เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:26:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 111 112 113 [114] 115 116 117 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 875378 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1695 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:13:02 PM »

ปืนหยังครับโดนน้ำแล้วอึน  เยาะเย้ย คิก คิก

ปื๋นชีวภาพ........................ Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1696 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:14:36 PM »

จ่วยวิจารณ์ฝีมือผมหน่อยครับ กลุ่มอย่างด้งนี่ พอจะไปแข่งกับเปิ้นได้ก่นิอ้าย ?  หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน จูบบบบ คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1697 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:31:10 PM »

จ่วยวิจารณ์ฝีมือผมหน่อยครับ กลุ่มอย่างด้งนี่ พอจะไปแข่งกับเปิ้นได้ก่นิอ้าย ?  หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน จูบบบบ คิก คิก

ผ่อจากฮูบแล้ว   จะหันได้ชัดว่า   กลุ่มเกาะกั๋นเป๋นแนวตั้ง   ซึ่งเป๋นเรื่องตี้ดีกว่าแนวขวางครับ   เกาะกั๋นเป็นแนวตั้งนั้น   อยู่ตี้ก๋ารกำหนดลมหายใจ๋ + ก๋ารเหนี่ยวไก ครับ

ลองผ่อจะอี้ก่อได้หลุ   ก๋ำปื๋นมือเดียวในท่าพร้อมลั่น   หื้อต๋าโฟกัสผ่านศูนย์หน้าไปหาเป้า   แล้วหายใจ๋เข้าออกต๋ามปรกติ   เฮาจะหันปื๋นขยับขึ้นลงเป๋นแนวตั้งครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1698 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:47:58 PM »

ผ่อจากฮูบแล้ว   จะหันได้ชัดว่า   กลุ่มเกาะกั๋นเป๋นแนวตั้ง   ซึ่งเป๋นเรื่องตี้ดีกว่าแนวขวางครับ   เกาะกั๋นเป็นแนวตั้งนั้น   อยู่ตี้ก๋ารกำหนดลมหายใจ๋ + ก๋ารเหนี่ยวไก ครับ

ลองผ่อจะอี้ก่อได้หลุ   ก๋ำปื๋นมือเดียวในท่าพร้อมลั่น   หื้อต๋าโฟกัสผ่านศูนย์หน้าไปหาเป้า   แล้วหายใจ๋เข้าออกต๋ามปรกติ   เฮาจะหันปื๋นขยับขึ้นลงเป๋นแนวตั้งครับ

ขอบคุณครับอ้ายขาง แสดงว่าก๋านกำหนดลมหายใจยังบ่สัมพันธ์กับการลั่นไกแม่นก่ครับ?  ไหว้
ผมจะได้ฝึกฝนครับ   ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1699 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:14:21 PM »

ขอบคุณครับอ้ายขาง แสดงว่าก๋านกำหนดลมหายใจยังบ่สัมพันธ์กับการลั่นไกแม่นก่ครับ?  ไหว้

เข้าใจ๋ได้ถูกต้องครับ   หายใจ๋หื้อเต๋มปอดแล้วผ่อนออกเกิ่งหนึ่ง   ช่วงนี้หละครับจะนิ่งที่สุด

ระบบก๋านลั่นของปื๋นก่อสำคัญครับ   เฮาต้องเข้าใจ๋ว่า   ลากแค่ใหนถึงจะลั่นครับ

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1700 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:19:02 PM »

เข้าใจ๋ได้ถูกต้องครับ   หายใจ๋หื้อเต๋มปอดแล้วผ่อนออกเกิ่งหนึ่ง   ช่วงนี้หละครับจะนิ่งที่สุด

ระบบก๋านลั่นของปื๋นก่อสำคัญครับ   เฮาต้องเข้าใจ๋ว่า   ลากแค่ใหนถึงจะลั่นครับ

อ้ายขางฯสอนน้องยูจิ่มแล่....เกยกั้นหายใจจนปอหน้าดำหน้าแดงกะยังบ่ลั่นเตื่อ.....เป๋นว่าบ่ได้ปลดเซฟ...... ยี๊  ยี๊

