เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:34:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 139 140 141 [142] 143 144 145 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877064 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2115 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 09:27:31 PM »

พี่ครับผมจะเปลี่ยนสนามยิงแล้วครับ บ่ไปบางนาล่ะ เปิ้นมีแต่ 15 ,25 และก่ 50 เมตร  จูบบบบ
ผมไค่ได้ซัก 7-10 เมตรก่ปอแล้วครับ ยิงไปตึง 200 นัดแล้วยังบ่ฮู้ปืนตั๋วเก่าเตื้อเลยครับ ดีสะดายมะลูก เอาไปยิงขว้างเสียเปล่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เซาะหาสนามตีเปิ้นจู้ยิงได้ดีกว่าครับ  เยี่ยม คิก คิก
วินเตอ พี่ว่า เอามะลุกมาอมผู่ ดีกว่า

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก................... ไหว้..................... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ได้กำลังใจ๋แหมเม๊าะ ขอบคุณครับอ้ายขาง  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2116 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 09:27:55 PM »

สวัสดีครับพี่ธำรง  ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2117 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 09:28:25 PM »

อิ่ม... น้ำลายหก

อ่ะแล่ๆ   จะมาอวดว่าไปดินเนอร์สองต่อสองแหมแล้วอ่ะหน้อ  คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #2118 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 10:09:07 PM »

ทำเองครับ  วันนี้มาแอ่วบ้านพ่อตา
โชว์ฝีมือทำอาหารฮื้อเปิ้นหน่อย Grin
บ้านพ่อตาอยู่ แถว เอ่ย
อยู่ลำปางครับ
หวัดดีพี่สมิง พี่นีโอ1 และพี่ๆจาวเหนือทุกท่านครับ ไหว้ หลงรัก

พี่สมิง เตรียมเฮือไว้พายแล้วยังครับ  คิก คิก คิก คิก
สวัสดครับ  พี่Winters

พี่นีโอ1 อยู่น่านก่าครับ? หลงรัก
ผมอยู่เจียงใหม่ครับ

นักะติ๊ Club
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2119 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 10:16:42 PM »

ผมอยู่เจียงใหม่ครับ

ไหว้ สวัสดีครับอ้ายนีโอ   ผมว่าจะ Pm หา   เรื่องสายสะพายอยู่   แต่บ่มี๋ซะตางเตื่อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #2120 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 10:10:52 AM »

สวัสดีครับน้องๆ ทุกคน พี่มาเฝ้า แคมป์ล่ะครับ ตอนนี้ก็ พี่ก็เย็นลงบ้างแล้ว มาเป็น คนเฒ่าเฝ้าแคมป์ เหมือนเดิมครับ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2121 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 10:32:04 AM »

หวัดดีครับพี่สมิง  ไหว้ หลงรัก

ฝนหยุดตกหรือยังครับ? หวังว่าน้ำคงบ่ขึ้นแหมแล้วเน๊าะครับ  จูบบบบ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2122 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 10:53:25 AM »

หวัดดีครับพี่สมิง  ไหว้ หลงรัก

ฝนหยุดตกหรือยังครับ? หวังว่าน้ำคงบ่ขึ้นแหมแล้วเน๊าะครับ  จูบบบบ
ฝนเทียมไม่ต้องกลัว น้ำท่วมก็ท่วมแบบเทียมๆ ไม่ต้องกลัว

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #2123 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:02:45 AM »

สวัสดีตอนสายๆครับ ไหว้
ผมเพิ่งกลับจาก จว.พล.มาครับท่านสมิง มาถึงน่านประมาณเกือบสี่ทุ่ม
เห็นมีแผงกั้นตามแยกต่างๆ ตกใจหมดเลย นึกว่ามี ม็อบข้าวโพดครับ

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2124 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:13:01 AM »

ไหว้...ไหว้สาครับปี่สมิง,ปี่ประดิษฐ์ ละกะกู่คนในห้องเมืองน่านครับผม...ต๋อนนี้น้ำกะท่วมฝั่งภูเพียงแถวๆๆบ้านแสงดาว,ท่าล้อ(แยกปั๋นเปล่ง)ฝั่งในเมืองก้อแถวๆๆภูมินทร์ท่าลี่,พวงพยอม,บ้านดอนศรีเสริม,สวนตาลล่าง,บ้านมงคล,แยก ธกส.หน้า ธ.กรุงศรี,บ้านสวนหอม แต่ตอนนี้ระดับน้ำคงที่ถ้าไม่มีฝนตกเติมลงไปอีก...แต่ดูระดับแล้วยังไม่ได้ถึงครึ่งของปี 49 ครับ..ฟรีดอมสไนเปอร์ รายงานคร้าบ.. ไหว้
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #2125 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:16:12 AM »

