เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:34:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 143 144 145 [146] 147 148 149 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877501 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2175 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:07:03 PM »

สวัสดีพี่สมิง และพี่ๆ จาวน่านทุกท่านครับ ไหว้ หลงรัก

ขอบคุณพี่สมิงสำหรับข่าวครับ วังม่วงท่วมยังครับพี่ ?  หลงรัก คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับ วินเตอ วัง น้ำยังไม่ท่วมล่ะครับ เย็นนี้ ทำไรกินล่ะพ่อลูกอ่อน

ซื้อไก่มาแก๋งคั่วครับพี่ จ๊ดเรียบร้อยไปล่ะครับ  หลงรัก
ดีใจ๋โตยตี้น้ำลดลงแล้ว อย่าหื้อเหมือนปี๋ 49 เลยเน้อครับ  จูบบบบ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2176 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:29:00 PM »

คนขับจีวากอน เปิ้นท่าจะบ่เดือดร้อนเต๊าไดเน๊าะ รถเปิ้นสูง บ่กั๋วน้ำท่วมหรอก  คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2177 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:56:36 PM »

ทหารบกพ่ายรัก
<object style="height: 344px; width: 425px"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/4DuhgNiH8Ag?version=3"><param name="allowFullScreen" value="true"><param name="allowScriptAccess" value="always"><embed src="http://www.youtube.com/v/4DuhgNiH8Ag?version=3" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="425" height="344"></object>

ไปทำงานกลับมาอ่าน.....ทำไมตะหานบกต้องพ่ายรักด้วย.....ลุงใจบอกเปิ้นทีสิครับ....ว่าตะหานบกอย่างเราไม่เคยพ่ายรัก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2178 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:35:27 PM »

รอไว้ให้สาวๆช่วยแปลช่วยสอนครับ  ยิ้มีเลศนัย
สาวเหนือในเวปปืน เนี่ย ....เดี๋ยวคิดดูก่อนมีใครบ้าง

งอน  ลุงยะนี้ลืมข้าเจ้าไปได้จะได

ไหว้   ไหว้สาครับท่านธำรง   ชุมชนคนเมืองยินดีต้อนรับครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #2179 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:43:21 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้

ผมจะหาสาวมานั่งข้างหน้าจอ แปลให้ต่างหาก  Cheesy
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2180 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:51:32 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้

ผมจะหาสาวมานั่งข้างหน้าจอ แปลให้ต่างหาก  Cheesy

สวัสดีครับ... ไหว้

ไม่ได้ทักทายกันนานเลย...อาการปวดต้นคอหายขาดรึยังครับ....

The best way to predict the future is to invent it.
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #2181 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:59:16 PM »

สวัสดีครับคุณ 2..U   ลายเซ็น  เยี่ยม

อาการกระดูกคอทับเส้นประสาท เพิ่งนึกได้ตอนถามนี่แหละครับ หมอดึงคอไว้ดี และระวังเรื่องท่า..ทาง  อาการไปแล้วก็ขอไว้ให้ไปลับ  แลบลิ้น
แต่ปวดไหล่เพราะยกปืนนี่ยังเป็น..... ตามสภาพสังขารครับ  Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2182 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 12:04:42 AM »

สวัสดีครับคุณ 2..U   ลายเซ็น  เยี่ยม

อาการกระดูกคอทับเส้นประสาท เพิ่งนึกได้ตอนถามนี่แหละครับ หมอดึงคอไว้ดี และระวังเรื่องท่า..ทาง  อาการไปแล้วก็ขอไว้ให้ไปลับ  แลบลิ้น
แต่ปวดไหล่เพราะยกปืนนี่ยังเป็น..... ตามสภาพสังขารครับ  Grin

ครับพี่...รักษาสุขภาพด้วยนะครับ... ไหว้

แต่ว่า..เอ...สงสัยเรื่องให้ระวัง ท่า...ทาง นี่แหละครับ..... คิก คิก

ปล.ว่างๆก็เชิญตามลายเซ็นต์ด้วยความยินดีครับ.... ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
cvc31
Jr. Member
**

