เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:20:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 630 631 632 [633] 634 635 636 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 878442 ครั้ง)
grammazaza
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #9480 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 12:25:16 PM »

เกิดมากะลังเกยหัน...ลูกซองสั้นงามๆๆ ก็วันนี้ละ....
ไผ่น้อเป็นเจ้าของ...ขายก่อครับปี่ ติดอกติดใจ๋ขนาด  น้ำลายหก ผ่อไกลๆๆก็ว่า .45 งามแต้ๆๆๆ เยาะเย้ย  ... หัวเราะร่าน้ำตาริน ยากไขได้
3500 ทะเบียนพร้อม
ของไผนั่น เอามาผ่อลู๊ปี๋

สนใจ๋ก๊ะเง้า วันเสาร์เข้าไปผ่อก่ะ  เอ่อแล้วไปแข่งกีฬาสายกล๋างตี้สองแควก่อ ผมว่าจะไปแข่งเปตองกับเขาอยู่
จะไดถ้าไป ก็ป๊ะกั๋นตี้สองแควเน้อเอาน้ำขมๆใส่กระเป๋าไปโตย น้ำลายหก
กีฬาบ่ไปคับ บ่จ่างเล่นหยัง จะไปกิ๋นอย่างเดียวก็ไก๋ อยู่บ้านนอนครับ
anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #9481 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 03:43:54 PM »

เสาร์ นี้ เอามาลองเน้อ เอนก หมี ไกเบา

เสาร์นี้คงบ่ได้เข้าครับปี้ จะไปแข่งกีฬาสา"สุข ตี้อ.สองแควครับ
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #9482 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 09:27:07 AM »

เกิดมากะลังเกยหัน...ลูกซองสั้นงามๆๆ ก็วันนี้ละ....
ไผ่น้อเป็นเจ้าของ...ขายก่อครับปี่ ติดอกติดใจ๋ขนาด  น้ำลายหก ผ่อไกลๆๆก็ว่า .45 งามแต้ๆๆๆ เยาะเย้ย  ... หัวเราะร่าน้ำตาริน ยากไขได้
3500 ทะเบียนพร้อม
ของไผนั่น เอามาผ่อลู๊ปี๋

สนใจ๋ก๊ะเง้า วันเสาร์เข้าไปผ่อก่ะ  เอ่อแล้วไปแข่งกีฬาสายกล๋างตี้สองแควก่อ ผมว่าจะไปแข่งเปตองกับเขาอยู่
จะไดถ้าไป ก็ป๊ะกั๋นตี้สองแควเน้อเอาน้ำขมๆใส่กระเป๋าไปโตย น้ำลายหก
กีฬาบ่ไปคับ บ่จ่างเล่นหยัง จะไปกิ๋นอย่างเดียวก็ไก๋ อยู่บ้านนอนครับ
เข้าสนามก่า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9483 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 09:28:01 AM »

เสาร์ นี้ เอามาลองเน้อ เอนก หมี ไกเบา

เสาร์นี้คงบ่ได้เข้าครับปี้ จะไปแข่งกีฬาสา"สุข ตี้อ.สองแควครับ
ครับผม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9484 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 11:35:18 AM »

เง้า มานั่งให้น้องวันนั้น ชงเหล้าให้ดีกว่า หวาน ขนาด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #9485 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:37:12 PM »

เง้า มานั่งให้น้องวันนั้น ชงเหล้าให้ดีกว่า หวาน ขนาด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สำหรับผมขมขนาด ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9486 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:40:55 PM »

5555 วันเสาร์นี้ พี่น้อย นักบิน ลูกทุ่ง  ว่าจะ พา โคโยตี้มา  ไม่รู้ จิงเป่า ไอ้เรา มันก็ไม่คอยชอบ เท่าไหร่ ของพรรณ เงี้ย คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2011, 05:19:07 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9487 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 12:51:54 PM »

5555 วันเสาร์นี้ พี่น้อย นักบิน ลูกทุ่ง  ว่าจะ พา โคโยตี้มา  ไม่รู้ จิงเป่า ไอ้มันก็ไม่คอยชอบ เท่าไหร่ ของพรรณ เงี้ย คิก คิก คิก คิก

