เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:26:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 414 415 416 [417] 418 419 420 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877934 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #6240 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:20:06 PM »

...............................เฉลยคำตอบว่าฮูปไผ๋ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้...ขอสูมาโตยเน้อครับปี่ สมิงคนหล่อ... คิก คิก คิก คิก...เสธฯหมูโทรฯจวนแล้วครับ..พอดีติดธุระปาสาวๆๆเมืองปัวไปแอ่วอยู่ครับ...กลับมาบ่ตัน...เอาไว้โอกาสหน้าเน้อครับ..จะขอลอง..ละจะใดบ่เอาฮูปมาลงละครับ..ไขหันกลุ่มกระสุนครับผม...ได้ทีมแม็ทซ์ทูมาต้องเอาถ้วยเน้อครับ..บ่อั้นเสียจื่อจะก้าน โปรฯ เอชดี 2 เน้อ.... คิก คิก คิก คิก
ทีมแมททู ถูกเรียงคิว คับป๋ม

มีนานี้หมีผมก่คงบ่ต่างกับทีมแมทแน่ๆครับ โดน....   จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #6241 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:21:48 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินปื๋นราคาหลายบาท....................ผ่อผ้าห่อปื๋นลุ๊ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ผ้าอะหยังครับนั่น?  จูบบบบ

ทายว่าผ้ายันต์ (กันผีเฮือนจ่ม)
ผีเฮือนว่า รวมค่าน้ำมัน กับ ของแต่ง ซื้อทองได้ ห้าบาท เถียงบ่อ ออกซักกำ  ใจมันรัก รักมานานแล้ว บอกมิถูก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6242 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:22:08 PM »

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin
เก้า มอ มอ มานดิ้น คับ

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6243 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:23:22 PM »

...............................เฉลยคำตอบว่าฮูปไผ๋ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้...ขอสูมาโตยเน้อครับปี่ สมิงคนหล่อ... คิก คิก คิก คิก...เสธฯหมูโทรฯจวนแล้วครับ..พอดีติดธุระปาสาวๆๆเมืองปัวไปแอ่วอยู่ครับ...กลับมาบ่ตัน...เอาไว้โอกาสหน้าเน้อครับ..จะขอลอง..ละจะใดบ่เอาฮูปมาลงละครับ..ไขหันกลุ่มกระสุนครับผม...ได้ทีมแม็ทซ์ทูมาต้องเอาถ้วยเน้อครับ..บ่อั้นเสียจื่อจะก้าน โปรฯ เอชดี 2 เน้อ.... คิก คิก คิก คิก
ทีมแมททู ถูกเรียงคิว คับป๋ม

มีนานี้หมีผมก่คงบ่ต่างกับทีมแมทแน่ๆครับ โดน....   จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ประมาณนั้น คับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6244 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:24:29 PM »

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปืน มอญ ยิงบ่ได้

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6245 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:29:46 PM »

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปืน มอญ ยิงบ่ได้

งอน งอน งอน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6246 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:43:17 PM »

ปืน มอญ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6247 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 01:08:09 PM »

บิ๊ก ทางสายเหนือ ใช้เน็ต ได้แย้ว

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #6248 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 02:29:33 PM »

ขอแสดงความยินดีกับน้องสมงิตี่ได้ของเล่นใหม่  (เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน) ... ตกใจ
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #6249 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 02:59:32 PM »

หลงรักอยากเห็น คิมเบอร์ แบบแจ่มๆ ชัดๆ อีกทีได้ไหม ท่านสมงิ 
 เยี่ยมต่อไปคงจะเป็นตัวล่าถ้วยของเมืองน่าน อีกกระบอกแน่ๆ

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #6250 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:12:07 PM »

หลงรักอยากเห็น คิมเบอร์ แบบแจ่มๆ ชัดๆ อีกทีได้ไหม ท่านสมงิ  
 เยี่ยมต่อไปคงจะเป็นตัวล่าถ้วยของเมืองน่าน อีกกระบอกแน่ๆ

ไหว้..หวัดดีครับปี่ศักดิ์....จะมาลองทีมแม็ทซ์มะใดกะบอกจิ่มเน้อ..ปี่ศักดิ์ครับ..ปื๋นกระบอกนี้เปิ้นเอามาป้องกันแชมป์เลดี้โดยเฉพาะ..อย่าหวังว่าปี่สมิงจะได้เอาไปลู่ถ้วยคนอื่น...ยิงรามี่ต่อไปเน้อปี่เน้อ... คิก คิก คิก คิก...

ขอแสดงความยินดีกับน้องสมงิตี่ได้ของเล่นใหม่  (เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน) ... ตกใจ

ไหว้...เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน ตะก่อนว่าหื้อป่อน้องนะโม...มะเด๊วนี้โดนกะตั๋วเก่าเหียะ...แหมอย่างปี่สมิงบ่ชอบปืนขาวๆๆๆเปิ้นชอบดำๆๆ..สุดท้ายได้สแตนเลสขาวๆๆมาเหียะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก...

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin

ขายๆๆๆๆๆขายถูกไปเลย...เอาลูกซองสโตเกอร์(ร้านเอกภัทร)แหมบอก...เหมาะแต้ๆๆ..เลยน่าเดียวมาแหมกำจะหื้อลองแลกกะลองหมีแบร์..... คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2011, 03:14:05 PM โดย Freedom_predator » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6251 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:26:32 PM »

ขอแสดงความยินดีกับน้องสมงิตี่ได้ของเล่นใหม่  (เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน) ... ตกใจ

ขอบคุงคับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6252 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:27:46 PM »

คับ จัดให้คับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6253 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:30:31 PM »

ไหว้..หวัดดีครับปี่ศักดิ์....จะมาลองทีมแม็ทซ์มะใดกะบอกจิ่มเน้อ..ปี่ศักดิ์ครับ..ปื๋นกระบอกนี้เปิ้นเอามาป้องกันแชมป์เลดี้โดยเฉพาะ..อย่าหวังว่าปี่สมิงจะได้เอาไปลู่ถ้วยคนอื่น...ยิงรามี่ต่อไปเน้อปี่เน้อ... คิก คิก คิก คิก...

ไหว้...เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน ตะก่อนว่าหื้อป่อน้องนะโม...มะเด๊วนี้โดนกะตั๋วเก่าเหียะ...แหมอย่างปี่สมิงบ่ชอบปืนขาวๆๆๆเปิ้นชอบดำๆๆ..สุดท้ายได้สแตนเลสขาวๆๆมาเหียะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก...

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขายๆๆๆๆๆขายถูกไปเลย...เอาลูกซองสโตเกอร์(ร้านเอกภัทร)แหมบอก...เหมาะแต้ๆๆ..เลยน่าเดียวมาแหมกำจะหื้อลองแลกกะลองหมีแบร์..... คิก คิก คิก คิก
สนายเปอร์ ก็ว่าเข้าปาย

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #6254 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 03:39:57 PM »

สนายเปอร์ ก็ว่าเข้าปาย

บ่เจื่อกะก่อยผ่อเน้อ... คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 414 415 416 [417] 418 419 420 ... 811
  พิมพ์