เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:36:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 658 659 660 [661] 662 663 664 ... 811
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไลฟ์ สไตล์ ของ " สมิง วังม่วง " และพี่น้องคอปืน จังหวัด น่าน  (อ่าน 877670 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #9900 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 08:18:41 AM »

กูว่าโพสมึงอายุสั้นหว่ะ....   ขำก๊าก

หว่างนี้ไค้นักขนาดแต๊ะ  Huh

SPSC No.057       THPSA No.A-331
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #9901 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:41:25 PM »

กูว่าโพสมึงอายุสั้นหว่ะ....   ขำก๊าก

หว่างนี้ไค้นักขนาดแต๊ะ  Huh

อิ๊ดขนาดเนาะป้อหลวง.....  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #9902 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 10:29:52 AM »

น้อง นพครับ  พี่สมิงรบกวนช่วย ลบรูปข้าง บน ออก ด้วยครับ  ไหว้ เกรงใจ  คนเฒ่า คนแก่ครับ ไหว้ ขอบคุณครับ

moskung
พิทักษ์จักรีวงศ์
Full Member

คะแนน 18

อาวุธประจำตัว:สไตเออร์m9-a1,สมิธฯmp15-22

« ตอบ #9903 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:14:16 AM »

น้อง นพครับ  พี่สมิงรบกวนช่วย ลบรูปข้าง บน ออก ด้วยครับ  ไหว้ เกรงใจ  คนเฒ่า คนแก่ครับ ไหว้ ขอบคุณครับ

จัดแล้วครับพี่หมิงฯ...ตามคำขอ...

มาร่วมกันดำรงค์ไว้ซึ่ง ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เพื่อความเป็นเอกราชและความเสียสละของบรรพบุรุษไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9904 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:09:53 AM »

จัดแล้วครับพี่หมิงฯ...ตามคำขอ...
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9905 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 04:15:11 PM »

ไหว้  สวัสดีครับปี่สมิงฯ...บ่ได้เข้ามาแอ่วเมินหละ..ติดก๋านติดงานหลายอย่างครับ...เพิ่งไปเคาะสนิมเมื่อวันศุกร์ตี่ 17 ก.พ.ครับ..ไปกับปี่บอยเมืองน่าน , โมจิและน้องสาว...เข้าไปแล้ว..ไขไห้ไขฮ้องครับ..อย่างกับสนามร้าง...บ่มีกระสุนขายเจ้าหน้าที่สนามกะบ่มี...เป้ากระดาษเก่าๆๆวางอยู่ประมาณ 4-5 ใบ...กะลังจะเอาไปติดเพื่อยิงกะมีน้องๆๆมาใช้สนามตวย..เป้ากะบ่มีกะเลยแบ่งเป้าหื้อไปเหียะ 2 แผ่น..เหลือ 3 แผ่นกะแบ่งกั๋นยิง...ได้หันแล้วกั๊ดอกหมด...บ่นึกว่ามันจะเป็นได้ขนาดนี้....ปี่สมิงครับ..ผมก๋วนกำเต้อ..พอดีปี่บอยเมืองน่าน เปิ้นไขฮู้ว่าพวกลำโพงตี่ปี่บอยเปิ้นมอบหื้อกับสนามยังอยู่ก่อครับ..หรือว่าหายไปตั้งใดเหียะ...โอกาสหน้าถ้าสนามดีๆๆคงได้มีโอกาสพบปะกั๋นเน้อครับ..วันเสาร์ตี่แล้วปี่สิทธ์กะจวนเข้าสนามแต่ติดธุระกะเลยบ่ได้ไป...เสียดายๆๆ..ครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9906 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 06:17:16 PM »

