เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:27:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 198 199 200 [201] 202 203 204 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 875381 ครั้ง)
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3000 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:11:30 PM »

akk 11, cybernemo2005 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ท่านประธานมาตรวจป๋างลุงสมงิ
แต่ลุงสมงิไปนุ่งขาวห่มขาวเข้าวัดฟังเต๊ดละ.........พรุ่งนี้ได้ข่าวว่าแกจะซ่าเต็มที่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #3001 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:16:06 PM »

หวัดดีครับพี่สมิง และพี่ๆทุกท่านครับ ไหว้ หลงรัก

ยินดีโตยเน้อครับพี่สมิง มาผ่อแหมกำ ป๊าดโท๊ะ 200 หน้าแล้วก่า  เยี่ยม

ต๋อนนี้ซุ่มฝึกฝน 15 เมตร ได้บ่หลุดวง 9 แล้วครับพี่  หลงรัก จูบบบบ ใจ๋ไค่ได้ 11 ขนาดครับ
ยิง 9 ฮูมันน้อย ผ่อเป้าบ่ค่อยหัน เปิ้นยิง 11 ฮูใหญ่หันชัดดีครับเน๊าะ  เยี่ยม คิก คิก
ไว้ถ้านายอำเภอถาม ผมก่จะตอบว่าไค่ได้ปืนตี้ยิงแล้วฮูใหญ่หันชัดๆ อ่าครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิกบอกเปิ้นก่า....ว่ามีไรให้ช่วยเหลือบ้าง...พอได้ข้อช่วยเหลือบ่าเกิ๋นสองชั่วโมงแล้วแน่สอบผ่าน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับพี่ ไว้เดือนหน้าจะลองเข้าไปขอผ่อครับ พอดีผมเป๋นสมาชิกสนามราชนาวีบางนา จะครับ 60 วันก๋างเดือนหน้าครับ
เลยจะขอหื้อเปิ้นออกหนังสือรับรองหื้อครับ
แต่อำเภอตี้ผมอยู่(พระประแดง) ติดอันดับขอ 11 กับ 357 ยากที่สุดครับ คือ บ่หื้อเหียเลยครับ ส่วนใหญ่คนเขาย้ายหนีไปขอ กทม.หมดครับ
ผมก่เผื่อใจ๋ไว้อยู่ครับ  เศร้า

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3002 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:19:26 PM »

หวัดดีครับพี่สมิง และพี่ๆทุกท่านครับ ไหว้ หลงรัก

ยินดีโตยเน้อครับพี่สมิง มาผ่อแหมกำ ป๊าดโท๊ะ 200 หน้าแล้วก่า  เยี่ยม

ต๋อนนี้ซุ่มฝึกฝน 15 เมตร ได้บ่หลุดวง 9 แล้วครับพี่  หลงรัก จูบบบบ ใจ๋ไค่ได้ 11 ขนาดครับ
ยิง 9 ฮูมันน้อย ผ่อเป้าบ่ค่อยหัน เปิ้นยิง 11 ฮูใหญ่หันชัดดีครับเน๊าะ  เยี่ยม คิก คิก
ไว้ถ้านายอำเภอถาม ผมก่จะตอบว่าไค่ได้ปืนตี้ยิงแล้วฮูใหญ่หันชัดๆ อ่าครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิกบอกเปิ้นก่า....ว่ามีไรให้ช่วยเหลือบ้าง...พอได้ข้อช่วยเหลือบ่าเกิ๋นสองชั่วโมงแล้วแน่สอบผ่าน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับพี่ ไว้เดือนหน้าจะลองเข้าไปขอผ่อครับ พอดีผมเป๋นสมาชิกสนามราชนาวีบางนา จะครับ 60 วันก๋างเดือนหน้าครับ
เลยจะขอหื้อเปิ้นออกหนังสือรับรองหื้อครับ
แต่อำเภอตี้ผมอยู่(พระประแดง) ติดอันดับขอ 11 กับ 357 ยากที่สุดครับ คือ บ่หื้อเหียเลยครับ ส่วนใหญ่คนเขาย้ายหนีไปขอ กทม.หมดครับ
ผมก่เผื่อใจ๋ไว้อยู่ครับ  เศร้า

