เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 12:15:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 315 316 317 [318] 319 320 321 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 872136 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #4755 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 10:33:42 PM »

เจ้าของป๋างหายแซ้บไปแล้วฮั่น   เมียท่าจะเขซักผ้า  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #4756 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 11:54:11 AM »

ไหว้....สวัสดีเน้อครับปี่สมิงคนหล่อ...วันนี้หายไปไหนน้อ..บะล่างไปตากผ้าอยู่ก้า...ท่าจะบ่าแล้วเตื่อ...ผมเอามาฝากเน้อ...น้องคิมฯ เอามายั่วคนชอบปืนดำๆๆๆ... คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #4757 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 11:57:48 AM »

เจ้าของป๋างหายแซ้บไปแล้วฮั่น   เมียท่าจะเขซักผ้า  Grin
ระดับ เฮีย ไม่มีทางซักผ้าหรอก ถูบ้าน กับทำอาหารเช้า เตรียม ไว้ให้บนโต๊ะ ก่อนเขาตื่นเท่านั้น ชิวๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4758 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:04:19 PM »

ไหว้....สวัสดีเน้อครับปี่สมิงคนหล่อ...วันนี้หายไปไหนน้อ..บะล่างไปตากผ้าอยู่ก้า...ท่าจะบ่าแล้วเตื่อ...ผมเอามาฝากเน้อ...น้องคิมฯ เอามายั่วคนชอบปืนดำๆๆๆ... คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีสไนเปอร์ ตอนนี้ เอาหมด ขาวก็เอา ดำก็เอา ขอให้เป็น น้องคิมเถอะ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #4759 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:21:50 PM »

ขาวมันอี่เก๋ ไม่ใช่เหรอ จะเอามาทำไม  บู่

Grin Grin Grin

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4760 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:35:27 PM »

ขาวมันอี่เก๋ ไม่ใช่เหรอ จะเอามาทำไม  บู่

จะเป็นพยัคย์ ลิเก แล้ว พระเจ้..ค่ะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4761 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:36:50 PM »

วิน เพ้อ มานได้ที ขี่ วีโก้ ไล่

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #4762 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:45:52 PM »

Glock ก่น่าสนน่า ปื๋น หรือ คน หรือ เสื้อ  หลงรัก หลงรัก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #4763 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:46:52 PM »

ฝรั่ง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #4764 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:48:12 PM »

ปี่กะว่านะแม็กซ์...หันบอกว่าชอบดำๆๆเข้าสายเลือดหุ..ตี่แต้กะก๋านของขาวๆๆเหมือนกั๋นน่อ.... ขำก๊าก ขำก๊าก..ระวังเน้ออะหยังกะจะเอากำเดียวร้านเปิ้นจะเอาโตกาเร็บสแตนเลสมาหื้อเน้อปี่อ้าย... คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4765 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:51:05 PM »

ปี่กะว่านะแม็กซ์...หันบอกว่าชอบดำๆๆเข้าสายเลือดหุ..ตี่แต้กะก๋านของขาวๆๆเหมือนกั๋นน่อ.... ขำก๊าก ขำก๊าก..ระวังเน้ออะหยังกะจะเอากำเดียวร้านเปิ้นจะเอาโตกาเร็บสแตนเลสมาหื้อเน้อปี่อ้าย... คิก คิก คิก คิก
แต่ล่ะคน พุด ซะไม่มีดี เลย เรา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4766 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:51:49 PM »

Glock ก่น่าสนน่า ปื๋น หรือ คน หรือ เสื้อ  หลงรัก หลงรัก

บึบบับ

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #4767 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 01:00:56 PM »