The best way to predict the future is to invent it.
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1701 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 10:22:55 PM »

ขอบคุณครับอ้ายขางจ๊าดนักครับ  ไหว้
หวัดดีอ้ายยูโตยครับ บ่ได้ปลดเซฟ ดีบ่เข้าใจ๋ว่าปื๋นหลุเน้ออ้าย  คิก คิก คิก คิก

ไว้ผมฝึกฝนแล้ว + กับเข้าใจ๋ระยะลั่นไกได้แล้ว จะลองไปยิงใหม่ครับ ได้ผลจะไดจะเอามาหื้อผ่อเน้อครับ

ผมขอตั๋วก่อนเน้อครับอ้าย บ่สบายเจ็บคอมาสองวันละครับ  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1702 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 11:38:42 PM »

อ้ายขางฯสอนน้องยูจิ่มแล่....เกยกั้นหายใจจนปอหน้าดำหน้าแดงกะยังบ่ลั่นเตื่อ.....เป๋นว่าบ่ได้ปลดเซฟ...... ยี๊  ยี๊

ตกใจ   ลืมปลมเซฟบ่เป๋นหยั๋ง   ห้ามลืมปลดตะขอก่อแล้วกั๋น .............. Grin

คิก คิก คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1703 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 08:23:31 AM »

ตกใจ   ลืมปลมเซฟบ่เป๋นหยั๋ง   ห้ามลืมปลดตะขอก่อแล้วกั๋น .............. Grin

บางเตื่อฟั่งล้ำฮูดก่าซิบลงกะปอ....คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1704 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:52:06 AM »

บางเตื่อฟั่งล้ำฮูดก่าซิบลงกะปอ....คิก คิก

ตกใจปาดโท๊ะ อ้ายยูย๊ะได้ไดครับนิ ผมลองแล้วโดนซิบบาดอ่าครับ  โดนชก จูบบบบ คิก คิก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1705 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 10:05:34 AM »

เบอร์ตอง.....น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้...เบอร์ตองนี่ท่าจะเหมาะแต้ๆๆน้อ....อ้าย ยู ทู.. คิก คิก คิก คิก.. ไหว้...แมกซ์(วินเต๋อ)ไปไหนหละ..จะรบกวนเช็คราคา...ลูก.22 หื้อกำ..เด๊วจะบ่มีใจ้แข่งวันที่ 11-12 ก.ย.คร้าบ
วันเสาร์ เห็น ชาติ นปพ ยิง.22 ก็ยิงดีน่ะ สไนเปอ ซ้อมนักๆ เน้อ

ไหว้..สวัสดีครับปี่สมิง บ่ได้ซีเรียสเต่าใดครับปี่..แข่งกับตั๋วเก่าคับ..ได้ก้อดีบ่ได้กะบ่เป๋นหยังคับ..บ่กดดันดี.. คิก คิก คิก คิก..ช่วงก่อนกะปะคับสำหรับปี่ชาติ นปพ...ตอนไปฝึกยิงปื๋นของตำรวจภูธรจังหวัดน่าน...คับผม..ไปผ่อฮูปเลยครับ
วันเสาร์เจอกัน เข้ามาทัก เน้อ น้องคิมมาเมื่อไหร่บอกด้วยเน้อ ขอลองหน่อย ผบ.ทบ พี่ โอ ล่ะครับ

ไหว้...สวัสดีครับปี่สมิง..คนหล่อ..เด๊วผมต้องเช็คกับปี่ศักดิ์ที่แพร่แหมกำครับว่าแกจะเข้ามาวันไหน(รวมพลชาว TOZ)...เพราะผมแข่งเฉพาะปืนยาว .22 lr ครับปี่สมิงปื๋นสั้นต้องรอแหมสักพักครับผม...หื้อปี่สมิงเอาถ้วยไปนอนกอดเหียก่อน... คิก คิก คิก คิก

