เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:34:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 416 417 418 [419] 420 421 422 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 878063 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #6270 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:16:38 PM »

หัวข้อ เริ่มโดย ตอบ อ่าน กระทู้ล่าสุด 
เขรางค์-รักในหลวง, ลุงคำตื้อ, สมิง วังม่วง, outpost 1969 รักในหลวง, mat031 (+ 3 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

วันนี้คนหลาย  คิก คิก คิก คิก

ช่วงก่อนยังมิได้คิม เลยไม่อยากเข้า

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6271 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:29:18 PM »

เมาเต้าไปสวด " คิมมานิ " อยู่ก๊ะลุง  ยิ้มีเลศนัย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #6272 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:32:31 PM »

เมาเต้าไปสวด " คิมมานิ " อยู่ก๊ะลุง  ยิ้มีเลศนัย

ช่วงเวลานั้น ไผ๋ถามก่บได้ อู้เรื่องคิมเบอร์ก่บ่ได้ เป๋นอันผิดใจ๋ไปเหียหมดครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6273 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:33:58 PM »

พี่สมิงครับ ข้าวแต๋นถามหาน่า ลืมไปละกะครับ?  จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6274 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:56:03 PM »

ช่วงเวลานั้น ไผ๋ถามก่บได้ อู้เรื่องคิมเบอร์ก่บ่ได้ เป๋นอันผิดใจ๋ไปเหียหมดครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เป๋นโรค สว. เหียก๊า  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #6275 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:02:07 PM »

คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6276 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:04:59 PM »

แซวเปิ้นนัก   เปิ้นหนีไปอาบน้ำหื้อน้องคิมแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6277 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:25:42 PM »

หัวข้อ เริ่มโดย ตอบ อ่าน กระทู้ล่าสุด 
เขรางค์-รักในหลวง, ลุงคำตื้อ, สมิง วังม่วง, outpost 1969 รักในหลวง, mat031 (+ 3 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

วันนี้คนหลาย  คิก คิก คิก คิก

Grin Grinบ่ามีก๋านย๊ะกั๋นก้านิมาเล่นนงเล่นเน็ตหม๊ดวัน.......................อู้เล่นนะครับไปล่ะ.......กั๋วโดนลูกโดด คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6278 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 08:43:58 AM »

สวัสดีครับน้องๆ ทุกคน และผู้เฒ่า ทุกท่าน เช้าอีกวันหนึ่งที่มีไฟ ทำงาน เฮงๆรวยๆ มีปืนเยอะๆครับทุกคน ช่วงนี้มิได้จัดเพลงให้ฟัง ขออภัยด้วย รอให้จัดการเรื่องเน็ตที่บ้านได้ก่อน ครับ ฝาก นีโมด้วยน่ะครับ เรื่องเน็ต บ้านพี่

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #6279 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:26:55 AM »

หลงรักอยากเห็น คิมเบอร์ แบบแจ่มๆ ชัดๆ อีกทีได้ไหม ท่านสมงิ 
 เยี่ยมต่อไปคงจะเป็นตัวล่าถ้วยของเมืองน่าน อีกกระบอกแน่ๆ

ไหว้..หวัดดีครับปี่ศักดิ์....จะมาลองทีมแม็ทซ์มะใดกะบอกจิ่มเน้อ..ปี่ศักดิ์ครับ..ปื๋นกระบอกนี้เปิ้นเอามาป้องกันแชมป์เลดี้โดยเฉพาะ..อย่าหวังว่าปี่สมิงจะได้เอาไปลู่ถ้วยคนอื่น...ยิงรามี่ต่อไปเน้อปี่เน้อ... คิก คิก คิก คิก...

ขอแสดงความยินดีกับน้องสมงิตี่ได้ของเล่นใหม่  (เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน) ... ตกใจ

ไหว้...เหล็กโลป๋าย แม๊ะแสน ตะก่อนว่าหื้อป่อน้องนะโม...มะเด๊วนี้โดนกะตั๋วเก่าเหียะ...แหมอย่างปี่สมิงบ่ชอบปืนขาวๆๆๆเปิ้นชอบดำๆๆ..สุดท้ายได้สแตนเลสขาวๆๆมาเหียะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก...

