เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:41:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำขอโทษ จาก จาก ศักดา ครับ  (อ่าน 3535 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:54:47 AM »

สบาย ๆ กันอยู่แล้วครับสำหรับเวปนี้ ไม่ต้องคิดมากครับแบฟีน  Cheesy

อาเด๊ะ ..... หมอข้างบนนี่แหละน่ากลัว .... เชื่อเป๊าะ เอ้ย  พี่สิ

นู๋ว่าน่ากลัวเกือบทุกคนมากก่าค่ะลุง คิก คิก

ปล.คุณศักดาอาจจะตามพี่ๆลุงๆไม่ทันนะคะ Grin

อ้าว....ป้าโมไงพูดงั้นหล่ะครับ  คนน่ารักๆอย่างแป๋งมองข้ามไปได้ไงจ๊ะ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:59:12 AM »

ขำก๊าก คิก คิก

ค่ะๆน่ารักค่ะ น่าคบด้วยแต่ถ้าคุณศักดาเห็นรูปปู่สมัยเกือบหนุ่มนี่จะเป็นงัยนิ กิ๊วก๊าว

โอ้เหล่าจ๋าไหนลองหันมายิ้มหน่อยสิ..... Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 08:01:45 AM »

ถ้าเห็นรูปผมสมัยหนุ่มๆ  บอกได้คำเดียวว่า"หล่อ" เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 08:08:17 AM »

ท่านศักดาไปทำอะไรแถวปัตตานีครับ ที่ๆท่านอยู่ผู้คนแถวนั้นมีท่าทีเป็นมิตรกับคนแปลกหน้าหรือเปล่าครับ Cheesy

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 08:58:51 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 01:13:43 PM »

ท่านศักดาไปทำอะไรแถวปัตตานีครับ ที่ๆท่านอยู่ผู้คนแถวนั้นมีท่าทีเป็นมิตรกับคนแปลกหน้าหรือเปล่าครับ Cheesy

เปิดร้าน ซ่อมมือถือครับ (หน้าตามเมียมา) Grin Grin Grin Grin Grin Grin
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 02:59:44 PM »

ศักดากำลังมาแรง Grin เยี่ยม

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
sorrachat - รักในหลวง
HS 7 FVZ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 03:35:28 PM »

Grin เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผึ้งน้อย พเนจร ศรีษะนี้มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 04:31:17 PM »

มาแรงแซงทางโค้ง  Grin เยี่ยม ชุมชนออนไลน์ที่นี่พี่ๆหลายคนที่นี่ใจดีครับ แม้ว่าไม่ได้เจอตัวเป็นๆ และได้รู้จักทุกท่านเป็นการส่วนตัว Grin
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 04:36:16 PM »

มาแรงแซงทางโค้ง  Grin เยี่ยม ชุมชนออนไลน์ที่นี่พี่ๆหลายคนที่นี่ใจดีครับ แม้ว่าไม่ได้เจอตัวเป็นๆ และได้รู้จักทุกท่านเป็นการส่วนตัว Grin

ท่านก็ว่า เกินไป  ยังไงๆ  เราก็มี สัญญา  ที่ต้อง สะสาง กัน ใช่มั้ย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 05:09:00 PM »

เพิ่งได้อ่านกระทู้นี้  จึงเพิ่งเข้าใจ...
   หากอ่านก่อนหน้านี้  คงไม่มีเรื่องเข้าใจผิด...
         ลูกผู้ชาย กล้าทำ กล้ารับ  และรู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย... ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 05:33:49 PM »

ตรงไปตรงมาดีครับ...

นิสัยดีอย่างนี้คบกันยืนครับ... เยี่ยม

คนบ้านโผม คนบ้านโผมมมมมมม  Grin
อ่ะโห  ออกตัวแรงงงงงงงงงงงง   อิอิอิอิ   

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 05:37:08 PM »

พี่ศัก   ดีอย่างนึงครับที่ผมอ่านๆๆเจอในกระทู้แล้วรู้สึกชอบ คือไม่ แถ   คนตรงๆๆบางทีพูดไม่ค่อยเข้าหูแต่กะโดนจายยยยยยยยยยยยย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์