เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:21:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าไว้ใจ ปืน  (อ่าน 2908 ครั้ง)
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 07:26:09 PM »

ทำอะไรโง่ๆ ..

เอ่อบังฟีน Username เก่าเป็นอะไรหรือครับถึงได้สมัครใหม่

ล็อคอิน อันเก่าใช้ไม่ได้แล้ว ครับ  โดนลบหมด เลยครับ
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 01:51:54 AM »

ขอบคุณ ขุนช้างตกมันส์ มากครับได้รู้ที่มาที่ไปสักที

เพิ่งสังเกตุเหมือนกัน ว่านิ้วไอตัวแรกมันอยู่หลังโก่งไก กดคันเซพเลยดูเสียงดัง  ไอตัวที่รับปืนไปเล่นต่อก็ โง่!! เล่นอะไรไม่คิด ไอตัวที่แรกน่าจะโดนโทษให้หนัก เหมือนๆมันจงใจจะฆ่าเพื่อนคนถัดไป ...

เอ่อบังฟีน Username เก่าเป็นอะไรหรือครับถึงได้สมัครใหม่

ล็อคอิน อันเก่าใช้ไม่ได้แล้ว ครับ  โดนลบหมด เลยครับ

อ่อครับ เด็กไม่รู้อย่าคิดมากครับ  คงจะซนตามภาษาของแก  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2010, 02:00:23 AM โดย Peerapat » บันทึกการเข้า

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 01:57:13 AM »

ขอบคุณ ขุนช้างตกมันส์ มากครับได้รู้ที่มาที่ไปสักที

อ่อครับ เด็กไม่รู้อย่าคิดมากครับ  คงจะซนตามภาษาของแก  Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 04:02:59 AM »

คิก คิก คิก คิก

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 01:37:23 PM »

เป็นอุทาหรณ์ ข้อคิดดีครับ ห้ามล้อเล่นกับปืน เพราะ หากพลาดพลั้งแล้วโอกาสที่จะแก้ตัวอาจไม่มีเลยนะครับ
ถ้าไม่คุก ก็ตาย

ลูกปืนมันไม่รู้เรื่องหรอก แต่คนที่ใช้ปืนซะเอง กลับมีมันสมองแต่ไม่คิดครับ ลูกปืน
ก็คือลูกปืน ถ้าพุ่งออกไปได้ มันก็ชนทุกสิ่งไม่ยั้งครับ  ยี๊

อย่างเพลงพีอ๊อฟ พงษพัฒน์ ร้องไว้ว่า "จะเหมือน ลูกปืน พุ่งชนมันไปไม่ยั้ง" ก็ไม่เกินความจริงครับ  ไหว้
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์