ไหว้  ไหว้สา..ครับปี่สมิง.ปี่เอนก ,เง้าเพื่อน.และปี่น้องเมืองกู่คู้กู่คนเน้อครับ...วันนี้ว่างๆๆกะเลยมาแอ่วครับ..หลังจากตี่ติดก๋านติดงานต๋อนสี้นปีงบประมาณ..ปี่สมิงวันเสาร์เข้าสนามก่อครับปี่... น้ำลายหก น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9488 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:09:45 PM »

5555 วันเสาร์นี้ พี่น้อย นักบิน ลูกทุ่ง  ว่าจะ พา โคโยตี้มา  ไม่รู้ จิงเป่า ไอ้มันก็ไม่คอยชอบ เท่าไหร่ ของพรรณ เงี้ย คิก คิก คิก คิก

ไหว้  ไหว้สา..ครับปี่สมิง.ปี่เอนก ,เง้าเพื่อน.และปี่น้องเมืองกู่คู้กู่คนเน้อครับ...วันนี้ว่างๆๆกะเลยมาแอ่วครับ..หลังจากตี่ติดก๋านติดงานต๋อนสี้นปีงบประมาณ..ปี่สมิงวันเสาร์เข้าสนามก่อครับปี่... น้ำลายหก น้ำลายหก

เข้า ครับ สไนเปอร์ นัด กับ เพื่อนๆ น้องๆไว้ 1-2 แล้ว ครับ

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9489 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:22:07 PM »

5555 วันเสาร์นี้ พี่น้อย นักบิน ลูกทุ่ง  ว่าจะ พา โคโยตี้มา  ไม่รู้ จิงเป่า ไอ้มันก็ไม่คอยชอบ เท่าไหร่ ของพรรณ เงี้ย คิก คิก คิก คิก

ไหว้  ไหว้สา..ครับปี่สมิง.ปี่เอนก ,เง้าเพื่อน.และปี่น้องเมืองกู่คู้กู่คนเน้อครับ...วันนี้ว่างๆๆกะเลยมาแอ่วครับ..หลังจากตี่ติดก๋านติดงานต๋อนสี้นปีงบประมาณ..ปี่สมิงวันเสาร์เข้าสนามก่อครับปี่... น้ำลายหก น้ำลายหก

เข้า ครับ สไนเปอร์ นัด กับ เพื่อนๆ น้องๆไว้ 1-2 แล้ว ครับ

ถ้าหนีตั๋วประกบไปได้จะแวะเข้าไปแอ่วหาเน้อปี่เน้อ.. น้ำลายหก
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9490 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:29:21 PM »

ไหว้  สวัสดีครับปี่สมิง...วันเสาร์นี้เข้าสนามแม่นก่อครับปี่..พอดีมีน้องเขาจากแม่จริมจะเข้าไปแอ่วโตย ครับปี่..แต่ผมบ่ฮู้ว่าจะได้ไปก่อมีงานเลี้ยงรุ่นตี่เรือนแก้วครับปี่.. ไหว้

พี่ แฮ้งค์ขนาด ไปต่อ คาเซ อีก  คิก คิก คิก คิก
เขตแถว คนคาเซ เป็นเขตประกาศ พรก.ฉุกเฉิน สำหรับผมไปแล้ว

คิก คิก  ดีซะดู...กล๋ายเป็นคนขาเป๋ ไปเหียะละ...เพื่อนเฮา.... ขำก๊าก

ไหว้สาคับ...ปี่ๆ คอปืนจังหวัดน่านทุกคน ผมน้องใหม่ส่องเวปนี้มาเมินขนาดแต่บ่ได้เข้ามาตักห้องนี้เลย
จะไดผมก็ขอฝากเนื้อฝากตั๋วกับหมู่ปี่ๆ จาวน่านทุกคนหนาคับ...
ผมละอ่อนภูเพียงคับ...ผ่านประสบการ์ณที่ ปัตตานีมาเมินอยู่คับ  ดีใจได้เห็นเว็ปบอร์ดของคนเมืองน่านบ้านเฮาได้อู้กั๋น...
ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านเฮาเมืองน่านได้หลายเดือนแล้วคับ...ไหนๆก็มาแล้วก็ขอฝากตัวผมกับลูกๆๆน้องคางโต(สไตเออร์)
กับน้องm

ยินดีต้อนฮับสู่ห้องเมืองน่าน ผมกะอยู่ภูเพียงเหมือนกั๋นครับ...บ่ฮู้อยู่บ้านไหนครับ....