ไหว้...สวัสดีครับปี่สมิง,ลุงใจฯ ละกะเพื่อนๆๆรอบห้องครับผม....สงสัยลุงใจท่าจะลงแข่งระยะ 25 เมตร เหียะละก้า... คิก คิก คิก คิก...เด๊วผมต้องไปขอเป็นลูกศิษย์โตยคนเน้อครับ... เยี่ยม เยี่ยม
วันเสาร์นี้ว่างก่อ เอาปืนไป โมดิฟาย.ต่อ..บ้านลุง งวง ใหม? เอาปืนเสี่ยหมูไป บากศูนย์หน้าลงหน่อย  คิก คิก
เวลายิงจะได้ เหมาะๆหน่อย ว่างๆว่าลุงจะไปแอ่วหาญาติ+ยิงปืนที่ จ. เพชรบูรณ์หน่อย บ๋ฮู้ว่าจะติดงานที่ ภูพยัคฆ์ก่อ  กิ๊วก๊าว
...
ส่วนเรื่องยิงปืนให้แม่นไม่ยากง่ายนิดเดียวเอง  ลุงไปเรียนมายุคไปแข่ง ARRM รุ่นแรกๆ มันมีเคล็ดลับ บ่อยากบอกทางเปิด อายเปิ้น.. คิก คิก.
 แพลมๆ ให้ก็ได้ เพื่อบ่ให้เสียน้ำใจ กฎข้อที่.๑ ให้ยิงปืนของตัวเองไปเรื่อยๆและเก็บปลอก กส.ไว้ ให้ได้๑ถังยางมะตอย ถ้ายังบ่แม่น ให้มาหาลุงใจและยิงแต่ละนัดต้อง ตั้งใจ วิเคราะห์กลุ่มกระสุน ห้ามยิงเอามัน ห้ามไปเก็บปลอก ของคนอื่นเอามาให้ลุงใจตรวจ ถ้าจับได้ ผิด กติกาเป็นอันว่า โส้.. ขำก๊าก 

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #4768 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 01:10:22 PM »

ไหว้...สวัสดีครับปี่สมิง,ลุงใจฯ ละกะเพื่อนๆๆรอบห้องครับผม....สงสัยลุงใจท่าจะลงแข่งระยะ 25 เมตร เหียะละก้า... คิก คิก คิก คิก...เด๊วผมต้องไปขอเป็นลูกศิษย์โตยคนเน้อครับ... เยี่ยม เยี่ยม
วันเสาร์นี้ว่างก่อ เอาปืนไป โมดิฟาย.ต่อ..บ้านลุง งวง ใหม? เอาปืนเสี่ยหมูไป บากศูนย์หน้าลงหน่อย  คิก คิก
เวลายิงจะได้ เหมาะๆหน่อย ว่างๆว่าลุงจะไปแอ่วหาญาติ+ยิงปืนที่ จ. เพชรบูรณ์หน่อย บ๋ฮู้ว่าจะติดงานที่ ภูพยัคฆ์ก่อ  กิ๊วก๊าว
...
ส่วนเรื่องยิงปืนให้แม่นไม่ยากง่ายนิดเดียวเอง  ลุงไปเรียนมายุคไปแข่ง ARRM รุ่นแรกๆ มันมีเคล็ดลับ บ่อยากบอกทางเปิด อายเปิ้น.. คิก คิก.
 แพลมๆ ให้ก็ได้ เพื่อบ่ให้เสียน้ำใจ กฎข้อที่.๑ ให้ยิงปืนของตัวเองไปเรื่อยๆและเก็บปลอก กส.ไว้ ให้ได้๑ถังยางมะตอย ถ้ายังบ่แม่น ให้มาหาลุงใจและยิงแต่ละนัดต้อง ตั้งใจ วิเคราะห์กลุ่มกระสุน ห้ามยิงเอามัน ห้ามไปเก็บปลอก ของคนอื่นเอามาให้ลุงใจตรวจ ถ้าจับได้ ผิด กติกาเป็นอันว่า โส้.. ขำก๊าก 

ไหว้...พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปแอ่วบ้านพี่งาฯ..ประมาณ 8.30 น. เน้อครับ..แอ่วสักกำอั้นเนาะเพราะว่ามีนัดกะหมู่ปี่ๆๆไปมิตติ้งตี่สวนป่าครับ.. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย สงสัยว่าจะเอาตั๋วใดแต่งไปแข่งตี่เพชรบูรณ์น้อ ลุงใจฯ. บะล่างจะเอา แบร์ หรือว่า เอสไอเอส(ซี๊ดๆๆติดๆๆขัดๆๆ) คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก..ส่วนก๋านยิงปืนผมไขหื้อสอนหลังไมค์ดีกว่าครับลุงใจฯ..ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4769 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 01:16:12 PM »

...

ตกใจ ตกใจ ตกใจอันอื่นปอทนยิงละเก็บปลอกหื้อเต๋มถังยางมะตอย............... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
หน้า: 1 ... 315 316 317 [318] 319 320 321 ... 811
  พิมพ์