เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 875776 ครั้ง)
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1785 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:53:39 AM »

ตอนนั้นมีปืนโครงการขาย(รุ่นที่เราชอบ)  เราไม่มีตังค์  แต่ตอนนี้ เป็นอีกอย่าง รุ่นที่เราชอบดันมาหมดทั้ง 3 ร้าน  ไทยเนหมด แสงทองหมด เนรมิตก็หมด  เออ จะว่าไป ลูกซองก็น่าสน เนอะ พี่น้องว่าไง

ลูกซองถ้าซื้อสวัสดิก๋านได้ผมแนะนำเจ้า สโตเกอร์(ออโต้) ครับปี่(หน้าร้านแปงขนาด) ถ้าซื้อสวัสดิก๋านบ่ได้ก่อเอาตามความชอบละกะกำลังทรัพย์ละค้าบปี่สมิง..เพื่อนผมใจ้อยู่ครับผม..ไขอยากหันก่อโทรฯหาผมได้เน้อปี่..จะเอามาหื้อผ่อ..

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=76785.0
ถ้ามีโอกาสเหมาะก็ เอาติดรถเข้าสนามด้วยน่ะ สไนเปอ พี่คงต้องรีบเอา เดี่ยว คนที่บ้านเปลี่ยนใจ อดเลย แต่ลูกซอง คนที่บ้านก็ชอบยิง น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไหว้ ไหว้....หวัดดีครับปี่สมิง อ้ายขาง ละกะหมู่ปี่ๆๆน้องๆๆ..ในห้องจาวน่านและภาคเหนือครับผม...คงจะยากน้อยนึ่งครับปี่สมิงตี่จะเอาติดรถไปโตยเพราะต๋อนนี้เพื่อนผมมันเอาไปเฝ้าไฮ่ข้าวโปดอยู่ครับปี่...หันแล้วไค่ได้ขนาดครับสำหรับ สโตเกอร์ ตัวออโต้ ยิงค่อนข้างดีบ่เลือกลูก.. น้ำลายหก น้ำลายหก...รอนายอำเภอคนใหม่มาก่อนเน้อ...จะขอแหมกำ...คนนี้เปิ้นก่ายหน้าผมหละ... คิก คิก

สวัสดีตอนเย็น ครับ น้องๆ ทุกคน ทำไรกินกันล่ะเย็นนี้ ส่วนพี่ก็ ข้าวจ้าว ลาบไก่คั่ว น้ำพริกข่า หน้าวัดไผ่เหลือง เจ้าประจำ ครับ

หวัดดีครับพี่สมิง(ไดเป่าผม)  ไหว้ หลงรัก คิก คิก คิก คิก

แลงนี้ได้ต้มจืดหมูใสผักแคบครับ เรียบร้อยไปล่ะครับ

ปิ๊กมาพร้อมกับความเซ็ง HK มันหยังบ่แม่นเหมือน CZ เน้อ วันก่อนยิง CZ75B มันหยังมาแม่นใบ้แม่นว่าครับ ไกเปิ้นก่คมดีขนาด ลากโต๋มๆ เข้าเป้าดีแต๊ครับ เยี่ยม
บทต่าปื๋นตัวเก่า ยิงมะลูกไปอย่างเปิ้นผุยเอาอี้ลอ  เศร้า บู่

ก่าดีละโละแมกซ์..แหมน้อยเอาไว้ยิงขู่ว่าที่ลูกเขย... ขำก๊าก...ยิงแม่นเล่นหัวลูกเขยเหียกะม่วนเน้อ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตามหายากขนาด กระทู้ของท่านสมงินี่... คิก คิก ดีว่าน้อง พลซุ่มยิง..เปิ้นทำลิ้งค์ให้ดู หลงรัก  ขำก๊าก
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=88638.120

ไหว้...สวัสดีครับปี่ประดิษฐ์...บ่ค่อยหันปี่เข้าเวปเต้าใดน้อครับ...วันเสาร์นี้ปี่สมิงจะแข่งเน้อครับปี่ไปผ่อโตยกั๋นก่อครับ...

สวัสดีครับปี้น้องจาวน่าน ฝนตกกั๋นก่อครับ เจียงใหม่ฝนตกแหมแล้ว หลงรัก

ไหว้ กะลังมืดฝนมา2วันหละครับ...แต่กะตกปรอยๆๆครับผมบ่หนักเต้าใด...พ่านน้ำท่วมเจียงใหม่แต้ๆๆครับ..ปลายเดือนนี้จะไปแข่งบอลตี่สนามเทศบาลคร้าบ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1786 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 12:12:13 PM »

หวัดดีพี่ๆ จาวเหนือทุกท่านครับ

ปี๋หน้าท่าจะได้เสี้ยงซะตังค์ซื้อปื๋นแหมบอกล่ะก่ะนิครับ  บู่
บอกนี้ยิงบ่แม่น ไค่ได้บอกตี้ยิงแม่นๆ อ่ะครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่