แหมน้อยนหนึ่ง..ปี่ชาติ นปพ..นั่งเฝ้าแนวยิง...ละกะภาพสุดท้ายบ่ได้อวดเน้อครับ..แต่ไขหื้อหันว่ายิงได้จะใดตั๋ว..ป ปลานะครับ.. ขำก๊าก ขำก๊าก..ยังงงกับตั๋วเก่าอยู่..
ใช้ โมเดล 15 ยิง หรือเปล่าครับกลุ่มดีมากครับ

ผมยิงระยะ 7 หลา เองครับปี่ใกล้ๆๆ...ใช้โมเดล 13-4 ยิงครับปี่แต่ลำกล้องปื๋นมันมีปัญหาถ้าเจอปี่จะเอาหื้อผ่อ

เบอร์ตอง.....น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้...เบอร์ตองนี่ท่าจะเหมาะแต้ๆๆน้อ....อ้าย ยู ทู.. คิก คิก คิก คิก.. ไหว้...แมกซ์(วินเต๋อ)ไปไหนหละ..จะรบกวนเช็คราคา...ลูก.22 หื้อกำ..เด๊วจะบ่มีใจ้แข่งวันที่ 11-12 ก.ย.คร้าบ

หวัดดีครับพี่เติ้ล ช้าไปเหียแล้วครับ ผมเพิ่งกลับมาจากหลังวังฯ แต่คิดว่าน่าจะราคาเดิมหนาพี่ 250 สำหรับ หัวดำ เพราะวันก่อนถามที่ร้านลุงก็ราคานี้
ยังไงลองรีบโทรเช็คผ่อเน้อครับ เสียดายถ้าผมฮู้ก่อนจะแวะเข้าไปถามหื้อครับ

บ่เป๋นหยังครับแมกซ์..ขอบคุณจ๊าดหลาย
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1706 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 10:29:18 AM »

หวัดดีพี่เติ้ลและพี่ๆ จาวเหนือทุกท่านครับ  ไหว้ หลงรัก
หาลาปัวอยู่ก๋าพี่เติ้ล?   คิก คิก คิก คิก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1707 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 10:34:01 AM »

ใจ๊ก้าอาร์มสกอหัวดำก่าปอละก้าครับ สำหรับสาวรัสเซีย นอกนั้นใจ๊ฝีมือเอาเน้อครับ  คิก คิก แบร่ แบร่

วันก่อนเอามาเตผ่อ ตึงกล่อง ป๊าดโท๊ะ หัวบ่เต๊ากันก่มี ลูกอะหยังมีไปข่วย  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1708 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 12:06:40 PM »

มาแว้ว ครับ มาเว้ว อยู่แคมป์ล่ะครับ สวัสดี พี่น้องทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2010, 12:11:53 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1709 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 12:11:12 PM »

หวัดดีพี่เติ้ลและพี่ๆ จาวเหนือทุกท่านครับ  ไหว้ หลงรัก
หาลาปัวอยู่ก๋าพี่เติ้ล?   คิก คิก คิก คิก
ใจ๊ก้าอาร์มสกอหัวดำก่าปอละก้าครับ สำหรับสาวรัสเซีย นอกนั้นใจ๊ฝีมือเอาเน้อครับ  คิก คิก แบร่ แบร่

วันก่อนเอามาเตผ่อ ตึงกล่อง ป๊าดโท๊ะ หัวบ่เต๊ากันก่มี ลูกอะหยังมีไปข่วย  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวัดดีคับปี่สมิง , ปี่ๆๆน้องๆๆ..แมกซ์(วินเต๋อ)..บ่ไหวแมกซ์ลาปัว,อีเลย์ พวกลูกไฮโซ  ส่วนอาร์มฯ กะโลโซ...ขอใจ้กลางๆๆดีกว่า..พวกซีซีไอ,เฟดเดอรอล,เรมิงตัน..กระเป๋าบ่หนาเหมือนป่อเลี้ยงแมกซ์เน้อ... คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 111 112 113 [114] 115 116 117 ... 811
  พิมพ์