เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:34:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 147 148 149 [150] 151 152 153 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877650 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2235 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:10:14 PM »

ท่าจะเมินขนาดเน้ออ้าย  เยาะเย้ย จูบบบบ คิก คิก

อ้ายตี้ทำงานอยู่ชุมชนวัดไพร่ฟ้าครับ ผมเกยไปแอ่วบ้านแกอยู่หลายเตื้อครับ บ้านสวนปลูกผัก เลี้ยงป๋า น่าอยู่ครับ  เยี่ยม
อ้ายขางลอ อยู่แถวไหนครับ  ห้ามบอกว่าอยู่ทุกตี้ ตี้มีป้อจายหล่อๆ หนา  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

น้องขางอยู่ใกล้ๆกับวัดจื่ดดังเจ้า   แต่บ่เกยเข้าไปซักเตื้อ......................ฮ้อน   ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ วัดจื่อดัง  ตกใจ เอ....ผมบ่เกยได้ยินหนา วัดดัง เอ.....มีโตยก๋าครับ วัดจือ "ดัง"  จูบบบบ บู่

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2236 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:15:15 PM »

พอจะฮู้ละ ว่าอ้ายขางเป๋นหยังบ่ซอบเข้าไปวัดฮั้น  เยาะเย้ย
ท่าจะมีแต่ตุ๊เจ้าเฒ่าอ่ะน่อ เลยไปไค่เข้าไป  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2237 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:20:54 PM »

บ่อใจ่จะอั้น  Grin

อยู่เดิ๋กๆดื่นๆ   เยี๊ยะก๋านอยู่ก๋านี่   ก่าว่านั่งเฝ้าลูกหน้อย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #2238 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:23:47 PM »

อ่ะ แฮ้ม ทำไรกันไม่หลับไม่นอน

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2239 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:28:34 PM »

อ่ะ แฮ้ม ทำไรกันไม่หลับไม่นอน

ขายเห็ดลมอยู่ครับพี่สมิง  จูบบบบ คิก คิก

บ่อใจ่จะอั้น  Grin

อยู่เดิ๋กๆดื่นๆ   เยี๊ยะก๋านอยู่ก๋านี่   ก่าว่านั่งเฝ้าลูกหน้อย

ครับย๊ะก๋านอยู่ครับ แต่ท่าจะบ่ได้ก๋านล่ะครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2240 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:54:26 AM »

จ๊ะเอ๋   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #2241 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:34:21 PM »

จ๊ะเอ๋   Grin
ย้ายมาน่านแล้วเหรอ Grin
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #2242 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 01:22:47 PM »

หวัดดีพี่ๆ ทุกท่านครับ หวัดดีกวางด้วยครับ  ไหว้ หลงรัก

พี่เติ้ลเป๋นไดพ่องครับ  เห็นแอบอยู่ค๊ากฮ้วเมินล่ะนา  หลงรัก คิก คิก
จะเอาน้องคิมมาอวดก่า รอผ่ออยู่หนาครับ  เยาะเย้ย

เพิ่งปิ๊กมาจาก สยป บางนาครับ ยิงลูกซ้อมบูลเล็ตไป 100 แก่น สไลด์บ่ค้างเวลาลูกหมดทุกที่เลยครับ สงสัยต้องยิงซัก 1000 แก่นละมังครับนิ  จูบบบบ เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2010, 01:24:51 PM โดย Winters » บันทึกการเข้า

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2243 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 01:57:00 PM »

หวัดดีครับพี่สมิง  ไหว้ หลงรัก

สบายดีก่ เป๋นไดพ่อง ไปแอ่วเมืองรถม้ามาก๋า ป๊ะน้องขางคนงามก่ครับ?  หลงรัก หลงรัก

โพสต์ถูกใจ๋   เอาไป 1 แต้มเจ้า  หลงรัก....................... คิก คิก คิก คิก

โพสต์ถูกใจ๋อี๊ลุ๊.......ขางทรีอินวัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2244 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 02:00:14 PM »

ท่าจะเมินขนาดเน้ออ้าย  เยาะเย้ย จูบบบบ คิก คิก

อ้ายตี้ทำงานอยู่ชุมชนวัดไพร่ฟ้าครับ ผมเกยไปแอ่วบ้านแกอยู่หลายเตื้อครับ บ้านสวนปลูกผัก เลี้ยงป๋า น่าอยู่ครับ  เยี่ยม
อ้ายขางลอ อยู่แถวไหนครับ  ห้ามบอกว่าอยู่ทุกตี้ ตี้มีป้อจายหล่อๆ หนา  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

น้องขางอยู่ใกล้ๆกับวัดจื่ดดังเจ้า   แต่บ่เกยเข้าไปซักเตื้อ......................ฮ้อน   ยิ้มีเลศนัย

บ่อดีเจื้อเน้อตี้บ่อเข้าไปมีเหตุผลเดียวตุ๊เจ้าเฒ่า....กับตุ๊เจ้าบ่าหล่อ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2245 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 02:21:23 PM »

