เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:29:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 123 124 125 [126] 127 128 129 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 876142 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #1875 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:25:03 PM »

แต่ก่ยอมฮับว่างามครับ เสี้ยงตังค์เพราะไค่หันหน้าหลายละครับ แค่ได้หันหน้าแปงขนาดครับ  จูบบบบ
ไปซื้อร้านเดิมอีก บอก แล้วเอาตัวต้นเหตุ ติดรถมาด้วย

โท๊ะ   ตกใจ ข้าน้อยขอบายครับ ผัวเปิ้นเป๋นนักกีฬายิงปื๋น ผมยังอยากมีชีวิตอยู่เมินๆ อยู่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เดียวพี่เอาน้ำมัน พรายให้ ของตกทอดมาจากต้นตระกูล

ป๊าด  ตกใจ  ขอบคุณครับท่านพี่ รีบส่ง ems มาด่วนเลยครับ วันพูกจะลองเอาใส่ผ่อซักกำลอ จะติดหนึบก่อครับ?  เยี่ยม น้ำลายหก หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1876 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:26:04 PM »

หวัดดีครับป๋า เอเคเค11  ไหว้

พี่สมิงบอกว่าป๋าบ่สบาย หายดีล่ะยังครับ  ไหว้

มีคนจากแม่สะเรียงฝากความคิดถึงป๋าโตยหนาครับ  หลงรัก หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1877 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:26:15 PM »

ได้เมียก็เพราะของสิ่งนี้แหละน้อง

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1878 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:27:51 PM »

ได้เมียก็เพราะของสิ่งนี้แหละน้อง

ไหนว่าฝีมือล้วนอี้ลอ คราวหน้าผมบ่เจื่อละ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก แบร่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1879 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:28:39 PM »

สวัสดีครับป๋า เอ เค11 หายดีหรือยังครับ เย็นนี้เข้าสนามหรือเปล่า ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1880 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:29:33 PM »

ไหนว่าฝีมือล้วนอี้ลอ คราวหน้าผมบ่เจื่อละ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก แบร่
ฮิๆๆๆ

akk 11
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1881 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:32:50 PM »

พี่สมิงบอกว่าป๋าบ่สบาย หายดีล่ะยังครับ  ไหว้

มีคนจากแม่สะเรียงฝากความคิดถึงป๋าโตยหนาครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้สวัสดีครับ น้องwinters ขอบคุณครับ ไหว้ ทุกท่านที่กรุณาเป็นห่วง หายเกือบดี100% วันนี้มาทำงานแล้วครับ //ใคร่เอ่ยที่แม่สะเรียง  Smiley Smiley Smiley
akk 11
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1882 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:38:45 PM »

วันนี้จะเข้าไป สยป.ครับ ท่านสมิง  คิดถึงพี่ๆน้องๆ ครับ แต่ เสียอย่างเดียว หมอห้ามเครื่องดื่ม ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1883 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:43:19 PM »

วันนี้จะเข้าไป สยป.ครับ ท่านสมิง  คิดถึงพี่ๆน้องๆ ครับ แต่ เสียอย่างเดียว หมอห้ามเครื่องดื่ม ครับ
เมื่อวานผมก็เข้า วันนี้ก็เข้าแต่ไม่ยิง น่ะ เมื่อวานเข้าที่ล่ะ  เดี๋ยวมันลืม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2010, 03:46:45 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1884 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:50:03 PM »

คิก คิก คิก คิกมักขาวหมวยสวยอวบอึ๋มแบบกิ๊กผมก่อหา... คิก คิก คิก คิก

Angry   โฮ๊ะ.......ผ่อลุงคอนดอมนี่หลุ   เอาฮูปน้องขางมาลงตึงบ่ถามกั๋นซักกำ   ขางบ่ย้อม   ขางบ่ยอม    แลบลิ้น แลบลิ้น........ งอน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1885 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:54:56 PM »

มีคนจากแม่สะเรียงฝากความคิดถึงป๋าโตยหนาครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้สวัสดีครับ น้องwinters ขอบคุณครับ ไหว้ ทุกท่านที่กรุณาเป็นห่วง หายเกือบดี100% วันนี้มาทำงานแล้วครับ //ใคร่เอ่ยที่แม่สะเรียง  Smiley Smiley Smiley