ไหว้  สวัสดีครับปี่สมิงฯ...บ่ได้เข้ามาแอ่วเมินหละ..ติดก๋านติดงานหลายอย่างครับ...เพิ่งไปเคาะสนิมเมื่อวันศุกร์ตี่ 17 ก.พ.ครับ..ไปกับปี่บอยเมืองน่าน , โมจิและน้องสาว...เข้าไปแล้ว..ไขไห้ไขฮ้องครับ..อย่างกับสนามร้าง...บ่มีกระสุนขายเจ้าหน้าที่สนามกะบ่มี...เป้ากระดาษเก่าๆๆวางอยู่ประมาณ 4-5 ใบ...กะลังจะเอาไปติดเพื่อยิงกะมีน้องๆๆมาใช้สนามตวย..เป้ากะบ่มีกะเลยแบ่งเป้าหื้อไปเหียะ 2 แผ่น..เหลือ 3 แผ่นกะแบ่งกั๋นยิง...ได้หันแล้วกั๊ดอกหมด...บ่นึกว่ามันจะเป็นได้ขนาดนี้....ปี่สมิงครับ..ผมก๋วนกำเต้อ..พอดีปี่บอยเมืองน่าน เปิ้นไขฮู้ว่าพวกลำโพงตี่ปี่บอยเปิ้นมอบหื้อกับสนามยังอยู่ก่อครับ..หรือว่าหายไปตั้งใดเหียะ...โอกาสหน้าถ้าสนามดีๆๆคงได้มีโอกาสพบปะกั๋นเน้อครับ..วันเสาร์ตี่แล้วปี่สิทธ์กะจวนเข้าสนามแต่ติดธุระกะเลยบ่ได้ไป...เสียดายๆๆ..ครับ...
สวัสดีครับ สไนเปอร์ กรณีลำโพง ไม่เห็นนานแล้วครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 06:18:59 PM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #9907 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 07:10:35 PM »

Grin   Grin   ตกใจ
moskung
พิทักษ์จักรีวงศ์
Full Member

คะแนน 18

อาวุธประจำตัว:สไตเออร์m9-a1,สมิธฯmp15-22

« ตอบ #9908 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:25:52 AM »

ไหว้  สวัสดีครับปี่สมิงฯ...บ่ได้เข้ามาแอ่วเมินหละ..ติดก๋านติดงานหลายอย่างครับ...เพิ่งไปเคาะสนิมเมื่อวันศุกร์ตี่ 17 ก.พ.ครับ..ไปกับปี่บอยเมืองน่าน , โมจิและน้องสาว...เข้าไปแล้ว..ไขไห้ไขฮ้องครับ..อย่างกับสนามร้าง...บ่มีกระสุนขายเจ้าหน้าที่สนามกะบ่มี...เป้ากระดาษเก่าๆๆวางอยู่ประมาณ 4-5 ใบ...กะลังจะเอาไปติดเพื่อยิงกะมีน้องๆๆมาใช้สนามตวย..เป้ากะบ่มีกะเลยแบ่งเป้าหื้อไปเหียะ 2 แผ่น..เหลือ 3 แผ่นกะแบ่งกั๋นยิง...ได้หันแล้วกั๊ดอกหมด...บ่นึกว่ามันจะเป็นได้ขนาดนี้....ปี่สมิงครับ..ผมก๋วนกำเต้อ..พอดีปี่บอยเมืองน่าน เปิ้นไขฮู้ว่าพวกลำโพงตี่ปี่บอยเปิ้นมอบหื้อกับสนามยังอยู่ก่อครับ..หรือว่าหายไปตั้งใดเหียะ...โอกาสหน้าถ้าสนามดีๆๆคงได้มีโอกาสพบปะกั๋นเน้อครับ..วันเสาร์ตี่แล้วปี่สิทธ์กะจวนเข้าสนามแต่ติดธุระกะเลยบ่ได้ไป...เสียดายๆๆ..ครับ...

