เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:42:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 532 533 534 [535] 536 537 538 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 880645 ครั้ง)
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #8010 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 08:40:18 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
กิ๋นข้าวแลงกับหยังกั๋นพ่องคร้าบบบบบบ..ปี้น้อง
อาหารเทพ ครับ ป๋าบอย น้ำพริก
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกโห...เหมียนกั๋นเลยครับ ของผมน้ำพริกต๋าแดงกับผักเขียวหางดอกลวก+หม่ะนอยลวก+หม่ะนำแก้วลวก+

ถั่วฝักยาวลวก+แก๋งปี๋ใส่ขี้โครงหมู+ต๋ำหม่ะหนุนครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแต่ตี้ว่ามานี่ต้องรอภรรยาตี้เคารพกลับมาเยี๊ยหื้อกิ๋น แง๊..แง๊บ่ฮู้จะกลับมามะใด ต๋อนนี้ก่อาหารญี่ปุ่นไปก่อนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #8011 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 08:47:17 PM »

กิ๋นข้าวแลงกับหยังกั๋นพ่องคร้าบบบบบบ..ปี้น้อง
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกโห...เหมียนกั๋นเลยครับ ของผมน้ำพริกต๋าแดงกับผักเขียวหางดอกลวก+หม่ะนอยลวก+หม่ะนำแก้วลวก+

ถั่วฝักยาวลวก+แก๋งปี๋ใส่ขี้โครงหมู+ต๋ำหม่ะหนุนครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแต่ตี้ว่ามานี่ต้องรอภรรยาตี้เคารพกลับมาเยี๊ยหื้อกิ๋น แง๊..แง๊บ่ฮู้จะกลับมามะใด ต๋อนนี้ก่อาหารญี่ปุ่นไปก่อนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห ป้อเลี้ยง กินอาหารญี่ปุ่น ทุกวัน

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #8012 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:04:12 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห ป้อเลี้ยง กินอาหารญี่ปุ่น ทุกวัน
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินขนาดกิ๋นมาม่าเกือบตึงวันยังบ่มีซะตังค์ซื้อปื๋นเลยครับ นี่เดวจะเลิกใส่ไข่แล้วครับฟองตั้ง4บาท

กิ๋นแต่มาม่าบ่ตายแหมซัก5ปี๋อาจจะเก็บซะตังค์ซื้อลูกกรดได้ซักบอก น้ำลายหกถ้าฮั่งอย่างป๋างิ๊ก่ดีก่ะนึกรามี่ได้รามี่

นึกคิ้มได้คิ้ม นึกลูกกรดเดวก่ได้ลูกกรด ธุระกิจเป๋น5-6อย่างซะตังค์เป๋นปี๊ปๆซื้ออะหยังก่ได้อยู่แล้วป๋างิ๊ซะอย่าง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #8013 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:11:31 PM »

งอน งานเยอะ ช่วงนี้ไม่ได้ไปซ้อมมือเลย สงสัยได้ลงแค่ปืน แก็ปสปีด อย่างเดียว  เศร้า

แต่ล่ะคน ก็ ไม่ได้ซ้อม ผมก็เหมือนกัน ไม่ได้เข้าสนาม เอาเสียเลย ตอนนี้

มาแนวถ่อมตั๋วน่อ   เดวถ้าผ่อวันแต้หื้อดีๆเน้อ   ปี้อ้ายกู้นี้   เปิ้นจะซัลโว X หื้อผ่อ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #8014 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:13:38 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินขนาดกิ๋นมาม่าเกือบตึงวันยังบ่มีซะตังค์ซื้อปื๋นเลยครับ นี่เดวจะเลิกใส่ไข่แล้วครับฟองตั้ง4บาท

กิ๋นแต่มาม่าบ่ตายแหมซัก5ปี๋อาจจะเก็บซะตังค์ซื้อลูกกรดได้ซักบอก น้ำลายหกถ้าฮั่งอย่างป๋างิ๊ก่ดีก่ะนึกรามี่ได้รามี่

นึกคิ้มได้คิ้ม นึกลูกกรดเดวก่ได้ลูกกรด ธุระกิจเป๋น5-6อย่างซะตังค์เป๋นปี๊ปๆซื้ออะหยังก่ได้อยู่แล้วป๋างิ๊ซะอย่าง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สาธุ สมพรปาก ครับ สมพรปากครับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตั้งแต่รู้จักกันมา เพิ่งพูดถูกใจก่ะวันนี้ เอ้า เอาเหล้าหมาใจดำ ไป สอง จอก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #8015 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:13:58 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินน้องเอ๊ย..รสชาติการเลี้ยงลูกลิงสองตัวโดยไม่มีตัวช่วยมันช่างซู๊ดยอดแต้ๆอิทโคตะระอิท หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ ไหว้

สนใจ๋หื้อเจ้าไปจ่วยก่อหา  หลงรัก หลงรัก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #8016 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:14:24 PM »

งอน งานเยอะ ช่วงนี้ไม่ได้ไปซ้อมมือเลย สงสัยได้ลงแค่ปืน แก็ปสปีด อย่างเดียว  เศร้า

แต่ล่ะคน ก็ ไม่ได้ซ้อม ผมก็เหมือนกัน ไม่ได้เข้าสนาม เอาเสียเลย ตอนนี้

มาแนวถ่อมตั๋วน่อ   เดวถ้าผ่อวันแต้หื้อดีๆเน้อ   ปี้อ้ายกู้นี้   เปิ้นจะซัลโว X หื้อผ่อ  Grin
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #8017 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:22:31 PM »

นั่นแน่...มาอุ่มปากไค่หัวอิ๊อิ๊   แสดงว่าซุ่มซ้อมอยู่เหมือนกั๋น

เอ.......แต่ว่าลุงไปซ้อมตางไดน้อ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #8018 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:29:43 PM »

นั่นแน่...มาอุ่มปากไค่หัวอิ๊อิ๊   แสดงว่าซุ่มซ้อมอยู่เหมือนกั๋น

เอ.......แต่ว่าลุงไปซ้อมตางไดน้อ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย
พี่บ่ได้เข้าสนามเลย ยุ่งๆอยุ่ ช่วงนี้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #8019 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:31:33 PM »

ขอตัวไปนอนก่อนน่ะครับ พี่น้องครับ พรุ่งนี้มีงานเช้า ครับผม

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #8020 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:35:13 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินน้องเอ๊ย..รสชาติการเลี้ยงลูกลิงสองตัวโดยไม่มีตัวช่วยมันช่างซู๊ดยอดแต้ๆอิทโคตะระอิท หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ ไหว้

สนใจ๋หื้อเจ้าไปจ่วยก่อหา  หลงรัก หลงรัก
ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
 ตกใจ ตกใจ ตกใจน้องเหย....อย่าเอาชีวิตน้อยๆอันน่าทนุถนอมนี้มาล้อเล่นเป็นอันขาด อ้ายต๋ายแต้ๆหนา ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #8021 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:46:17 PM »

คิก คิก คิก คิก   เลี้ยงลูกน่ะ   ม่วนจะต๋ายแต้ๆ   ผมยังซอบเลย

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #8022 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:41:24 PM »

มีก่าคนไปซุ่มซ้อมยิงปั้น X กั๋น  งานนี้พระเอกตึงนั้น .. Grin
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8023 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 07:59:22 AM »

ลุงดีขอเป๋นกำลังใจ๋หื้อ................................................คนชนะ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #8024 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 09:09:47 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักอรุณสวัสดิ์ครับ...พี่น้อง หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 532 533 534 [535] 536 537 538 ... 811
  พิมพ์