เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:30:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 421 422 423 [424] 425 426 427 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 878116 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #6345 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:01:31 PM »

สวัสดีครับน้องๆ ทุกคน และผู้เฒ่า ทุกท่าน เช้าอีกวันหนึ่งที่มีไฟ ทำงาน เฮงๆรวยๆ มีปืนเยอะๆครับทุกคน ช่วงนี้มิได้จัดเพลงให้ฟัง ขออภัยด้วย รอให้จัดการเรื่องเน็ตที่บ้านได้ก่อน ครับ ฝาก นีโมด้วยน่ะครับ เรื่องเน็ต บ้านพี่

ตกใจ "บ้านท่านอยู่นอกเขตให้บริการค่ะ"  ตกใจ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก
น้อยอก หมองใจ บ่มีใครเท่า

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6346 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:11:57 PM »

ย้ายบ้านมาอยู่ปทุมเลยครับ   ม้วนม่วน  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #6347 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:28:46 PM »

สวัสดีครับน้องๆ ทุกคน และผู้เฒ่า ทุกท่าน เช้าอีกวันหนึ่งที่มีไฟ ทำงาน เฮงๆรวยๆ มีปืนเยอะๆครับทุกคน ช่วงนี้มิได้จัดเพลงให้ฟัง ขออภัยด้วย รอให้จัดการเรื่องเน็ตที่บ้านได้ก่อน ครับ ฝาก นีโมด้วยน่ะครับ เรื่องเน็ต บ้านพี่

ตกใจ "บ้านท่านอยู่นอกเขตให้บริการค่ะ"  ตกใจ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

น้อยอก หมองใจ บ่มีใครเท่า

ผมมักเพลงนี้ครับ  หลงรัก Grin

10 แอ่วเมืองเหนือ - อ้ายบ่ลืมแต๊กา

ย้ายบ้านมาอยู่ปทุมเลยครับ   ม้วนม่วน  Grin

ปลูกผักก๋าครับ?  จูบบบบ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6348 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:31:12 PM »

เพลงชุดตางบน อะหยังก่ดีหมด เสียอย่างเดียวไปเซาะนางเอกมิวสิคตางไดมาหา ?
 ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
 บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:55:51 PM โดย พ่อน้องนะโม » บันทึกการเข้า

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6349 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:43:06 PM »

ดริฟระดับขั้นเทพ

กันนี้เอาไว้เล่นโก้งน่าน.....เหน็ดขะหนาด  Grin

ตกใจ ท่าจะบ่ตันได้ถึงเวียงแน่ๆ ครับอ้ายขาง  จูบบบบ

น่าจะเหี่ยลงต่ง แถวโค้งบ้านสถานก่อนครับ  จูบบบบ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6350 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:51:31 PM »

เอาก่าเปิดเพลงม่วนไป 1 แต้มเจ้า  จูบบบบ จูบบบบ

เพลงชุดตางบน อะหยังก่ดีหมด เสียอย่างเดียวไปเซาะนางเอกมิวสิคตางไดมาหา ?
ผ่อท่าจะเป๋นสาวลำปาง หน้าเมียงขนาดครับ  จูบบบบ

บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สาวหละกอนเป๋นต๋ำหนวดอยู่แถวนี้คนนึ่งหนา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6351 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:54:54 PM »

เอาก่าเปิดเพลงม่วนไป 1 แต้มเจ้า  จูบบบบ จูบบบบ

ผ่อท่าจะเป๋นสาวลำปาง หน้าเมียงขนาดครับ  จูบบบบ

บู่

สาวหละกอนเป๋นต๋ำหนวดอยู่แถวนี้คนนึ่งหนา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ ลืมไปเลยอ่าครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมบ่ได้มีเจตนาพาดพิงลุงสมิง เน้อครับ  ไหว้

ผมอู้เล่นอ้ายขางบ่ดายเน้อครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 10:04:41 PM โดย พ่อน้องนะโม » บันทึกการเข้า

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6352 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 09:57:57 PM »

เอาเกมส์มาฝาก ใช้ลูกศรตี้แป้นคีย์บอร์ดเน้อครับ  จูบบบบ  คิก คิก คิก คิก

http://game.siamha.com/name/kiss-woman/

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6353 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 10:12:56 PM »

ตกใจ ลืมไปเลยอ่าครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมบ่ได้มีเจตนาพาดพิงลุงสมิง เน้อครับ  ไหว้

ผมอู้เล่นอ้ายขางบ่ดายเน้อครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตะกี้หันเจ้เปิ้นควงรามี่อยู่หนา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6354 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:16:42 AM »

สวัสดี ตอนเช้า ครับ น้องๆทุกคน และ ป๋า ๆ ทุกท่าน อีก 1 วันหยุดที่ ได้ ตื่นสาย และ อ้อยอิ่ง 
พรุ่งนี้ สารวัตร คนสวย จา มาน่าน ก็ว่าจะพาไปกินของอร่อยสักหน่อย คับ พี่น้อง ชาวปืน 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6355 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 11:28:42 AM »

สะวัดดีวันยุ๋ดสุ๋ดหันสาเจ้า  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #6356 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 11:58:39 AM »

สะวัดดีวันยุ๋ดสุ๋ดหันสาเจ้า  Grin
สวัสดีครับ ดาวเต้น ประจำแคมป์ สมิง วังม่วง
วันนี้ พี่ขอท่าเต้น จ้ำบ๊ะ สัก 2 เพลงน่ะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6357 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 12:08:36 PM »

รำวงย้อนยุค ถนนคนเดินเชียงราย 003

เซินซมเจ้า... Grin

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #6358 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 12:25:19 PM »

เมามารำวง ก่ย่ำตี๋นกั๋น แล้วก่ตี๋กั๋น  โดนชก จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #6359 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 12:49:18 PM »

คิก คิก คิก คิก   บ่ะเด่วเปิ้นบ่ตี๋กั๋นแล้วหย่ะ   ถ้าย่ำTeenกั๋นเปิ้นก่อแค่ลอกลิ้นแล้วหลั๋บต๋าจังใส่กั๋นเต้าอั้นเน่าะ

เจื่อข้าเจ้าเต๊อะน่า  Grin

หน้า: 1 ... 421 422 423 [424] 425 426 427 ... 811
  พิมพ์