คะแนน 1

ชีวิตอิสระและสวยงาม

« ตอบ #2183 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:49:39 AM »

ไหว้สวัสดีเจ้า ไหว้  เที่ยงนี้กิ๋นข้าวกับอะหยั่ง  น้ำท่วมลดรึยัง  สอบจอหงวนไปไงบ้าง  คงจะได้ฉลองกันอีกเนอะ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ความอดทนคือศิลปะของความหวัง
cvc31
Jr. Member
**

คะแนน 1

ชีวิตอิสระและสวยงาม

« ตอบ #2184 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:51:38 AM »

ปี้เปิ้นเอารูปลงจะได  ลองหลายครั้งแล้วลงบ่ได้เลย

ความอดทนคือศิลปะของความหวัง
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2185 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:57:19 AM »

ปี้เปิ้นเอารูปลงจะได  ลองหลายครั้งแล้วลงบ่ได้เลย

เสธฯก้อเอาลงฝากรูปก่อนดิครับแล้วค่อยเอาโค๊ดมาลง....หรือถามลุงเบิร์ดผ่อก่า Wink

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2186 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 11:59:18 AM »

สวัสดีครับพี่ธำรง.....ต้องไปนวดพี่...โพเซดอน...เสือยูจัดด่วน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #2187 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 12:39:36 PM »

สวัสดีน้องๆ ทุกคน
พี่มีเรื่องแจ้งให้ทราบ ช่วงนี้พี่ยุ่งๆ อยู่ ทั้งงานราฏษ์ งานหลวง เพราะฉะนั้น
ขอแต่งตั้ง น้อง ๆ ของ สมิง วังม่วง ทุกคน(ใครเป็นน้องรับไป ห้ามถาม ห้ามเถียง ครับอย่างเดียว เขียวลูกพ่อ)
เป็นผู้ดูแลแคมป์ สมิง วังม่วง ประมาณ 3-4 วัน  หรือ จนกว่าจะกลับมา
อนึ่ง ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ลงนาม สมิง วังม่วง
ที่ปรึกษา "ชมรมน่านชู้ตติ้งคลับ"  รุ่น 1 หมายเลข 3

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2188 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 12:43:27 PM »

สวัสดีน้องๆ ทุกคน
พี่มีเรื่องแจ้งให้ทราบ ช่วงนี้พี่ยุ่งๆ อยู่ ทั้งงานราฏษ์ งานหลวง เพราะฉะนั้น
ขอแต่งตั้ง น้อง ๆ ของ สมิง วังม่วง ทุกคน(ใครเป็นน้องรับไป ห้ามถาม ห้ามเถียง ครับอย่างเดียว เขียวลูกพ่อ)
เป็นผู้ดูแลแคมป์ สมิง วังม่วง ประมาณ 3-4 วัน  หรือ จนกว่าจะกลับมา
อนึ่ง ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ลงนาม สมิง วังม่วง
ที่ปรึกษา "ชมรมน่านชู้ตติ้งคลับ"  รุ่น 1 หมายเลข 3

ผ่อแคมป์หื้ออ้ายได้ก่า.....แต่กลับมาบ่าดีลืมเน้อของฝาก... คิก คิก คิก คิก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2189 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 12:58:55 PM »

ไหว้...สวัสดีเน้อครับปี่สมิง..จ่าหมู ละกะปี่ๆๆน้องๆๆในเวป...กะขอหื้อเดินทางไปส่งปี่เอื้อยสอบด้วยความปลอดภัยเน้อปี่...วันนี้ไผจะไปซุ่มกินตั๊ดใดระวังผ่องเน้อ...วันนี้ตำรวจน่านเปิ่นจะไปสังสรรค์กั๋นนักครับ...เพราะปั๋นผลสหกรณ์ก่าออกวันนี้หละ...หละกะปื๋นสวัสดิการของผมก่อจะจ่ายวันที่ 21 ก.ย.นี่หละ... น้ำลายหก น้ำลายหก...จะได้ปล้ำน้องคิมฯแล้วครับผม... หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 ... 143 144 145 [146] 147 148 149 ... 811
  พิมพ์