เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:22:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 475 476 477 [478] 479 480 481 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 879877 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7155 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 08:54:32 AM »

ไหว้

หมด

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7156 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:03:56 AM »

มาแอ่วน่าแล่ลุงดี...........มาไหว้สาหกเป็งพระธาตุแจ่แห้ง......... หลงรัก หลงรักถ้ามาจะหันหมูเลี้ยงฮับ คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #7157 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 11:36:17 AM »

การันตีความอร่อย

เอเลี่ยน  ตกใจ ตกใจ
" ยิงปืน กินเหล้า เคล้าควันบุหรี่" อาทิตย์ล่ะครั้ง ปอใจล่ะ ชีวิตนี้

ไหว้..ขอสูมาโตยเน้อปี่สมิง...วันเสาร์ประมาณ เที่ยง ผมโทรฯหาปี่บ่ติด..จะบอกว่าบ่ได้ไปเน้อปี่..ลูกบ่าวเป็นไข้สูงครับ...ออกไปไหนบ่ได้เลยครับ...กลัวว่าจะชักแหมครับปี่.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7158 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 12:15:31 PM »

มาแอ่วน่าแล่ลุงดี...........มาไหว้สาหกเป็งพระธาตุแจ่แห้ง......... หลงรัก หลงรักถ้ามาจะหันหมูเลี้ยงฮับ คิก คิก คิก คิก

ไหว้  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ไหว้ Khob Khun Krub  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ไหว้
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #7159 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 02:12:36 PM »

ไหว้

Grin Grin Grin

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #7160 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 02:15:10 PM »

ไหว้  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ไหว้ Khob Khun Krub  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ไหว้

ระวังเน้อครับ งานแจ่แห้งล่ะอ่อนวัยสะรุ่นซอบตี๋กั๋นครับ เป๋นหยังหุ๊   จูบบบบ

หลายปี๋ก่อน เพื่อนผมโดนแตงต๋ายไปคนครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #7161 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 02:19:01 PM »

ถัดมาแหมปี๋ งานแจ่แห้งเหมือนกั๋น รุ่นปี้(น่าจะเพื่อนเดียวกับพี่คอนดอมสไนเปอร์)  จูบบบบ โดนยิงที่บ้านแสงดาว กระสุนเจาะหัวไหล่ ทะลุปอด ฝังในกระดูกสันหลัง

ตอนนี้สบาย บ่ต้องไปไหน นอนอย่างเดียวอยู่บ้านครับ  จูบบบบ

ผมถามว่าจะไดบ่โล่น ต่านบอกว่าโล่นบ่ตัน ระยะบ่ถึง 10 เมตร โต๋มเดียว แม่นขนาดครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #7162 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 02:26:06 PM »

ดู วินเตอมานพูด คนเขาคงอยากจะมา น่านบ้าน เรา อ่ะน่ะ

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #7163 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 02:34:22 PM »

ถัดมาแหมปี๋ งานแจ่แห้งเหมือนกั๋น รุ่นปี้(น่าจะเพื่อนเดียวกับพี่คอนดอมสไนเปอร์)  จูบบบบ โดนยิงที่บ้านแสงดาว กระสุนเจาะหัวไหล่ ทะลุปอด ฝังในกระดูกสันหลัง

ตอนนี้สบาย บ่ต้องไปไหน นอนอย่างเดียวอยู่บ้านครับ  จูบบบบ

ผมถามว่าจะไดบ่โล่น ต่านบอกว่าโล่นบ่ตัน ระยะบ่ถึง 10 เมตร โต๋มเดียว แม่นขนาดครับ  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยู่มะดาย..กะมาพาดพิงถึงเฮา..ลุ๊นิ...เอาเตอะ..ปี่นี้ม่วนแน่...ลูกไผหลานไผจะไปมาซ่าต๋อนตี่ผมคุมงานเน้อ.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #7164 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 02:42:44 PM »

ละอ่อนวัยรุ่น มันซ่า บ่ว่าตี่ไหน เหมือนกั๋นหมด งอน งอน

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #7165 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 03:12:14 PM »