ส่วนไผว่างไปแอ่วห้องเมืองน่านในเวปเพื่อนบ้านจิ่มเน้อ.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
 http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=51699.0
ไหว้  สวัสดีครับปี่สมิง...วันเสาร์นี้เข้าสนามแม่นก่อครับปี่..พอดีมีน้องเขาจากแม่จริมจะเข้าไปแอ่วโตย ครับปี่..แต่ผมบ่ฮู้ว่าจะได้ไปก่อมีงานเลี้ยงรุ่นตี่เรือนแก้วครับปี่.. ไหว้

พี่ แฮ้งค์ขนาด ไปต่อ คาเซ อีก  คิก คิก คิก คิก
เขตแถว คนคาเซ เป็นเขตประกาศ พรก.ฉุกเฉิน สำหรับผมไปแล้ว

คิก คิก  ดีซะดู...กล๋ายเป็นคนขาเป๋ ไปเหียะละ...เพื่อนเฮา.... ขำก๊าก

ไหว้สาคับ...ปี่ๆ คอปืนจังหวัดน่านทุกคน ผมน้องใหม่ส่องเวปนี้มาเมินขนาดแต่บ่ได้เข้ามาตักห้องนี้เลย
จะไดผมก็ขอฝากเนื้อฝากตั๋วกับหมู่ปี่ๆ จาวน่านทุกคนหนาคับ...
ผมละอ่อนภูเพียงคับ...ผ่านประสบการ์ณที่ ปัตตานีมาเมินอยู่คับ  ดีใจได้เห็นเว็ปบอร์ดของคนเมืองน่านบ้านเฮาได้อู้กั๋น...
ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านเฮาเมืองน่านได้หลายเดือนแล้วคับ...ไหนๆก็มาแล้วก็ขอฝากตัวผมกับลูกๆๆน้องคางโต(สไตเออร์)
กับน้องmp15-22magpol(สมิธฯ)ไว้กับหมู่ปี่ๆ ตวยเน้อคับ

ยินดีต้อนฮับสู่ห้องเมืองน่าน ผมกะอยู่ภูเพียงเหมือนกั๋นครับ...บ่ฮู้อยู่บ้านไหนครับ....

ส่วนไผว่างไปแอ่วห้องเมืองน่านในเวปเพื่อนบ้านจิ่มเน้อ.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
 http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=51699.0

ผมเป็นละอ่อนบ้านหัวนา ครับแล้วปี่อยู่ภูเพียงอยู่บ้านอะยางครับ

ผมอยู่บ้านเมืองจัง ครับ..อยู่หัวนา น่าจะฮู้จักดาบวิสูตรฯ ผมทำงานกะปี่เปิ้นครับ..

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9491 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:41:34 PM »

ถ้าหนีตั๋วประกบไปได้จะแวะเข้าไปแอ่วหาเน้อปี่เน้อ.. น้ำลายหก
ยานอนหลับ ซิ

Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9492 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 02:42:50 PM »

ยานอนหลับ ซิ

โค๊ะ..ยังบ่าหู้เตื่อครับว่าผีเฮือนจะหยุดงานหรือทำงานครับวันนั้น..ถ้าหยุดคงมาโตยแน่ๆๆ...แต่ถ้าบ่หยุดต้องไปฮับตี่ท่าวังผาแหม  เศร้า เศร้า
anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #9493 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 03:32:56 PM »

กรรมของคนมีเมีย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9494 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 05:20:11 PM »

กรรมของคนมีเมีย หัวเราะร่าน้ำตาริน
มีแต่คนมีกรรม

หน้า: 1 ... 630 631 632 [633] 634 635 636 ... 811
  พิมพ์