ปากั๋นป๊กสิบเอ็ดกั๋นถึดๆ   เก้าขี้เมี่ยงก่อจ่งมาตังปทุมเพ้เน้อ   ข้าเจ้าจะดูแลหื้อหยั่งดี... Grin
เก้า มอ มอ มานดิ้น คับ

มันน่าน้อยใจ๋ครับอ้ายขาง ผมแบกเอาเอชเคจากพระประแดงไป บ่ยอมแตะต้องเลย บอกว่าเก้ามันยิงบ่ม่วนอี้ลอ  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขายๆๆๆๆๆขายถูกไปเลย...เอาลูกซองสโตเกอร์(ร้านเอกภัทร)แหมบอก...เหมาะแต้ๆๆ..เลยน่าเดียวมาแหมกำจะหื้อลองแลกกะลองหมีแบร์..... คิก คิก คิก คิก

เบาะ  งอน  แลบลิ้น

ยิงลูกซองมันป่าเถื่อนเกิ๋นไปครับ ผมฮับบ่ได้ ผมมันล่ะอ่อนเมืองกรุงครับ  บู่ งอน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สรุปแล้วบ่อยากลอง สโตเกอร์แม่นก่อ...งั้นอด..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย...ถ้าปิ๊กมาเมืองน่านปี่ขอดวลกะแบร์ นัดต่อนัดเลยน่อ...ไผชนะยกแก้ว..ไผก้าน...ชงเหล้า...สนก่อ... น้ำลายหก น้ำลายหก...

แซวเปิ้นนัก   เปิ้นหนีไปอาบน้ำหื้อน้องคิมแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก

โดนชก...ยิงมาตั้งแต่วันเสาร์..บ่ล้างเตียะอี้...กำเดียวน้องหนิมมาแอ่วหาเหียะกะนิ.... คิก คิก คิก คิก.

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6280 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 12:06:56 PM »

สรุปแล้วบ่อยากลอง สโตเกอร์แม่นก่อ...งั้นอด..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย...ถ้าปิ๊กมาเมืองน่านปี่ขอดวลกะแบร์ นัดต่อนัดเลยน่อ...ไผชนะยกแก้ว..ไผก้าน...ชงเหล้า...สนก่อ... น้ำลายหก น้ำลายหก...

ผมบ่กิ๋นเหล้าอ่า  จูบบบบ  คิก คิก
ว่าแต่เอามาโตยเต๊อะครับ ไค่ลองยิงเหมือนกั๋นครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6281 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 12:08:28 PM »

สวัสดีครับน้องๆ ทุกคน และผู้เฒ่า ทุกท่าน เช้าอีกวันหนึ่งที่มีไฟ ทำงาน เฮงๆรวยๆ มีปืนเยอะๆครับทุกคน ช่วงนี้มิได้จัดเพลงให้ฟัง ขออภัยด้วย รอให้จัดการเรื่องเน็ตที่บ้านได้ก่อน ครับ ฝาก นีโมด้วยน่ะครับ เรื่องเน็ต บ้านพี่

ตกใจ "บ้านท่านอยู่นอกเขตให้บริการค่ะ"  ตกใจ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #6282 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 01:45:42 PM »

ตกใจ "บ้านท่านอยู่นอกเขตให้บริการค่ะ"   ตกใจ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะหื้อผมแปลเป๋นภาษาเมืองก่อครับปี่สมิง... คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6283 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 02:03:01 PM »

ตกใจ "บ้านท่านอยู่นอกเขตให้บริการค่ะ"   ตกใจ

จะหื้อผมแปลเป๋นภาษาเมืองก่อครับปี่สมิง... คิก คิก คิก คิก
มิต้องคับ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6284 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 02:49:05 PM »

ผมบ่กิ๋นเหล้าอ่า  จูบบบบ  คิก คิก
ว่าแต่เอามาโตยเต๊อะครับ ไค่ลองยิงเหมือนกั๋นครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก ลุงขอกิ๋นแตน  น้ำลายหก ลุงยิงแตนก่อได้  น้ำลายหก ยินดีกับลุงสมงิ ตี้ได้ของเล่นใหม่...............เมื่อไหร่ผมจะได้บ้างน้อออออ  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 416 417 418 [419] 420 421 422 ... 811
  พิมพ์