ไหว้...ไหว้สาครับปี่สมิง,ปี่ประดิษฐ์ ละกะกู่คนในห้องเมืองน่านครับผม...ต๋อนนี้น้ำกะท่วมฝั่งภูเพียงแถวๆๆบ้านแสงดาว,ท่าล้อ(แยกปั๋นเปล่ง)ฝั่งในเมืองก้อแถวๆๆภูมินทร์ท่าลี่,พวงพยอม,บ้านดอนศรีเสริม,สวนตาลล่าง,บ้านมงคล,แยก ธกส.หน้า ธ.กรุงศรี,บ้านสวนหอม แต่ตอนนี้ระดับน้ำคงที่ถ้าไม่มีฝนตกเติมลงไปอีก...แต่ดูระดับแล้วยังไม่ได้ถึงครึ่งของปี 49 ครับ..ฟรีดอมสไนเปอร์ รายงานคร้าบ.. ไหว้
ถ้าหากว่าขอ ป.๓ อ.เมืองยาก  แบร่ ผมกะว่าจะย้ายไปอยู่ฐานฯแสงเพ็ญท่าจะดี  เยี่ยม

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
cvc31
Jr. Member
**

คะแนน 1

ชีวิตอิสระและสวยงาม

« ตอบ #2126 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:17:03 AM »

สาหวัดดี ไหว้  น้ำท่วมแล้ว  ปี๋เตรียมเรือไว้รึยัง  ปีนี้ท่วมบ่อยเนอะ  แข่งเรือท่าจะม่วน

ความอดทนคือศิลปะของความหวัง
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2127 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:25:03 AM »

ถ้าหากว่าขอ ป.๓ อ.เมืองยาก  แบร่ ผมกะว่าจะย้ายไปอยู่ฐานฯแสงเพ็ญท่าจะดี  เยี่ยม

ไหว้..สวัสดีครับปี่ประดิษฐ์...เป๋นหยังเปลี่ยนจื่อเหียะหละครับ...ปื๋นมันติดน้อยเดียวมะดาย...สงสัยจะได้บุญปิ๊กบ้านนักขนาด...ยิงกำ10เป้า... คิก คิก คิก คิก...ถ้าจะขอ ป.3 ในเมืองบ่ได้กะย้ายข้ามมากะปี่...แต่ปี่จะเอาอะหยังแหมครับปี่... คิก คิก คิก คิก...หรือว่าจะขาย คิมฯ sis บอกผมก่อนเปิ่นเน้อปี่... น้ำลายหก น้ำลายหก...

สาหวัดดี ไหว้  น้ำท่วมแล้ว  ปี๋เตรียมเรือไว้รึยัง  ปีนี้ท่วมบ่อยเนอะ  แข่งเรือท่าจะม่วน

ครับน้ำนักๆๆแข่งเรือกะม่วนอยู่แต่กะอันตรายเหมือนกัน...แต่ผมคงบ่ได้อยู่ผ่อครับ..เพราะต้องไปแข่งบอลตี่เจียงใหม่ วันที่ 23-26 ก.ย.53 พอดีเลย...เฮ้อ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
cvc31
Jr. Member
**

คะแนน 1

ชีวิตอิสระและสวยงาม

« ตอบ #2128 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:26:51 AM »

กราฟตะวามันนอนยาวเลย  สงสัยมันจะแฮ๊งงงงงง   วันนี้คงถอนแล้ว  ตัวเขียวมาเลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ความอดทนคือศิลปะของความหวัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2129 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:28:10 AM »

สวัสดีตอนสายๆครับ ไหว้
ผมเพิ่งกลับจาก จว.พล.มาครับท่านสมิง มาถึงน่านประมาณเกือบสี่ทุ่ม
เห็นมีแผงกั้นตามแยกต่างๆ ตกใจหมดเลย นึกว่ามี ม็อบข้าวโพดครับ
สวัสดีครับ ผุ้พัน เดินทางเรียนร้อยดีหรือเปล่าครับ

หน้า: 1 ... 139 140 141 [142] 143 144 145 ... 811
  พิมพ์