เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:38:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 240 241 242 [243] 244 245 246 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 873753 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #3630 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 11:05:13 PM »

ซื้อมาแหมปันเดียวจะปอแสนครับอ้ายขาง  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว้ายหลังอาติ๊ดเดียว ร้านปื๋นคอนหวันเอามาขาย แปดหมื่นเก้า  โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

กำนี้เอา Colt เน้อ   บอกเดวจบ  Grin

ทุนทรัพย์ยังบ่มีเตื้อครับอ้ายขาง นอนกอดกระดาษไปพลางๆ ก่อนครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต๋อนนี้ไค่ไปอยู่เมืองปออ่าครับ อ้ายขางพอฮู้ก่ครับว่ามันอยู่ตางไดครับ "เมืองปอ"  จูบบบบ คิก คิก
พี่สมิงก่เซาะหาอยู่เหมือนกั๋นครับ  คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3631 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:12:45 AM »

ก่ว่าวันนี้เจ้าของแคมป์หายไปไหน ตี้แต๊เปิ้นไปนั่งอยู่ร้านชบาครับ ปั๋นอี้ท่าจะเมาละเน้อครับ  คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจลุงสมงิกล้าไปชบาก๊านิ๊...... ตกใจ ตกใจ ตกใจกึ๊ดภาพบ่าออกเวลาปิ๊กบ้าน โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ข่าวว่าลุงสมงิอยู่โฮงยา....โดนผีเฮียนก๊กขะหลำ......ลุงหมูบินไปผ่อกำลุ๊ครับ.......ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #3632 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:21:26 AM »

ก่ว่าวันนี้เจ้าของแคมป์หายไปไหน ตี้แต๊เปิ้นไปนั่งอยู่ร้านชบาครับ ปั๋นอี้ท่าจะเมาละเน้อครับ  คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจลุงสมงิกล้าไปชบาก๊านิ๊...... ตกใจ ตกใจ ตกใจกึ๊ดภาพบ่าออกเวลาปิ๊กบ้าน โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ข่าวว่าลุงสมงิอยู่โฮงยา....โดนผีเฮียนก๊กขะหลำ......ลุงหมูบินไปผ่อกำลุ๊ครับ.......ตกใจ  ตกใจ

ป๊าดโท๊ะ ข่าวร้ายเลยครับอ้ายยู  ตกใจ โดนชก จูบบบบ เศร้า คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #3633 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:41:36 AM »

ไห้เว้อๆเลยหั่น  Grin

ซื้อมาแหมปันเดียวจะปอแสนครับอ้ายขาง  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว้ายหลังอาติ๊ดเดียว ร้านปื๋นคอนหวันเอามาขาย แปดหมื่นเก้า  โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

ไหว้...หวัดดีครับปี่ๆๆน้องๆๆ....ดีใจ๋โตยเน้อแมกซ์...กับใบ ป.3 .45 แต่ 9 มอ มอ บ่าดีขายเตื่อหื้อปี่ลองยิงก่อนเน้อ...

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #3634 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:45:04 AM »

สวัสดีครับน้องทุกคน
พี่ยังมีชีวิตอยู่ ครับ แต่เจ็บไปทั้งเนื้อทั้งตัว (หยะได ก็ใจมันฮัก)
และ ก็
ขอให้ น้องหมู (คาวา จอย) จงมีความสุข ความเจริญ พบเจอแต่สิ่งดีๆ สมปราถนา ทุกอย่าง ใน วันเกิด นี้ คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง "แฮบปี้เบริทเดย์" ครับ  

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #3635 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:50:50 AM »

มียาแดงก่อ เอายาดมตวย ผ้าพันแผลถ้ามีก็เอามา

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #3636 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:08:05 AM »

ไห้เว้อๆเลยหั่น  Grin

ไหว้...หวัดดีครับปี่ๆๆน้องๆๆ....ดีใจ๋โตยเน้อแมกซ์...กับใบ ป.3 .45 แต่ 9 มอ มอ บ่าดีขายเตื่อหื้อปี่ลองยิงก่อนเน้อ...

