วันนี้ปี่สมิงหายไปไหนน้อ....ละกะตัวป่วนห้องนี้กะหาย(วินเต๋อ)บ่าล่างไปนั่งเช็ดปื๋นอยู่เหียละก้า...ท่าจะนอนกอดแตนเมียแน่นอนเนาะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก..เอาฮูปเก่าๆๆตอนแข่งคราวแล้วมาฝากครับผม...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 12:59:10 PM โดย Freedom_sniper » บันทึกการเข้า
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1412 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 12:58:35 PM »

ไหว้....สวัสดีตอนเตี่ยงครับปี่ๆๆน้องๆๆ.....วันนี้ปี่สมิงหายไปไหนน้อ....ละกะตัวป่วนห้องนี้กะหาย(วินเต๋อ)บ่าล่างไปนั่งเช็ดปื๋นอยู่เหียละก้า...ท่าจะนอนกอดแตนเมียแน่นอนเนาะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก

หวัดดีครับพี่เติ้ล ตกลงจะแข่งยิงกี่รายการครับ ?
เอาถ้วย(ก๋าไก่) มาอวดกั๋นพ่องเน้อครับ คิก คิก คิก คิก

หันฮูบส่วนตั๋วของพี่แล้ว หน้าต๋าคุ้นเน๊าะ คล้ายไผ๋น้า? คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 01:00:32 PM โดย Winters » บันทึกการเข้า

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1413 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:02:50 PM »

ไหว้....สวัสดีตอนเตี่ยงครับปี่ๆๆน้องๆๆ.....วันนี้ปี่สมิงหายไปไหนน้อ....ละกะตัวป่วนห้องนี้กะหาย(วินเต๋อ)บ่าล่างไปนั่งเช็ดปื๋นอยู่เหียละก้า...ท่าจะนอนกอดแตนเมียแน่นอนเนาะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก

หวัดดีครับพี่เติ้ล ตกลงจะแข่งยิงกี่รายการครับ ?
เอาถ้วย(ก๋าไก่) มาอวดกั๋นพ่องเน้อครับ คิก คิก คิก คิก

หันฮูบส่วนตั๋วของพี่แล้ว หน้าต๋าคุ้นเน๊าะ คล้ายไผ๋น้า? คิก คิก คิก คิก

หวัดดีแมกซ์...ปี่ลงรายการ .22 อย่างเดียวนะกะบ่ได้หวังถึงถ้วยอะหยังนะ...เอาแค่แต้มต้องดีกว่าครั้งตี่แล้วก่าแล้วกั๋น..แข่งกับตั๋วเองดีกว่า..ส่วนปื๋นสั้นรอน้องคิมอยู่...คงกล๋างๆๆเดือน ก.ย.นี่หละ....ฮูปส่วนตั๋วบ่ได้เหมือนไผเน้อ... คิก คิก คิก คิก...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 01:04:25 PM โดย Freedom_sniper » บันทึกการเข้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1414 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:12:50 PM »

อันเนื่องมาจากกระทู้ปี้สมิง ฮอตฮิตติดชาร์ท  เลย ขออนุญาตปักหมุดนะครับ  Cheesy

SPSC No.057       THPSA No.A-331
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1415 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:15:05 PM »

อันเนื่องมาจากกระทู้ปี้สมิง ฮอตฮิตติดชาร์ท  เลย ขออนุญาตปักหมุดนะครับ  Cheesy

ขอบคุณจ๊าดนักเน้อครับอ้ายเอก ผมนึกว่าโดนลบไปเหียละหุ  ไหว้

เดียวผ่อพี่สมิง มาเซาะหากระทู้ตั๋วเก่าบ่ป๊ะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 01:19:01 PM โดย Winters » บันทึกการเข้า

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1416 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:16:34 PM »

หวัดดีแมกซ์...ปี่ลงรายการ .22 อย่างเดียวนะกะบ่ได้หวังถึงถ้วยอะหยังนะ...เอาแค่แต้มต้องดีกว่าครั้งตี่แล้วก่าแล้วกั๋น..แข่งกับตั๋วเองดีกว่า..ส่วนปื๋นสั้นรอน้องคิมอยู่...คงกล๋างๆๆเดือน ก.ย.นี่หละ....ฮูปส่วนตั๋วบ่ได้เหมือนไผเน้อ... คิก คิก คิก คิก...

ป๊ะกับบ่าเนียงแหมล่ะเน้อครับ มันก่ลง .22 เหมือนกั๋นครับ  คิก คิก คิก คิก

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1417 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:18:39 PM »

ทำไรกินกัน พี่น้อง เย็นนี้ ผมก็ ผัดเห็ดหอม คาวได่ ผลไม้ก็ ลองกอง ครับผม อยากกินอาหารเทพๆ แต่สุขภาพไม่อำนวย
หวัดดีครับพี่สมิง
แลงนี้ได้ต้มขาหมูจากกาดมากิ๋นกับข้าวหุงครับ  หลงรัก

