เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:33:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 415 416 417 [418] 419 420 421 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877987 ครั้ง)
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #6255 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 04:43:04 PM »

หลงรักอยากเห็น คิมเบอร์ แบบแจ่มๆ ชัดๆ อีกทีได้ไหม ท่านสมงิ 
 เยี่ยมต่อไปคงจะเป็นตัวล่าถ้วยของเมืองน่าน อีกกระบอกแน่ๆ

ไหว้..หวัดดีครับปี่ศักดิ์....จะมาลองทีมแม็ทซ์มะใดกะบอกจิ่มเน้อ..ปี่ศักดิ์ครับ..ปื๋นกระบอกนี้เปิ้นเอามาป้องกันแชมป์เลดี้โดยเฉพาะ..อย่าหวังว่าปี่สมิงจะได้เอาไปลู่ถ้วยคนอื่น...ยิงรามี่ต่อไปเน้อปี่เน้อ... คิก คิก คิก คิก...

ขอแสดงความยินดีกับน้องสมงิตี่ได้ของเล่นใหม่  (เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน) ... ตกใจ

ไหว้...เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน ตะก่อนว่าหื้อป่อน้องนะโม...มะเด๊วนี้โดนกะตั๋วเก่าเหียะ...แหมอย่างปี่สมิงบ่ชอบปืนขาวๆๆๆเปิ้นชอบดำๆๆ..สุดท้ายได้สแตนเลสขาวๆๆมาเหียะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก...

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin
เก้า มอ มอ มานดิ้น คับ

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขายๆๆๆๆๆขายถูกไปเลย...เอาลูกซองสโตเกอร์(ร้านเอกภัทร)แหมบอก...เหมาะแต้ๆๆ..เลยน่าเดียวมาแหมกำจะหื้อลองแลกกะลองหมีแบร์..... คิก คิก คิก คิก

เบาะ  งอน  แลบลิ้น

ยิงลูกซองมันป่าเถื่อนเกิ๋นไปครับ ผมฮับบ่ได้ ผมมันล่ะอ่อนเมืองกรุงครับ  บู่ งอน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #6256 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 07:55:16 PM »

เด็กเมืองกรุง พกปืนมอญ เรียนดอนมูลคอนแวนต์ ได้เมียคนต่างชาติ ขี่น้องจูน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6257 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:01:20 PM »

ปืนมอญ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6258 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:08:38 PM »

เด็กเมืองกรุง พกปืนมอญ เรียนดอนมูลคอนแวนต์ ได้เมียคนต่างชาติ ขี่น้องจูน

ปืนมอญ

งอน งอน งอน
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6259 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:11:59 PM »

ขาดไปอย่างครับพี่ จบ วค.อุตดิ๊ด ครับ  จูบบบบ Grin Grin Grin

วค. รอรัก  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6260 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:38:18 PM »

อ้ายขางครับอ้ายขาง มาจ่วยผมจิ่มลอ วันนี้ผมโดนขนาดครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6261 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 08:46:39 PM »

ขาดไปอย่างครับพี่ จบ วค.อุตดิ๊ด ครับ  จูบบบบ Grin Grin Grin

วค. รอรัก  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
จืน ด้วย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6262 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 09:09:19 PM »

มีใครเห็น น้องผม พกปืน มอญ  มาแถวนี้หรือเปล่า

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6263 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 09:21:09 PM »

จืน ด้วย

งอน

มะก่อน ล่ะอ่อนพานิชย์ ตี๋กั๋นเพราะลู่ผมน่า  บู่

ป๊ะหมู่พี่ๆ แล้วอยากปิ๊กไปอยู่น่านเหียล่ะ  เศร้า

พีสมิงครับ มีงานหื้อผมทำก่ครับ (งานสุจริต) นะครับ  ไหว้

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6264 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 09:28:05 PM »

คิดออกละ  Grin

สมัครทหารเกณฑ์ แล้วขอไปเป๋นลูกน้องพี่หมู เฝ้าสนามยิงปื๋น  หลงรัก

น่าจะเข้าท่าดีครับ  จูบบบบ หลงรัก

คิก คิก คิก คิก

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6265 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 09:44:58 PM »

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin
เก้า มอ มอ มานดิ้น คับ

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปิ้นฮ้องว่าได้ใหม่ลืมเก่า   ได้ใหย่ลืมหน้อยบะหย่ะ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6266 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 09:49:30 PM »

อ้ายขางครับอ้ายขาง มาจ่วยผมจิ่มลอ วันนี้ผมโดนขนาดครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เฮาก่อแก้ต่างไปก่ะว่า   ถึงจะมอญก่อเป๋นมอญตี้หน้าต๋าดีอี้ก่ะ  คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6267 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:00:28 PM »

จืน ด้วย

งอน

มะก่อน ล่ะอ่อนพานิชย์ ตี๋กั๋นเพราะลู่ผมน่า  บู่

ป๊ะหมู่พี่ๆ แล้วอยากปิ๊กไปอยู่น่านเหียล่ะ  เศร้า

พีสมิงครับ มีงานหื้อผมทำก่ครับ (งานสุจริต) นะครับ  ไหว้

งานก็พอมีน่ะ แค่มีหมวกกันน๊อค กัน มอไซค์ และก็ ปืนมอญ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6268 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:06:25 PM »

ตกใจ ตกใจ   เก๋บก่าไฟต้องป๊กปื๋นตวยก๋าลุง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6269 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:08:27 PM »

หัวข้อ เริ่มโดย ตอบ อ่าน กระทู้ล่าสุด 
เขรางค์-รักในหลวง, ลุงคำตื้อ, สมิง วังม่วง, outpost 1969 รักในหลวง, mat031 (+ 3 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

วันนี้คนหลาย  คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 415 416 417 [418] 419 420 421 ... 811
  พิมพ์