ครับพี่เติ้ล จะเก็บไว้หื้อครับ  ไหว้ หลงรัก

มียาแดงก่อ เอายาดมตวย ผ้าพันแผลถ้ามีก็เอามา

ของสำคัญยังอยู่แม่นก่ครับท่านพี่ ยังบ่โดนก๊กเตื้อแม่นก่อครับ จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

HBD พี่หมูตวยเน้อครับ ขอหื้อสมหวังดังปรารถนาเน้อครับ   ไหว้ หลงรัก

outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #3637 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:18:57 AM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้
Grin Grin Grinสุขสันต์วันเกิดจ้าน้องรัก Grin Grin Grin

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #3638 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:31:14 AM »

พี่ยังมีชีวิตอยู่ ครับ แต่เจ็บไปทั้งเนื้อทั้งตัว (หยะได ก็ใจมันฮัก)
และ ก็
ขอให้ น้องหมู (คาวา จอย) จงมีความสุข ความเจริญ พบเจอแต่สิ่งดีๆ สมปราถนา ทุกอย่าง ใน วันเกิด นี้ คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง "แฮบปี้เบริทเดย์" ครับ  

ไหว้...ไปหยะหยังมาน้อ...หรือว่าเข้าไปในเขต...RED Zone(ชบา)เหียละก้า.... คิก คิก คิก คิก..ไปซื้อยาแก้ปวดปรู๊ฟเฟ่น 400 มากิ๋นเหียะเน้อปี่เน้อ.. ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #3639 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:13:59 PM »

เพลงมันเพราะมาก จัดให้พี่น้อง อีกสักครั้ง แบบว่า มันโดน กลางใจผม ครับ
John Anderson: Seminole wind

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3640 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:33:26 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้
Grin Grin Grinสุขสันต์วันเกิดจ้าน้องรัก Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอบพระคุณครับ

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3641 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:36:14 PM »

และ ก็

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจรอดคม รามีด้ามไม้เจ๊....มาได้จ่ะไดนิเข้าไปได้จ่ะไดเปิ้นห้ามเข้าใกล้รัศมีห้ามเกิ๋นกิโล....ฝ่าฝืนคำสั่งเจ๊โต๊ดหนักกว่าฝ่าฝืนคำสั่ง ศอฉ.หน่า...ลุงสมงิ โดนชก โดนชก โดนชก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #3642 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:30:19 PM »

และ ก็

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจรอดคม รามีด้ามไม้เจ๊....มาได้จ่ะไดนิเข้าไปได้จ่ะไดเปิ้นห้ามเข้าใกล้รัศมีห้ามเกิ๋นกิโล....ฝ่าฝืนคำสั่งเจ๊โต๊ดหนักกว่าฝ่าฝืนคำสั่ง ศอฉ.หน่า...ลุงสมงิ โดนชก โดนชก โดนชก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แลง ได้ไป หรือบ่ได้ไปงาน คาวา จอย  คดีเก่ายังไม่จบ ท่าจะออกบ้าน มิได้ ครับ

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3643 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:35:20 PM »

และ ก็

แลง ได้ไป หรือบ่ได้ไปงาน คาวา จอย  คดีเก่ายังไม่จบ ท่าจะออกบ้าน มิได้ ครับ

ถ้ามาบ่าได้บ่าเป๋นหยั๋งผมอี่ดูลุงจะโดนเจ๊.................... โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

cybernemo2005
ปกป้อง คุ้มภัย ด้วยใจทะนง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3644 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:51:35 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับจ่าหมู
ขอให้ไม่เจ็บไม่จน
รวยๆๆๆๆ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 240 241 242 [243] 244 245 246 ... 811
  พิมพ์