ปิ๊กมาน่านก่าย้ายมาน่าน..... คิก คิก คิก คิก คิก คิกแจ่มๆๆๆๆช่วงนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินหมดตูดเลยกว่าจะผ่าน

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3003 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 10:34:13 PM »

สหายสุรา - มาลีฮวนน่า

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3004 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 11:06:53 PM »

เปิ้นบอกว่าอยากได้คัมรี่เครื่อง 6 สูบ  คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3005 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:27:19 AM »

เปิ้นบอกว่าอยากได้คัมรี่เครื่อง 6 สูบ  คิก คิก คิก คิก
โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3006 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:29:36 AM »

สุขสันต์วันเกิดลุงสมงิ....... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
..............ลุกมาเข้าห้องน้ำเลยเอาเค้กมาเซอร์ไพร์ ผบ.ที่บ้าน คิก คิก คิก คิก คิก คิก
มะแลงงัวหันตี้สนามต่อ......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3007 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 07:48:41 AM »

สุขสันต์วันเกิดลุงสมงิ....... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
..............ลุกมาเข้าห้องน้ำเลยเอาเค้กมาเซอร์ไพร์ ผบ.ที่บ้าน คิก คิก คิก คิก คิก คิก
มะแลงงัวหันตี้สนามต่อ......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดลุงสมงิตวยครับ..... Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2010, 12:01:21 PM โดย 2..U » บันทึกการเข้า

The best way to predict the future is to invent it.
cybernemo2005
ปกป้อง คุ้มภัย ด้วยใจทะนง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3008 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 09:40:35 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่สมงิ วังม่วง

ไหว้ ไหว้ ไหว้
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #3009 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 10:20:34 AM »

สุขสันต์วันเกิด สม งิ บ่ใจ่ สิ มง บ่ใจ่ สมิง แต้ๆๆ  หลงรัก หลงรัก

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #3010 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 10:50:09 AM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้

ไหว้เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของท่านสมงิปีนี้ ผมขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและบารมีพระธาตุแช่แห้งจงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว-

จงประสพแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้น คิดหวังสิ่งใดก็สมหวังดังปราถนาทุกสิ่งไปเทอญ ไหว้

นับถือ

Outpost รักในหลวง

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #3011 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:24:28 PM »

ป๊าดโท๊ะ ท่าจะบ่ไหวครับ เอาแค่ LA รุ่น Top ก่ปอละก้าครับ  แลบลิ้น จูบบบบ แบร่ คิก คิก

สุขสันต์วันเกิดพี่สมิงโตยเน้อครับ สมหวังดังปรารถนาเน้อครับ เฒ่าไปแหมปี๋ละน้อครับ   ไหว้ จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #3012 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:36:19 PM »

ฮิๆๆ ปลื้ม ครับ ตอนเย็นเจอกันที่สนามน่ะครับ บ่าย 3 โมง ผม ถึง สนาม

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3013 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:55:13 PM »

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ครับลุงยะ   อย่าเจ็บอย่าจนเน้อ  ไหว้

เสือยูจ่วยจัด " สิบสี่อีกครั้ง > โลโซ "   หื้อลุงเปิ้นกำหลุ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3014 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 02:29:55 PM »

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ครับลุงยะ   อย่าเจ็บอย่าจนเน้อ  ไหว้

เสือยูจ่วยจัด " สิบสี่อีกครั้ง > โลโซ "   หื้อลุงเปิ้นกำหลุ

ตามคำขอ.... Grin

[Thai Pop] 14 อีกครั้ง (Sip See Eek Krung) -Sek Loso

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 ... 198 199 200 [201] 202 203 204 ... 811
  พิมพ์