เอา ก๊อกแก๊ก .40 เจน 4 เหียดีก้าเน้อครับพี่ๆ  หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1787 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 12:52:27 PM »

.45 เลยก่า...เหมาะดีแมกซ์
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1788 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:31:48 PM »

เห็นลุงยะบอกว่าอยากได้ลูกซอง   เอาแฝดขนานเลยครับ   คลาสสิกดี  Grin
ลองแล้ว ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1789 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:33:53 PM »

ตามหายากขนาด กระทู้ของท่านสมงินี่... คิก คิก ดีว่าน้อง พลซุ่มยิง..เปิ้นทำลิ้งค์ให้ดู หลงรัก  ขำก๊าก
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=88638.120
สวัสดีครับ พี่ประดิษ วันเสาร์นี้เจอกันอีกน่ะครับ มีหมูหัน ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1790 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:35:06 PM »

สวัสดีครับปี้น้องจาวน่าน ฝนตกกั๋นก่อครับ เจียงใหม่ฝนตกแหมแล้ว หลงรัก
สวัสดีครับ คุณภูกามยาว เมือนน่านหยุดตกมา2-3 วันแล้วครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1791 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:36:05 PM »

ตอนนั้นมีปืนโครงการขาย(รุ่นที่เราชอบ)  เราไม่มีตังค์  แต่ตอนนี้ เป็นอีกอย่าง รุ่นที่เราชอบดันมาหมดทั้ง 3 ร้าน  ไทยเนหมด แสงทองหมด เนรมิตก็หมด  เออ จะว่าไป ลูกซองก็น่าสน เนอะ พี่น้องว่าไง

ลูกซองถ้าซื้อสวัสดิก๋านได้ผมแนะนำเจ้า สโตเกอร์(ออโต้) ครับปี่(หน้าร้านแปงขนาด) ถ้าซื้อสวัสดิก๋านบ่ได้ก่อเอาตามความชอบละกะกำลังทรัพย์ละค้าบปี่สมิง..เพื่อนผมใจ้อยู่ครับผม..ไขอยากหันก่อโทรฯหาผมได้เน้อปี่..จะเอามาหื้อผ่อ..

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=76785.0
ถ้ามีโอกาสเหมาะก็ เอาติดรถเข้าสนามด้วยน่ะ สไนเปอ พี่คงต้องรีบเอา เดี่ยว คนที่บ้านเปลี่ยนใจ อดเลย แต่ลูกซอง คนที่บ้านก็ชอบยิง น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไหว้ ไหว้....หวัดดีครับปี่สมิง อ้ายขาง ละกะหมู่ปี่ๆๆน้องๆๆ..ในห้องจาวน่านและภาคเหนือครับผม...คงจะยากน้อยนึ่งครับปี่สมิงตี่จะเอาติดรถไปโตยเพราะต๋อนนี้เพื่อนผมมันเอาไปเฝ้าไฮ่ข้าวโปดอยู่ครับปี่...หันแล้วไค่ได้ขนาดครับสำหรับ สโตเกอร์ ตัวออโต้ ยิงค่อนข้างดีบ่เลือกลูก.. น้ำลายหก น้ำลายหก...รอนายอำเภอคนใหม่มาก่อนเน้อ...จะขอแหมกำ...คนนี้เปิ้นก่ายหน้าผมหละ... คิก คิก

สวัสดีตอนเย็น ครับ น้องๆ ทุกคน ทำไรกินกันล่ะเย็นนี้ ส่วนพี่ก็ ข้าวจ้าว ลาบไก่คั่ว น้ำพริกข่า หน้าวัดไผ่เหลือง เจ้าประจำ ครับ

หวัดดีครับพี่สมิง(ไดเป่าผม)  ไหว้ หลงรัก คิก คิก คิก คิก

แลงนี้ได้ต้มจืดหมูใสผักแคบครับ เรียบร้อยไปล่ะครับ

ปิ๊กมาพร้อมกับความเซ็ง HK มันหยังบ่แม่นเหมือน CZ เน้อ วันก่อนยิง CZ75B มันหยังมาแม่นใบ้แม่นว่าครับ ไกเปิ้นก่คมดีขนาด ลากโต๋มๆ เข้าเป้าดีแต๊ครับ เยี่ยม
บทต่าปื๋นตัวเก่า ยิงมะลูกไปอย่างเปิ้นผุยเอาอี้ลอ  เศร้า บู่

ก่าดีละโละแมกซ์..แหมน้อยเอาไว้ยิงขู่ว่าที่ลูกเขย... ขำก๊าก...ยิงแม่นเล่นหัวลูกเขยเหียกะม่วนเน้อ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้...สวัสดีครับปี่ประดิษฐ์...บ่ค่อยหันปี่เข้าเวปเต้าใดน้อครับ...วันเสาร์นี้ปี่สมิงจะแข่งเน้อครับปี่ไปผ่อโตยกั๋นก่อครับ...