ไหว้...หวัดดีกู่คู้กู่คนครับ....ไขไห้ใบ้แมกซ์..วันศุกร์ตี่ผ่านมาผู้จัดการสหกรณ์บอกจะจ่ายปืนวันนี้..พอไปถามเจ้าหน้าที่บ่หู้เรื่องอะหยัง...กะเลยจ่มไปเหียน้อย...เพราะถ้าบ่ชัวร์กะบ่น่ามาอู้กลางตี่ประชุมใหญ่ประจำปี๋เลย...หู้อี้เอาไปตัดสดตี่ สน.สก.  สน.อส.ดีกว่า..ได้ร้องเพลงรอไปแหมเมาะ...ฝากปี่สมิง..จ่วยบอกเจ๊..ไปจ่มหื้อหมู่สหกรณ์ฟังจิ่มเน้อ....ก่ายขนาด...ถ้าปืนมาจะเอาตังค์ไปถมละกะลาออกดีกว่า..บ่เอาหละ..ราคาปืนกะบวกจากราคาเดิมแหมประมาณ 4-5 พันแล้วกะยังมาเป๋นจะอี้แหม...ก่ายแต้ๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2246 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 02:26:30 PM »

ไหว้...หวัดดีกู่คู้กู่คนครับ....ไขไห้ใบ้แมกซ์..วันศุกร์ตี่ผ่านมาผู้จัดการสหกรณ์บอกจะจ่ายปืนวันนี้..พอไปถามเจ้าหน้าที่บ่หู้เรื่องอะหยัง...กะเลยจ่มไปเหียน้อย...เพราะถ้าบ่ชัวร์กะบ่น่ามาอู้กลางตี่ประชุมใหญ่ประจำปี๋เลย...หู้อี้เอาไปตัดสดตี่ สน.สก.  สน.อส.ดีกว่า..ได้ร้องเพลงรอไปแหมเมาะ...ฝากปี่สมิง..จ่วยบอกเจ๊..ไปจ่มหื้อหมู่สหกรณ์ฟังจิ่มเน้อ....ก่ายขนาด...ถ้าปืนมาจะเอาตังค์ไปถมละกะลาออกดีกว่า..บ่เอาหละ..ราคาปืนกะบวกจากราคาเดิมแหมประมาณ 4-5 พันแล้วกะยังมาเป๋นจะอี้แหม...ก่ายแต้ๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำใจครับทำใจ....เพื่อนฝูงอย่าเครียด คิก คิก คิก คิก คิก คิกของเรายังเปงวุ้นเลยใบ ป.สามยังไม่ได้เลย....จะขึ้น ป.สี่ยังไม่ได้เลยแหมน้อยลูกจะโตยมาตันละตกจั้นอยู่ก้า ป.สาม

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2247 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 03:18:02 PM »

ทำใจครับทำใจ....เพื่อนฝูงอย่าเครียด คิก คิก คิก คิก คิก คิกของเรายังเปงวุ้นเลยใบ ป.สามยังไม่ได้เลย....จะขึ้น ป.สี่ยังไม่ได้เลยแหมน้อยลูกจะโตยมาตันละตกจั้นอยู่ก้า ป.สาม

หัวเราะร่าน้ำตาริน...จ่มไปบอเต่าใด...สหกรณ์ตำรวจน่าน แจ้งมาหละ...จะจ่ายปืนวันที่ 18 ต.ค.53 เห้อ..เอาแต้ๆๆเน้อ..ถ้าเลื่อนแหมก่าจะขอ ป.3คืนละ...
 ขำก๊าก ขำก๊าก...ละกะมีลูกปืนมาขายหื้อสมาชิกโตยเน้อ...ราคา....ป้าด..ซื้อตี่อื่นได้กล้องป๋ายปู้นก่อน...แปงแต้หละ..สหกรณ์(กิ๋น)นิ....หมดตี่บ่ได้กิ๋นตางค์เฮาเนาะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2248 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 06:02:04 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน...จ่มไปบอเต่าใด...สหกรณ์ตำรวจน่าน แจ้งมาหละ...จะจ่ายปืนวันที่ 18 ต.ค.53 เห้อ..เอาแต้ๆๆเน้อ..ถ้าเลื่อนแหมก่าจะขอ ป.3คืนละ...
 ขำก๊าก ขำก๊าก...ละกะมีลูกปืนมาขายหื้อสมาชิกโตยเน้อ...ราคา....ป้าด..ซื้อตี่อื่นได้กล้องป๋ายปู้นก่อน...แปงแต้หละ..สหกรณ์(กิ๋น)นิ....หมดตี่บ่ได้กิ๋นตางค์เฮาเนาะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก.....
พี่ว่าไปตัดสดดีกว่า บริการบ่ได้เรื่อง ไม่เป็นเลย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #2249 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 06:03:53 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องทุกท่าน วันนี้มาเย็นหน่อย เพิ่งกลับมา งานเยอะ ไม่ค่อยว่างเลย ฝากน้องๆ ทุกคน ลุย กันไปก่อน ช่วงนี้

หน้า: 1 ... 147 148 149 [150] 151 152 153 ... 811
  พิมพ์