เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:20:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันมาอีกแล้ว  (อ่าน 978 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 08:26:21 PM »

แก๊งหากินกับบัตรเครดิต
เป็นระบบอัตโนมัติ  แจ้งว่ามียอดค้างชำระ
พอกดติดต่อเขาบอกขอข้อมูลส่วนตัวเพื่อที่จะตรวจสอบให้
ผมเลยบอกชื่อ-ยศตำแหน่ง จะขอไปพบมัน พูดยังไม่ทันจบ  มันวางสาย ครับ คิก คิก คิก คิก
ผมพยายามโทรติดต่อกลับ  แต่กลายเป็นว่าหมายเลขนี่ยังไม่เปิดให้บริการ
        อีกประเภทคือ  เอาข้อมูลเราไปหลอกทำสินเชื่อ
และให้สินเชื่อนั้นโอนตังค์เข้าบัญชีเรา
ทีนี้มันก็จะติดต่อเราบอกว่ามันโอนตังค์ผิด
ให้เราช่วยเอาบัญชีไปเชค พอเห็นว่าเงินเข้าจริง
ก็จะให้เรากดโอนกลับไปให้มัน  ห้ามโอนโดยเด็ดขาดครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 09:36:55 PM »

ไม่โอนให้มันเราก็ได้ตังฟรีนะสิครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 09:51:56 PM »

ผมเคยเจอแก๊งหลอกคืนภาษี...อ้างว่าเป็นเจ้าหน้าที่สรรพากร...2 ครั้ง
ผมก็เลยให้ข้อมูลมันทุกอย่าง...แบบโกหกทุกคำพูด...หลอกมันคืนได้...สะใจมากครับ...(ตอนคุยโทรศัพท์ผมเปิดลำโพงด้วย...ได้ยินกันหมดทั้ง สนง.)

เมื่อวันพุธที่แล้วมีโทรอัตโนมัติบอกว่าจากธนาคารกรุงเท...
บอกว่าผมเป็นหนี้บัตรเครดิตธนาคารมัน...(ผมเองยังไม่มีบัตรเครดิตซักใบ...บัญชี ธนาคารนี้ผมยังไม่มีเลยด้วยซ้ำ)
ก็เลยกดตามที่มันบอกเพื่อติดต่อพนักงาน...พอมันรับสายผมก็ให้ของ...มันเลย...

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  สะใจ....

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 11:38:29 PM »

ครูหมูถูกหวย...ต้ม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 11:57:42 PM »

แก๊งหากินกับบัตรเครดิต
เป็นระบบอัตโนมัติ  แจ้งว่ามียอดค้างชำระ
พอกดติดต่อเขาบอกขอข้อมูลส่วนตัวเพื่อที่จะตรวจสอบให้
ผมเลยบอกชื่อ-ยศตำแหน่ง จะขอไปพบมัน พูดยังไม่ทันจบ  มันวางสาย ครับ คิก คิก คิก คิก
ผมพยายามโทรติดต่อกลับ  แต่กลายเป็นว่าหมายเลขนี่ยังไม่เปิดให้บริการ
        อีกประเภทคือ  เอาข้อมูลเราไปหลอกทำสินเชื่อ
และให้สินเชื่อนั้นโอนตังค์เข้าบัญชีเรา
ทีนี้มันก็จะติดต่อเราบอกว่ามันโอนตังค์ผิด
ให้เราช่วยเอาบัญชีไปเชค พอเห็นว่าเงินเข้าจริง
ก็จะให้เรากดโอนกลับไปให้มัน  ห้ามโอนโดยเด็ดขาดครับ
กลัวแต่พอเงินโอนเข้า  ธนาคารจะหักใช้หนี้หมด  ซิครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: [1]
  พิมพ์