เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:33:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมสนับสนุนความคิดหน่อยนะครับ(โหวด)หนังสือรวมเล่ม สไนเปอร์นักรบผู้ปิดทองหลังพระ  (อ่าน 2250 ครั้ง)
marine49 "รักในหลวง"
*-*จงเดินไปในที่ๆเป็นตัวตนของเราอย่าให้เงินเปลี่ยนเรา*-*
Jr. Member
**

คะแนน 1

สไนเปอร์นักรบผู้ปิดทองหลังพระ

« เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:59:09 PM »

คือผมชอบสไนเปอร์นักรบผู้ปิดทองหลังพระ ต้องการไห้มีการรวมเล่มตั้งแต่ภาค1 ถึงปัจจุบัน
เพราะมีบ้างเล่มที่ผมไม่ได้อ่าน  แต่ที่สำคัญผมอยากมีเล่มรวมไว้เก็บสะสม
ผมโทรไปที่สำนักพิมถามมีว่ามีเล่มรวมไม ทางสำนักพิมบอกว่าทางเราไม่ได้ซื้อลิขสิทธฺ์
และบอกไห้ผมมาร่วมกันโหวดในเว็บบอร์ดเพื่อให้สำนักพิมจัดทำ
                    สำหรับคนที่ชอบอ่านช้วยกันโหวดหน่อยครับ
                                   ขอขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2010, 12:32:35 PM โดย marine49 » บันทึกการเข้า

*-*ได้เป็นนาวิกโยธินซั้กครั้งไซจักฝังหฤทัยจนวายปาน*-*
                   *ข้าจะสู้เพื่อชาติจนตัวตาย*
ประเทศไทยเป็นไทอยู่ได้จนมาถึงตัวเราคนหนึ่งนี้
เพราะบรรพบุรุษของเรา เอาเลือด เอาเนื้อ เอาชีวิต และความลำบากยากเข็น
เข้าแลกไว้ เราต้องรักชาติ เราต้องสระชีพเพื่อชาติ
Sgt.Black
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 11:40:18 PM »

จัดไปอย่าให้เสียครับ Grinผมก็ตาหามานานแสนนาน เคยได้ยินชื่อไม่เคยได้สัมผัส หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปห้องหลังแนวยิงกันดีกว่าครับ ไหว้

ไหว้

ดีใจที่มีคนตามอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2010, 11:47:29 PM โดย Sgt.Black » บันทึกการเข้า
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 07:00:10 AM »

เป็นคอลัมเดียวในหนังสือ อวป.ที่ผมไม่อ่านเลย ขนาดโฆษณายังอ่าน ครับ

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:48:06 AM »

ผมก็ขอสนับสนุนครับ แต่กระทู้นี้น่าจะไปตั้งที่ "หลังแนวยิง" ขอบคุณครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2010, 10:00:08 AM โดย ... จักรพรรดิ ... » บันทึกการเข้า

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:53:49 AM »

ภาค ๑ มีรวมเล่มแล้วครับ... แบ่งเป็นเล่ม ๑ กับ เล่ม ๒ ติดต่อคุณอนุชาติได้เลย...  Grin Grin Grin

marine49 "รักในหลวง"
*-*จงเดินไปในที่ๆเป็นตัวตนของเราอย่าให้เงินเปลี่ยนเรา*-*
Jr. Member
**

คะแนน 1

สไนเปอร์นักรบผู้ปิดทองหลังพระ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 12:24:50 PM »

ภาค ๑ มีรวมเล่มแล้วครับ... แบ่งเป็นเล่ม ๑ กับ เล่ม ๒ ติดต่อคุณอนุชาติได้เลย...  Grin Grin Grin

ติดต่อคุณอนุชาติได้อย่างไรครับ  ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2010, 12:27:51 PM โดย marine49 » บันทึกการเข้า

*-*ได้เป็นนาวิกโยธินซั้กครั้งไซจักฝังหฤทัยจนวายปาน*-*
                   *ข้าจะสู้เพื่อชาติจนตัวตาย*
ประเทศไทยเป็นไทอยู่ได้จนมาถึงตัวเราคนหนึ่งนี้
เพราะบรรพบุรุษของเรา เอาเลือด เอาเนื้อ เอาชีวิต และความลำบากยากเข็น
เข้าแลกไว้ เราต้องรักชาติ เราต้องสระชีพเพื่อชาติ
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 01:45:27 PM »

ร่วมด้วยอีก 1 เสียงครับ  Grin Grin Grin

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
ม้าป่า - รักในหลวง
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 08:54:08 PM »

ชอบมากครับขอใส่รูปเพิ่มไว้เป็นความรู้เยอะๆด้วยครับเพราะเริ่มอ่านใหม่ๆงงมากเลย
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:56:30 PM »

ด้วยคนครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 09:45:34 AM »

ติดต่อคุณอนุชาติได้อย่างไรครับ  ขอบคุณครับ

...เอ้า... คุณ anuchart แสดงตัวหน่อยเร้ววววว... Grin Grin Grin

...ช่วยๆ กันซื้อ... ภาค ๒ จะได้อกมาเร็วๆ ครับ... Grin Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 10:22:14 AM »

อิ อิ ที่รวมไปแล้วก็มี ที่ยังไม่ได้รวมก็มีครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Cool Wind
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 05:24:11 PM »

อยากให้จัดพิมพ์ รวมเล่มออกมาทั้งสามภาคเลยครับ ถ้ามีจะซื้อด้วยครับ

จะติดต่อซื้อได้ที่ไหนครับ ใครทราบรบกวนPMบอกทีครับ
ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านกระทู้ครับ
pakkapong_arm
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:49:34 PM »

สนใจมากเลยครับ เรื่อนี้สนุกดี อยากได้รวมเล่มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2011, 11:21:52 PM โดย pakkapong_arm » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์