พุธที่ 16 นี้ จะมีแมทช์พิเศษ เฉพาะกิจครับ ผมจะท้าดวลกับลุงงิ๊ คนละสองเป้า 5 เมตร  Grin

พี่ๆ ท่านไดสนใจ๋ ร่วมแข่งขันได้เน้อครับ มะแลงเน้อครับ  ไหว้

คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #7166 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 03:14:35 PM »

พุธที่ 16 นี้ จะมีแมทช์พิเศษ เฉพาะกิจครับ ผมจะท้าดวลกับลุงงิ๊ คนละสองเป้า 5 เมตร  Grin

พี่ๆ ท่านไดสนใจ๋ ร่วมแข่งขันได้เน้อครับ มะแลงเน้อครับ  ไหว้

คิก คิก คิก คิก
ระหว่าง ปืน มอญ กับ ปืน เมีย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #7167 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 06:19:19 PM »

การันตีความอร่อย

เอเลี่ยน  ตกใจ ตกใจ
" ยิงปืน กินเหล้า เคล้าควันบุหรี่" อาทิตย์ล่ะครั้ง ปอใจล่ะ ชีวิตนี้

ไหว้..ขอสูมาโตยเน้อปี่สมิง...วันเสาร์ประมาณ เที่ยง ผมโทรฯหาปี่บ่ติด..จะบอกว่าบ่ได้ไปเน้อปี่..ลูกบ่าวเป็นไข้สูงครับ...ออกไปไหนบ่ได้เลยครับ...กลัวว่าจะชักแหมครับปี่.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....
ไม่เป็นไรครับ สบายๆๆ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #7168 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 08:36:46 PM »

ลุงงิ๊ โทรมาต่อรอง ขอสู้ตี้ 3 เมตร  จูบบบบ

เอาก่เอา สู้กั๋นตี้ 3 เมตรครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

เออ...หม่าลูกยังบ่มีเตื้อเลยอ่า  บู่  ปั่นรถถีบไปสนาม อี่น้องคนงามบอกเหลืออยู่ 10 แก่นจะเอา ก่อ้าย  จูบบบบ

ผมบอกไปว่า 10 แก่นเอาไว้ฮั้นเต๊อะน้องเอ๋ย ปี้บ่เอาล่ะ  คิก คิก คิก คิก

ว่าไปแล้ว อี่น้องลูกสาวคนเดียวของเจ้าของสนามก่งามดีครับ ก่อนหน้านี้บ่ค่อยยิ้ม มะเดี่ยว ยิ้มฮื้อพ่องล่ะ อู้ดีตวย น่าสนๆ  หลงรัก  คิก คิก คิก คิก

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7169 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 08:44:58 PM »

ลุงงิ๊ โทรมาต่อรอง ขอสู้ตี้ 3 เมตร  จูบบบบ

เอาก่เอา สู้กั๋นตี้ 3 เมตรครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก

เออ...หม่าลูกยังบ่มีเตื้อเลยอ่า  บู่  ปั่นรถถีบไปสนาม อี่น้องคนงามบอกเหลืออยู่ 10 แก่นจะเอา ก่อ้าย  จูบบบบ

ผมบอกไปว่า 10 แก่นเอาไว้ฮั้นเต๊อะน้องเอ๋ย ปี้บ่เอาล่ะ  คิก คิก คิก คิก

ว่าไปแล้ว อี่น้องลูกสาวคนเดียวของเจ้าของสนามก่งามดีครับ ก่อนหน้านี้บ่ค่อยยิ้ม มะเดี่ยว ยิ้มฮื้อพ่องล่ะ อู้ดีตวย น่าสนๆ  หลงรัก  คิก คิก คิก คิก

เอาแหมละ เปิงตี้ว่ายิงดีศรีภรรยาบ่อสนับสนุนเน๊าะ
หน้า: 1 ... 475 476 477 [478] 479 480 481 ... 811
  พิมพ์