ไหว้เกิดอะไรขึ้นที่สนาม ตกใจ...ทำไมไม่เหมือนเดิมแล้วครับ...ปี่ๆคอปืนบ้านเราช่วยตอบที... หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

มาร่วมกันดำรงค์ไว้ซึ่ง ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เพื่อความเป็นเอกราชและความเสียสละของบรรพบุรุษไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9909 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 12:57:09 PM »

ไหว้  สวัสดีครับปี่สมิงฯ...บ่ได้เข้ามาแอ่วเมินหละ..ติดก๋านติดงานหลายอย่างครับ...เพิ่งไปเคาะสนิมเมื่อวันศุกร์ตี่ 17 ก.พ.ครับ..ไปกับปี่บอยเมืองน่าน , โมจิและน้องสาว...เข้าไปแล้ว..ไขไห้ไขฮ้องครับ..อย่างกับสนามร้าง...บ่มีกระสุนขายเจ้าหน้าที่สนามกะบ่มี...เป้ากระดาษเก่าๆๆวางอยู่ประมาณ 4-5 ใบ...กะลังจะเอาไปติดเพื่อยิงกะมีน้องๆๆมาใช้สนามตวย..เป้ากะบ่มีกะเลยแบ่งเป้าหื้อไปเหียะ 2 แผ่น..เหลือ 3 แผ่นกะแบ่งกั๋นยิง...ได้หันแล้วกั๊ดอกหมด...บ่นึกว่ามันจะเป็นได้ขนาดนี้....ปี่สมิงครับ..ผมก๋วนกำเต้อ..พอดีปี่บอยเมืองน่าน เปิ้นไขฮู้ว่าพวกลำโพงตี่ปี่บอยเปิ้นมอบหื้อกับสนามยังอยู่ก่อครับ..หรือว่าหายไปตั้งใดเหียะ...โอกาสหน้าถ้าสนามดีๆๆคงได้มีโอกาสพบปะกั๋นเน้อครับ..วันเสาร์ตี่แล้วปี่สิทธ์กะจวนเข้าสนามแต่ติดธุระกะเลยบ่ได้ไป...เสียดายๆๆ..ครับ...

ไหว้เกิดอะไรขึ้นที่สนาม ตกใจ...ทำไมไม่เหมือนเดิมแล้วครับ...ปี่ๆคอปืนบ้านเราช่วยตอบที... หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
ก็ ถาม ป๋าๆ เอาเอง เหอะ

anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #9910 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 03:26:47 PM »

ก็ ถาม ป๋าๆ เอาเอง เหอะ

เศร้า

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9911 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 03:51:13 PM »

สนามกะยังเข้าไปยิงได้เน้อครับ..แต่อาจจะต้องเตรียมเป้ากับกระสุนไปเอง...เผื่อว่าบ่มี จนท.สนามอยู่ครับ...ถ้ามี จนท.สนามอยู่กะดีน้อย....จะได้อุดหนุนสนามเปิ้น...แต่ถ้าสนามบ่มีกระสุนขายกะโล๊ะหาเอาคนเดียวเน้อครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9912 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:23:46 PM »

สนามกะยังเข้าไปยิงได้เน้อครับ..แต่อาจจะต้องเตรียมเป้ากับกระสุนไปเอง...เผื่อว่าบ่มี จนท.สนามอยู่ครับ...ถ้ามี จนท.สนามอยู่กะดีน้อย....จะได้อุดหนุนสนามเปิ้น...แต่ถ้าสนามบ่มีกระสุนขายกะโล๊ะหาเอาคนเดียวเน้อครับ...
เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:14:44 AM โดย สมิง วังม่วง » บันทึกการเข้า

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #9913 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 07:52:35 PM »

เศร้า

ลุงไปแอ่วมาเมื่อวันติ๊ด มีลุงคนเดียวดูต่างยิงเงียบสมาธิดียิงดี  แต่วังเวงวิโว๋เหว๋ ... Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #9914 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 06:09:14 AM »

เศร้า

ลุงไปแอ่วมาเมื่อวันติ๊ด มีลุงคนเดียวดูต่างยิงเงียบสมาธิดียิงดี  แต่วังเวงวิโว๋เหว๋ ... Grin

ลุงหนอลุง ไปไม่ชวนกันเลย ครับ

หน้า: 1 ... 658 659 660 [661] 662 663 664 ... 811
  พิมพ์