ไหว้ กะลังมืดฝนมา2วันหละครับ...แต่กะตกปรอยๆๆครับผมบ่หนักเต้าใด...พ่านน้ำท่วมเจียงใหม่แต้ๆๆครับ..ปลายเดือนนี้จะไปแข่งบอลตี่สนามเทศบาลคร้าบ
สวัสดีครับสไนเปอ วันเสาร์ เจอกันน่ะครับ มีหมูหัน ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1792 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:37:09 PM »

หวัดดีพี่ๆ จาวเหนือทุกท่านครับ

ปี๋หน้าท่าจะได้เสี้ยงซะตังค์ซื้อปื๋นแหมบอกล่ะก่ะนิครับ  บู่
บอกนี้ยิงบ่แม่น ไค่ได้บอกตี้ยิงแม่นๆ อ่ะครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่

เอา ก๊อกแก๊ก .40 เจน 4 เหียดีก้าเน้อครับพี่ๆ  หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก
สวัสดีครับ วินเตอ เสาร์นี้มาน่านเน้อ มีหมูหัน และก็สุราด้วย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1793 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:38:28 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องทุกท่าน มาเฝ้าแคมป์ล่ะครับ วันเสาร์ใครว่างก็เชิญที่สนามน่ะครับ พบป่ะ กัน คอปืน มีการเรียน การสอนเรื่อง
1.การกาสุรินทร์ด้วยครับ
2.การเกาหลิ้น
3.สุดท้าย สอนเรื่องเมรัยวิทยา
แถมด้วยการยิงตอนเมา นำแสดง โดย ป๋าๆ ทั้งหลายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2010, 02:23:00 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1794 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 02:38:18 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องทุกท่าน มาเฝ้าแคมป์ล่ะครับ วันเสาร์ใครว่างก็เชิญที่สนามน่ะครับ พบป่ะ กัน คอปืน มีการเรียน การสอนเรื่อง
แถมด้วยการยิงตอนเมา นำแสดง โดย ป๋าๆ ทั้งหลายครับ

หวัดดีครับพี่สมิง

ป๊าดโท๊ะ มีหมูหันโตย  น้ำลายหก

เอ....ถ้าผมไปนี่ต้องใส่เสื้อเกราะก่นิครับ ? เสียวอ่าครับ  คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1795 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 02:50:53 PM »

หวัดดีครับพี่สมิง

ป๊าดโท๊ะ มีหมูหันโตย  น้ำลายหก

เอ....ถ้าผมไปนี่ต้องใส่เสื้อเกราะก่นิครับ ? เสียวอ่าครับ  คิก คิก คิก คิก
เชื่อพี่ ยิงปืน มันเพื่อนเยอะ ม่วนครับ ได้เป็นเพื่อน เป้นพี่เป็นน้องทุกวงการก็ว่าได้ครับ เดี่ยวเย็นจะเข้าไปลองไฟสัก1-2กับ ก่อนครับ คนที่บ้านเขาอยากลองลูก200เกรน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1796 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 03:03:38 PM »

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง มิตรรักแฟนเพลง บ้านนอกในกรุง บ้านทุ่งแดนไกล เชิญรับฟังและรับชม ครับ ร้องไห้กับเดือน
http://charyen.com/jukebox/play.php?id=11202

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1797 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 03:13:10 PM »

ไหว้...ขอบคุณครับปี่สมิงตี่จวน...แมกซ์ๆๆๆๆเสื้อเกราะเด๊วจะเอาไปเผื่อ...หันอยู่ตี่ร้านขายเสื้อวัยรุ่นนักขนาด...เกาะอก... ขำก๊าก ขำก๊าก..บ่าแลงนี้จะเข้าสนามกี่โมงครับปี่..เผื่อจะเข้าไปผ่อโตย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2010, 03:15:09 PM โดย Freedom_sniper » บันทึกการเข้า
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1798 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 03:14:37 PM »

ไหว้...ขอบคุณครับปี่สมิงตี่จวน...แมกซ์ๆๆๆๆเสื้อเกราะเด๊วจะเอาไปเผื่อ...หันอยู่ตี่ร้านขายเสื้อวัยรุ่นนักขนาด...เกาะอก... ขำก๊าก ขำก๊าก

ซื้อหื้อพี่สมิงใส่เต๊อะครับ เกาะอก  เยาะเย้ย คิก คิก คิก คิก

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1799 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 03:50:29 PM »

ตกใจ....ป้าดต๋อนนี้ฝนลงหยั่งกะฟ้าฮั่วครับปี่สมิง...จะไปลองไฟได้ก่อนิ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 811
  พิมพ์