เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:28:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้สงกรานต์แล้วสมาชิกจะไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 5956 ครั้ง)
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 10:55:13 AM »

วางแผนหยุดยาว 5 วัน จะกลับไปเยี่ยมบ้านเกิดบุรีัรัมย์ครับ

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 12:09:33 PM »

จากตากใบ ไปร้อยเอ็ดครับ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:02:47 PM »

[ไปทะเลครับไปดูนํ้ากับฟ้า ยิ้มีเลศนัย/size]

[/url][/url]
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 10:12:33 PM »

ไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนครับ....อยู่บ้าน....ถือปืนคุมลูกๆเล่นสาดน้ำสงกรานต์ครับ อิ อิ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 10:28:40 PM »

ทำงานครับ

แต่น้องๆจะมาอยู่เป็นเพื่อนยามว่างงานครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 08:58:17 AM »

นายไม่อยากทํางานวันหยุด....เลยสั่งให้ผมไปแทน.....ที่เซี้ยงไฮ้ช่วงสงกรานต์พอดี

เลยลาต่อ....เที่ยวมันซะเลย......

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 09:09:47 AM »

นายไม่อยากทํางานวันหยุด....เลยสั่งให้ผมไปแทน.....ที่เซี้ยงไฮ้ช่วงสงกรานต์พอดี
เลยลาต่อ....เที่ยวมันซะเลย......

ยินดีระคนอิจฉาครับน้าอ้วน  ....  อากาศจีนแดงช่วงนั้นคงยังหนาวอยู่มากน้อยเพียงใดครับ

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 09:52:42 AM »

ยินดีระคนอิจฉาครับน้าอ้วน  ....  อากาศจีนแดงช่วงนั้นคงยังหนาวอยู่มากน้อยเพียงใดครับ

ไม่ค่อยหนาวแล้วครับ......กําลังซาบายยย......ดีละครับ.....จะได้ดูอะไรๆที่มันเกินเสื้อผ้าออกมาบ้าง

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 10:38:55 AM »

ทำงานครับผม  Grin Grin

S76C+,C++
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 05:56:05 PM »

ไม่ค่อยหนาวแล้วครับ......กําลังซาบายยย......ดีละครับ.....จะได้ดูอะไรๆที่มันเกินเสื้อผ้าออกมาบ้าง

เมื่อไหร่จะมาเยี่ยมผมครับพี่? ที่นี่เกินเสื้อผ้ามากกว่าเซี่ยงไฮ้แน่นอน ฮ่า ฮ่า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 01:51:14 PM »

ไปเที่ยว ยะลา  กันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไปไหมหล่ะ  ลุงปู.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไปเที่ยว ยะลา  กันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แวะโคกโพธิ์ ก่่อน นั้งกินน้ำ ซัก 7-8 ลิตร แล้วค่อยไปต่อก็ได้ครับ  ผม เฝ้าร้าน กลัวร้านหายครับ

รับทราบจะแวะเข้าไปหาน่ะครับ...ขอเข้าพื้นที่ยะลาซัก 3-4 วัน  Grin Grin Grin Grin
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 10:34:59 PM »

ย้อนรอย
จากดินแดนด้ามขวาน
สู่มาตุภูมิ ที่ "ใบ(คม)ขวาน" ครับ
เมื่อคืนนอนกทม.เมื่อเช้ารถติดสาหัส
จนถึงสีคิ้ว  ตอนนี้เอกเขนกอยู่ที่บ้านอย่างสบายอารมณ์ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 03:48:59 AM »

ไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนครับ....อยู่บ้าน....ถือปืนคุมลูกๆเล่นสาดน้ำสงกรานต์ครับ อิ อิ

สงสัย ลูกสาว น่ารัก นะครับ ลูก 1 กล่อง พอมั้ยครับ (แซว ครับ)
 อีก 10 ปี ผมก็คงเหมือนท่านพี่นั้นแหละครับ
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 12:08:50 PM »

เวียนมาครบอีก 1 ปีแล้วครับสำหรับกระทู้นี้ของพี่ แสนสุข  ขออนุญาตพี่แสนสุขด้วยนะครับ  Grin Grin Grin Grin คำถามยังเหมือนเดิมครับ ไปเที่ยวที่ไหนกันบ้าง
ขอให้ทุกท่านที่เดินทาง จงไปสู่ที่หมายปลายทางด้วยความสวัสดิภาพนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ส่วนผม กลับบ้านที่เชียงรายครับ  ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 01:30:06 PM »

ทำงานครับ

แต่น้องๆจะมาอยู่เป็นเพื่อนยามว่างงานครับ

ปีนี้ก็ทำงานครับ

แต่ไม่มีน้องๆมาอยู่เป็นเพื่อนแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์