เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:26:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 350 351 352 [353] 354 355 356 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 874211 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #5280 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:23:27 PM »

มันน่าน้อยใจ๋ขนาด แค่ลักซื้อปื๋นบอกละหมื่นป๋ายบ่ดาย ถึงกับไล่กั๋นหนี  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพราะพี่สมิงคนเดียวเลย ทุกอย่างตั้งแต่ ป.1 ถึง ป.4  ยี๊ บู่

ตั๋วก่อบอกแม่น้องนะโมไปก่ะ   ว่าซื้อมาหมื่นป๋าย   ถ้าจะขาย   เฮาก่อขายได้สองหมื่น   อ้ายขางคนคลองเปิ้นฮับซื้ออยู่   จะไดก่อบ่ขาดทุน

บอกแล่   บอกแล่......... Grin

หื้อ....ห้าหมื่นเลยเอ๊าะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ราคาดีเนอะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5281 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:26:54 PM »

ขอเจิญปี้น้องจาวเหนือ และผู้ที่สนใจร่วมงานครับ.............

ระเบียบการแข่งขันยิงปืน Nanshooting Club ครั้งที่ ๑
๑.   ชื่อการแข่งขันยิงปืน   Nanshooting Club ครั้งที่ ๑ ประจำปี  ๒๕๕๓
๒.   แข่งขัน  วันเสาร์ – อาทิตย์  ที่ ๑๘ - ๑๙   ธันวาคม   ๒๕๕๓
๓.   วัตถุประสงค์
                           เพื่อหารายได้นำไปสมทบทุนในการจัดตั้งชมรมฯ และปรับปรุงสนามยิงปืนศิริกิจฯ
๔.    ประเภทการแข่งขัน
๑.  ๒๕ เมตร(มือโปร) แมคกาซีน   รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ   ๑,๒
๒.  ๒๕ เมตร (มือโปร) รีวอลเวอร์  รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๓.  ๑๕ เมตร (ทั่วไป) แมคกาซีน    รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ   ๑,๒
๔.  ๑๕ เมตร (ทั่วไป)  รีวอลเวอร์    รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๕.  ๑๐ เมตร  (ทั่วไป ) รวมปืน  รางวัลชนะเลิศ  และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๖.  ๑๐ เมตร (สุภาพสตรี) รวมปืน   รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๗.  ปืนสั้นยิงเร็ว (บุคคล )ระยะ ๑๐  เมตร( ๕ นัด/๖วินาที,๘วินาที,๑๐วินาที) แยกประเภทปืน   แต่ละประเภทมี รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑ ,๒
(- รายการที่ ๑-๖ แข่งขันในวันที่ ๑๘ ธ.ค.๕๓,รายการที่ ๗ แข่งขันในวันที่ ๑๙  ธ.ค. ๕๓)                           
กติกาการแข่งขัน และการตัดสิน
๑.   การลงทะเบียนการแข่งขัน ใช้กติกาจากการแข่งขันที่ผ่านมา
๒.  การตัดสินของคณะกรรมการถือเป็นที่สิ้นสุด
๓.  ลงทะเบียน ๕ ชุดยิงแถม ๑ ชุดยิง
 ผู้ที่สนใจ ติดต่อสอบถามได้ที่  จ.ส.อ.สราวุธ( หมู) ผู้จัดการ สนามฯ    ๐๘ – ๖๑๑๕ - ๘๒๘๙
ติดต่อสอบถาม  เพิ่มเติมได้ที่
๑.  นาย จักรกฤษณ์    มหาคีตะ                 โทร  ๐๘ -  ๑๒๘๘ - ๓๕๙๔
๒. นาย ชนาย์ธิป  รุ่งสิทธิมงคล                โทร  ๐๘ -  ๖๑๘๑ - ๐๕๖๖
๓.  จ.ส.อ.สราวุธ     พราหมณ์สุวรรณ์       โทร  ๐๘ -  ๖๑๑๕ -  ๘๒๘๙
๔. นาย ประสิทธิ     ละทะโล                    โทร  ๐๘ - ๑๕๙๕ - ๖๗๕๙
๕.นายอนุกูล      แก้วโชติ                          โทร  ๐๘ - ๒๘๙๘ - ๕๔๒๔......................

พี่หมูผมขอจองถ้วย มือใหม่ 10 เมตร  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้
พี่สมิงห้ามลู่ผมเน้อ ถ้าลู่จะขอตัดพี่ตัดน้องเลยล่ะ  ยี๊ บู่

คิก คิก คิก คิก
พี่จะเอารามี่ ลงฟาดฟัน เลสแบร์ รุ่นมือใหม่ 10 เมตร  ฮาสๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5282 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:34:01 PM »

ขอเจิญปี้น้องจาวเหนือ และผู้ที่สนใจร่วมงานครับ.............