สถาณการณ์น้ำท่วมเป๋นจะไดพ่องครับพี่? ลดพ่องยังครับ? ไหว้

เพื่อนผม โอเคแล้วหนาเรื่องเอา ฮ. ไปใส่แน่ง เตรียมแน่งต๋า 4-6 นิ้ว มาเน้อ เดี๋ยวบินไปใส่ปากนาย  เยี่ยม
เรื่องวินัยบ่ต้องกั๋ว คราวก่อนเขายังบินไปเก็บเห็ดได้ เฮาก่เอาไปใส่แน่งได้เหมือนกั๋นครับ เยี่ยม คิก คิก
เออ...ลืมบอก พี่สมิงออกก่าน้ำมันเครื่องบินโตยเน้อ ผมเป๋นก่าเหล้าเองครับ  หลงรัก น้ำลายหก คิก คิก
เรื่องน้ำมันบ่ต้องเป็นห่วง เอา ฮ . ลง ที่ปั้มน่านออย สาขาไดก้ได้ บอกล่วง เลย พี่จัดการให้
เรื่องวินัย ต้องถามแฟนพี่ เขา บ่ได้ขังปื้นน้ำ ส่วนเรื่องย้ายก็บ่ต้องกลัว ขอให้ย้ายไปที่มีน้ำ มีไฟก็พอ
มาได้เลย

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1418 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:21:31 PM »

อ้าวมาละก่าครับ เซาะหากระทู้ป๊ะอยู่ก่าครับ?  คิก คิก คิก คิก

หวัดดีครับพี่สมิง ไหว้
 เมื่อวานเจอเพื่อนสมัย ม.1-ม.3 ห้องเดียวกั๋น ในแคมป์พี่สมิงโตยครับ บ่น่าเจื่อโลกออนโลน์ครับ  หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1419 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:29:01 PM »

ไหว้....สวัสดีตอนเตี่ยงครับปี่ๆๆน้องๆๆ.....วันนี้ปี่สมิงหายไปไหนน้อ....ละกะตัวป่วนห้องนี้กะหาย(วินเต๋อ)บ่าล่างไปนั่งเช็ดปื๋นอยู่เหียละก้า...ท่าจะนอนกอดแตนเมียแน่นอนเนาะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก..เอาฮูปเก่าๆๆตอนแข่งคราวแล้วมาฝากครับผม...
สวัสดี สไนเปอ กับวินเตอ และพี่น้องทุกท่าน
เอา .357 ลำ ชิเลน 6 นิ้ว(ของน้องรัก)  วันเสาร์ จะเอาให้เจ๊ ลงซ้อม สไนเปอ ว่างมาเน้อ มีแพะหันตวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1420 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:29:56 PM »

ขอบคุณมากครับ ป๋าเอก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1421 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:31:59 PM »

บ่เป๋นหยังครับปี้อ้ายสมิง  Cheesy   ถ้าได้ก๋ายไปตางเมืองน่านจะขอแวะแอ่วหาตี่สนามฯ ซักเตื่อเน้อครับ  ไหว้ Wink Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1422 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:35:08 PM »

อ้าวมาละก่าครับ เซาะหากระทู้ป๊ะอยู่ก่าครับ?  คิก คิก คิก คิก

หวัดดีครับพี่สมิง ไหว้
 เมื่อวานเจอเพื่อนสมัย ม.1-ม.3 ห้องเดียวกั๋น ในแคมป์พี่สมิงโตยครับ บ่น่าเจื่อโลกออนโลน์ครับ  หลงรัก
ดีๆ เรา ศรีหวัดเหมือนกัน อายุเป็นเพียงตัวเลข ขอให้คิดว่าแคมป์สมิง วังม่วง เป็นของพวกเรา คนรักปืนทุกคนครับ

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1423 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:35:36 PM »

สวัสดี สไนเปอ กับวินเตอ และพี่น้องทุกท่าน
เอา .357 ลำ ชิเลน 6 นิ้ว(ของน้องรัก)  วันเสาร์ จะเอาให้เจ๊ ลงซ้อม สไนเปอ ว่างมาเน้อ มีแพะหันตวย

ไหว้ ไหว้..สวัสดีครับปี่สมิง...วันเสาร์คงต้องหื้อก๋านตี่สวนแล้วก่อนนะครับ..ก่อคงจะบ่ายๆๆๆนะครับ...แหมอย่างผีเฮือนเปิ่นท่าจะไปสวนโตยบ่แน่ใจ๋ว่าจะได้ไปก่อครับปี่..ถ้าว่างจะไปแอ่วครับปี่...ขอบคุณตี่จวนครับ...

ป๊ะกับบ่าเนียงแหมล่ะเน้อครับ มันก่ลง .22 เหมือนกั๋นครับ  คิก คิก คิก คิก

แมกซ์บอกสำเนียงจิ่มเน้อ..เดี๋ยวปี่จะเอาเทียนเล่มใหญ่ๆๆไปเผื่อ..เอาไว้หื้อสำเนียงรมศูนย์.. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1424 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:36:41 PM »

บ่เป๋นหยังครับปี้อ้ายสมิง  Cheesy   ถ้าได้ก๋ายไปตางเมืองน่านจะขอแวะแอ่วหาตี่สนามฯ ซักเตื่อเน้อครับ  ไหว้ Wink Grin
ยินดีครับ ป่าเอก

หน้า: 1 ... 92 93 94 [95] 96 97 98 ... 811
  พิมพ์