อ้ายคนแก่ ปืนเก่า เจอกันที่กรุงเทพฯ อ่ะครับ แม่นป๋า เอเคเค 11 ก่อครับ เมื่อวานหรือวันก่อนครับ หรือผิดคนก่บ่ฮู้หนาครับ ไหว้

หวัดดีอ้ายขางคนงามโตยครับ  ไหว้

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1886 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 05:09:46 PM »

อ้ายคนแก่ ปืนเก่า เจอกันที่กรุงเทพฯ อ่ะครับ แม่นป๋า เอเคเค 11 ก่อครับ เมื่อวานหรือวันก่อนครับ หรือผิดคนก่บ่ฮู้หนาครับ ไหว้

หวัดดีอ้ายขางคนงามโตยครับ  ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับ ขออนุญาตเข้ามาแอ่วในป๋างนี้โตยคนครับ...วันก่อนไปฮับรางวัลผู้ทำคุณประโยชน์ด้านการศึกษาเลยแวะไปติดต่อปืนตี้ สกสค.เจอปี้น้อง ผอ.โรงเรียนจากน่านครับ ได้อู้กั๋นกำหนึ่ง เปิ้นบอกว่าเป๋นประธานชมรมยิงปืนน่าน มีปี้น้องสมาชิก 6 ร้อยป๋าย ..ก่อเลยฝากเนื้อฝากตั๋วกับเปิ้นบอกเปิ้นว่าตี้แม่สะเรียงกำลังรวมกลุ่มกั๋นอยู่ ยังบ่อเป๋นชมรมเตื้อ มีปี้น้องสมาชิกประมาณ ซาว สามสิบ ยังบ่อแน่นอนเตื้อครับ หันว่าอ้ายวินเตอ เปิ้นอยู่ในป๋างนี้เลยฝากเปิ้นเอิ้นมาหาครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอฝากเนื้อฝากตั๋วในป๋างนี้โตยคนเน้อครับ ไหว้ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1887 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 05:16:15 PM »

ไหว้สาเจ้า   อ้ายวินมอร์ไซด์ลูกหน้อย  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1888 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 05:26:01 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับ ขออนุญาตเข้ามาแอ่วในป๋างนี้โตยคนครับ...วันก่อนไปฮับรางวัลผู้ทำคุณประโยชน์ด้านการศึกษาเลยแวะไปติดต่อปืนตี้ สกสค.เจอปี้น้อง ผอ.โรงเรียนจากน่านครับ ได้อู้กั๋นกำหนึ่ง เปิ้นบอกว่าเป๋นประธานชมรมยิงปืนน่าน มีปี้น้องสมาชิก 6 ร้อยป๋าย ..ก่อเลยฝากเนื้อฝากตั๋วกับเปิ้นบอกเปิ้นว่าตี้แม่สะเรียงกำลังรวมกลุ่มกั๋นอยู่ ยังบ่อเป๋นชมรมเตื้อ มีปี้น้องสมาชิกประมาณ ซาว สามสิบ ยังบ่อแน่นอนเตื้อครับ หันว่าอ้ายวินเตอ เปิ้นอยู่ในป๋างนี้เลยฝากเปิ้นเอิ้นมาหาครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอฝากเนื้อฝากตั๋วในป๋างนี้โตยคนเน้อครับ ไหว้ ไหว้

ไหว้   ไหว้สาครับ   ไหว้สา

เรื่องฝากเนื้อฝากตั๋วนี้   น้องขางมักขะนาดเจ้า   มะมานั่งตังเพ้   ฮับขวัญซักก๋อกนึ่งก่อนหนาเจ้า  หลงรัก หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1889 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:30:33 PM »

คนล่ะคนกันกระมั่ง ครับ พวกผมเข้าสนามทุกอาทิตย์ ทุกคนยิงอย่างต่ำคนล่ะ2-3พันนัด ไม่มีบุคคลดังกล่าว และ ป๋า เอเค11 ที่เป็นประธาน ก็ไม่ได้อยู่ในวงการศึกษา  ที่ คุณกล่าวอ้างถึง ผมไม่รู้จัก เข้าใจผิดกันน่ะครับ แคมป์ สมิงวังม่วง ยินดีต้อนรับ ท่าน คนแก่ ปืนเก่าน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2010, 07:48:05 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 123 124 125 [126] 127 128 129 ... 811
  พิมพ์