เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:25:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 407 408 409 [410] 411 412 413 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877562 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6135 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 11:25:22 AM »

ไว้ไปทำงานตี้น่าน หื้อป้ออุ้ยใจ๊ไปไล่นก หน้าข้าวเหลืองครับ  จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ก่อนึกว่าจะได้นั่งฟอร์จูนเด้อ   เป๋นว่าเอาเปิ้นไปไล่นกก๋านี่

คิก คิก โสน น้า หน้า  คิก คิก  เปิงดีละ ฮิ ฮิ  คิก คิก  คิก คิก
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #6136 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 02:46:56 PM »

ไว้ไปทำงานตี้น่าน หื้อป้ออุ้ยใจ๊ไปไล่นก หน้าข้าวเหลืองครับ  จูบบบบ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ก่อนึกว่าจะได้นั่งฟอร์จูนเด้อ   เป๋นว่าเอาเปิ้นไปไล่นกก๋านี่

คิก คิก โสน น้า หน้า  คิก คิก  เปิงดีละ ฮิ ฮิ  คิก คิก  คิก คิก

ไหว้....ผมกะว่าเปิงดีครับผม... คิก คิก....ปี่สมิงครับ...เข้าเวปมาแล้วกรุณาโทรหาผมโตยเน้อด่วนๆๆๆ...โทรฯไปกะปิดเครื่องสงสัย..ท่าจะจำศีลเหียะละก้า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 02:49:40 PM โดย Freedom_predator » บันทึกการเข้า
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #6137 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 04:07:42 PM »

ไว้ไปทำงานตี้น่าน หื้อป้ออุ้ยใจ๊ไปไล่นก หน้าข้าวเหลืองครับ  จูบบบบ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ก่อนึกว่าจะได้นั่งฟอร์จูนเด้อ   เป๋นว่าเอาเปิ้นไปไล่นกก๋านี่

คิก คิก โสน น้า หน้า  คิก คิก  เปิงดีละ ฮิ ฮิ  คิก คิก  คิก คิก
ไหว้....ผมกะว่าเปิงดีครับผม... คิก คิก....ปี่สมิงครับ...เข้าเวปมาแล้วกรุณาโทรหาผมโตยเน้อด่วนๆๆๆ...โทรฯไปกะปิดเครื่องสงสัย..ท่าจะจำศีลเหียะละก้า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จำศิลอ้วนออกติ๊ก ๆ  ของกิ๋นเต็มตู้เย็นสองตู้ ... ตกใจ
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6138 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 05:25:31 PM »

จำศิลอ้วนออกติ๊ก ๆ  ของกิ๋นเต็มตู้เย็นสองตู้ ... ตกใจ

คิก คิก  คิก คิก ลุงสมงิจ๋ำศีล  คิก คิก  คิก คิก
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #6139 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 08:43:40 PM »

อ้าว ! บ่มีไผ๋ฮู้เตื้อกะครับนิ ?  Huh

ช่วงนี้ลุงสมงิ กำลังเห่อ พนักงานของร้านใหม่ตี้เพิ่งฮับสมัครเข้ามาครับ  จูบบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin Grin
ไปก่อนล่ะอยู่เมินเดียวผมโดนแน่ ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6140 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 09:37:12 PM »

เพิ่งฮู้ข่าวครับว่า.....................

เน็ตบ้านลุงสมงิโดนตัดครับ ตอนนี้ลุงหงุดหงิดเดือดโบบๆๆ ครับ  บู่

อ๋อย ดีอี่ดูลุงสมงิครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6141 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 11:07:05 PM »

ไขเอามีดไปก๋กสายเน็ตเปิ้นน่า... Huh

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6142 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 12:08:50 AM »

เพิ่งฮู้ข่าวครับว่า.....................

เน็ตบ้านลุงสมงิโดนตัดครับ ตอนนี้ลุงหงุดหงิดเดือดโบบๆๆ ครับ  บู่

อ๋อย ดีอี่ดูลุงสมงิครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไขเอามีดไปก๋กสายเน็ตเปิ้นน่า... Huh

ตกใจ ตกใจ ตกใจไผ๋นิ๊ช่างกล้าหาญ.............ตัดสายเน็ตลุงสมงิ........มาฮับรางวัลตี้ตางเผ้เน้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6143 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 12:29:22 AM »

หันเหน็บกะติงดำ   ล่นเข้าไปในค่ายปู้นละ... Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6144 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 12:51:49 AM »

หันเหน็บกะติงดำ   ล่นเข้าไปในค่ายปู้นละ... Grin

ตกใจตั๋วไผตั๋วมันเน้อ ลุงดีเปิดก่อนละ :OO
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6145 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 12:54:46 AM »

ตกใจ ตกใจ...อยู่บ่ได้เหมียนส์กั๋น

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6146 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 09:15:25 AM »

ขอชี้แจงแตนพี่สมิงครับ  บู่ ไหว้

เน็ตบ้านพี่สมิง ถูกตัดเพราะ.....

เดิมที่บ้านใจ๊ TT&T ก่ใจ๊เน็ตได้ดีบ่มีปัญหา  หลงรัก
ปัญหามันเกิดขึ้นเมื่อ มี 3BB เกิดขึ้น แรกๆ 3BB น่าจะขอใจ๊คู่สายของ TT&T แต่พอมาวันนี้ 3BB แยกตัว แยกบริษัทออกมา  ไหว้
ทาง TT&T เลยไม่ให้ 3BB ใจ๊คู่สาย กรรมเลยตกกับลูกค้า(ลุงสมงิ)  คิก คิก

แล้วบ้านของลุงสมงิ ก่อยู่นอกเขตหื้อบริการของ 3BB ครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้ ไหว้ ไหว้

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6147 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 10:49:27 AM »

ขอชี้แจงแตนพี่สมิงครับ  บู่ ไหว้

เน็ตบ้านพี่สมิง ถูกตัดเพราะ.....

เดิมที่บ้านใจ๊ TT&T ก่ใจ๊เน็ตได้ดีบ่มีปัญหา  หลงรัก
ปัญหามันเกิดขึ้นเมื่อ มี 3BB เกิดขึ้น แรกๆ 3BB น่าจะขอใจ๊คู่สายของ TT&T แต่พอมาวันนี้ 3BB แยกตัว แยกบริษัทออกมา  ไหว้
ทาง TT&T เลยไม่ให้ 3BB ใจ๊คู่สาย กรรมเลยตกกับลูกค้า(ลุงสมงิ)  คิก คิก

แล้วบ้านของลุงสมงิ ก่อยู่นอกเขตหื้อบริการของ 3BB ครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิกหันก่อผมบ่าเกี่ยว............บ้านลุงสมงิอยู่บ้านนอกให้บริการบ่อถึง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6148 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 12:15:08 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิกหันก่อผมบ่าเกี่ยว............บ้านลุงสมงิอยู่บ้านนอกให้บริการบ่อถึง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่างอี้ลุงสมงิ ก่ต้องย้ายบ้านเข้าไปอยู่ในเวียงก่านิ ถึงจะใจ๊เน็ตได้  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6149 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 11:53:49 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อยู่นอกเขตหื้อบริการของ 3BB ครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 407 408 409 [410] 411 412 413 ... 811
  พิมพ์