พี่หมูผมขอจองถ้วย มือใหม่ 10 เมตร  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้
พี่สมิงห้ามลู่ผมเน้อ ถ้าลู่จะขอตัดพี่ตัดน้องเลยล่ะ  ยี๊ บู่

คิก คิก คิก คิก

Cool ลุงสมงิบ่อลู่ป้อน้องนะโมหรอก เพราะว่าลุงสมงิลงแข่งมือใหม่บ่อได้ ลุงสมงิต้องลงแข่งรุ่นมือเก้า เก่า  เก่า เก่า เก่า คิก คิก คิก คิก คิก คิก Cool
เชิญลุงคนแก่ ปืนมะเก่า มาวันแข่งด้วยเน้อครับ รับรองความเมา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5283 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:45:43 PM »

สวัสดีครับ น้องๆ ทุกคน วันนี้มาสายหน่อยภาระนิดๆ ครับ
ฟังเพลงเปิด แคมป์สมิง ประจำวันนี้เลยน่ะครับ
The Eagles - Hotel California
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2010, 01:51:19 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5284 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:49:37 PM »

วินเตอ สนเป่า
ผมสนแต่ hk ครับ
ป้อเลี้ยงปืนใหม่ รถใหม่อีก แต่แฟน คนใหม่รึเปล่า หนุ่ม นาน้อย
แน่นอนครับแฟนใหม่
เอามามาโชว์ หน่อย

super X siries
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5285 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:52:40 PM »

ป้อเลี้ยงปืนใหม่ รถใหม่อีก แต่แฟน คนใหม่รึเปล่า หนุ่ม นาน้อย
ตอนนี้คุณเธอยังมะว่างเตื้อครับ
เดียวค่อยพามาเปิดตัว
แต่จะหื้อพาคนไหนมาน้อนิ

ยิงก่อน ถามทีหลัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5286 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:54:47 PM »

ตอนนี้คุณเธอยังมะว่างเตื้อครับ
ขาว บาง  เอามาเลย

manabu
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #5287 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:57:53 PM »

พอดีไปงานมา เลยเอารูปมาฝากครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5288 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 02:01:17 PM »

พอดีไปงานมา เลยเอารูปมาฝากครับ

รู้จักเกือบหมดในรูป  คนดีน่านับถือหลายคน แต่ไอ้เจ๊....ขี้จุ้ยก็มี

Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5289 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 02:29:13 PM »

ขาว บาง  เอามาเลย
ของมันแน่อยู่แล้วครับ
ขาว บาง แล้วก่อน่าฮัก
อย่างในฮูปนี้ผ่านก่อครับแฟนผม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5290 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 02:33:16 PM »

ป๊าด แจ่ม มาก อ๋า น้องรัก เสาร์นี้พามาเน้อ เดี๋ยวพี่เอาบัตรลด ราคาเสื้อที่ร้าน ให้

Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5291 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 02:53:08 PM »

ขาว บาง  เอามาเลย
ป๊าด แจ่ม มาก อ๋า น้องรัก เสาร์นี้พามาเน้อ เดี๋ยวพี่เอาบัตรลด ราคาเสื้อที่ร้าน ให้
คุณเธอมะว่างอ่ะครับ  บ่ค่อยสบายตวย เซ็งจิตเลยผม
แต่คนนี้ผมหวงเน่อ หวงขนาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2010, 03:03:44 PM โดย super X siries » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #5292 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 03:15:10 PM »

คุณเธอมะว่างอ่ะครับ  บ่ค่อยสบายตวย เซ็งจิตเลยผม
แต่คนนี้ผมหวงเน่อ หวงขนาด
พี่เข้าใจ เห็นน้องเขาน่ารักดี รู้จักไว้ เป็นพี่เป็นน้องกัน เชื่อพี่ซิ

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #5293 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 03:43:13 PM »

น้ำลายหก  ลุงใจ ก็ไปแอ่วงาน ปีใหม่ม้งมาครับ  เยี่ยม ขำก๊าก

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #5294 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 03:49:32 PM »

น้ำลายหก  ลุงใจ ก็ไปแอ่วงาน ปีใหม่ม้งมาครับ  เยี่ยม ขำก๊าก

หวัดดีครับลุงใจ  ไหว้

ถ้าจะหื้อเหมาะ ลุงใจต้องใส่ชุดม้งตวย ท่าจะเปิงขนาดครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

ถ่ายฮูบใกล้ๆ อย่างอั้นผมขอถามน๊อย หอมก่ว่าขิ่วครับ?  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

ระวังผิดผีเปิ้นเน้อครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
หน้า: 1 ... 350 351 352 [353] 354 355 356 ... 811
  พิมพ์