เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:31:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 0875894190 เบอร์ใครฟ่ะ...โรคจิตรึเปล่า  (อ่าน 11776 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:27:53 PM »

เมื่อกี้มีเบอร์นี้โทรเข้ามา

คู่สาย:พี่แมวรึเปล่าครับ
แมว:สวัสดีครับ ใช่ครับ
คู่สาย: ชอบเล่นหมากฮ๊อทมั้ยครับ
แมว: เอ่อ.....ไม่ชอบครับ
คู่สาย: พี่เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: (หัวเราะ) 555 ไม่ได้เป็นครับ
คู่สาย: ไม่ได้เป็นแล้วทำไมหัวเราะครับ เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย...ใครเนี่ย บอกมานะว่านายเป็นใคร
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย ไม่ได้เป็น ถามจริงใครเนี่ย
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับพอถามแล้วถึงหัวเราะ
แมว: เวร ใครเนี่ยไม่บอกงั้นวางล่ะนะ เสียเวลา
คู่สาย: (กดสายทิ้งไป)

เฮ้อ..... เวรกรรม สงสัยนี่คือผลเสียของการทิ้งเบอร์ไว้บนInternet นึกว่าชาวกล๊อคโทรมาถามปัญหา หรือเพื่อนโทรมาแกล้งเล่น เวรกรรม เวรกรรม  บู่

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:30:34 PM »

หัวหน้าเมี๊ยวเคยไปบาร์เกย์มาบ้างหรือเปล่าละครับ  อิอิ  อาจเผลอๆไปบ้างก็ได้ 

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:33:38 PM »

อา....หรือว่าคืนนั้นผมเผลอแจกเบอร์ไป  กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ม่ายยยยยช่ายยยยยยยยคร๊าบบบบบบปู่ปู้  หัวเราะร่าน้ำตาริน แหมถ้าเป็นสาวๆโคโทรมาก็ไปอย่าง  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:36:56 PM »

อิอิอิ   งั้นช่วย ๆกันโทรกลับไปหน่อย  ........  อิอิอิ

บอกเป็นเพื่อนพี่แมวมาช่วยยืนยัน  เลือกเวลาสัก ทุก ๆครึ่งชั่วโมงละกัน 

เขาจะได้เชื่อว่าพี่แมว ไม่ได้เป็นเกย์ควีน ........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:40:30 PM »

อิอิอิ   งั้นช่วย ๆกันโทรกลับไปหน่อย  ........  อิอิอิ

บอกเป็นเพื่อนพี่แมวมาช่วยยืนยัน  เลือกเวลาสัก ทุก ๆครึ่งชั่วโมงละกัน 

เขาจะได้เชื่อว่าพี่แมว ไม่ได้เป็นเกย์ควีน ........  อิอิอิ

ไม่ใช่ทั้งkingทั้งqueenหละครับพี่รู  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่เป็น(ใจ)ตรุ๊ดดดดด  ขำก๊าก

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:46:05 PM »

ทำไม ท่าน พี่ ไม่ บอก ละครับ ว่าเป็น  แต่ งาน อดิเรก ชอบ เตะ คู่ขา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้ ไหว้
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 04:50:51 PM »

555  พวกกันโทรมาแกล้งหรือเปล่า

ผมมีเพื่อนประเภทนี้อยู่ 2-3 คน

คือเวลามันโทรศัพท์มันจะพูดดี ๆไม่ได้

จะต้องอำก่อน แล้วขำเสร็จแล้วค่อยบอกว่าใคร

บางคนหนักกว่านั้นอีกหน่อย มันบอก "  กูเอง  มึงจำไม่ได้เหรอ "

(ผมมักจะบอกว่า " ก็ มึงน่ะใคร ถ้า กูจำได้กูจะถามเหรอ "  )

เหอเหอ .... มันคงนึกว่าหัวผมมีเครื่องบันทึกเสียง

และสมองผมมีโปรแกรมเปรียบเทียบเสียง

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 05:19:51 PM »

แล้วสรุปพี่แมวเป็นเกย์หรือเปล่าครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 05:24:04 PM »

ไม่ใช่เบอร์ผม...

แล้วผมก็ไม่ถามด้วยว่าท่านแมวเป็นเกย์หรือเปล่า...

เพราะแน่ใจอยู่แล้ว... คิก คิก

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 05:24:16 PM »

คนดังก็แบบนี้แหล่ะครับ พี่แมว...

ถ้าใครโทรมาหาแล้วไม่บอก ว่าใคร ถามว่าจำได้ไหม ผมตอบเลยโทรศัพท์นไม่ใช่โทรทัศน์จะได้เห็นหน้าแล้วจำได้ Grin

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:15:38 PM »

ทำไม ท่าน พี่ ไม่ บอก ละครับ ว่าเป็น  แต่ งาน อดิเรก ชอบ เตะ คู่ขา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้ ไหว้

เดี๊ยวมันชอบพวกซาดิสทำไงล่ะครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน
555  พวกกันโทรมาแกล้งหรือเปล่า

ผมมีเพื่อนประเภทนี้อยู่ 2-3 คน

คือเวลามันโทรศัพท์มันจะพูดดี ๆไม่ได้

จะต้องอำก่อน แล้วขำเสร็จแล้วค่อยบอกว่าใคร

บางคนหนักกว่านั้นอีกหน่อย มันบอก "  กูเอง  มึงจำไม่ได้เหรอ "

(ผมมักจะบอกว่า " ก็ มึงน่ะใคร ถ้า กูจำได้กูจะถามเหรอ "  )

เหอเหอ .... มันคงนึกว่าหัวผมมีเครื่องบันทึกเสียง

และสมองผมมีโปรแกรมเปรียบเทียบเสียง
ปกติถ้าเพื่อนโทรมาหยอกสุดท้ายมันก็จะบอกว่าเป็นใครครับ
แต่นี่ไม่น่าใช่เพื่อนโทรมาอำครับพี่รู เพราะมันวางสายผมทิ้งไป  กิ๊วก๊าว
แล้วสรุปพี่แมวเป็นเกย์หรือเปล่าครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

เริ่มไม่แน่ใจเหมือนกันแหะ  ขำก๊าก ขำก๊าก อย่าเผลอนะตัวเองงงง  คิก คิก
ไม่ใช่เบอร์ผม...

แล้วผมก็ไม่ถามด้วยว่าท่านแมวเป็นเกย์หรือเปล่า...

เพราะแน่ใจอยู่แล้ว... คิก คิก

พี่หมอคงไม่ใช่แน่ใจอยู่แล้วว่าผมเป็นนะคร๊าบบบบบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก

คนดังก็แบบนี้แหล่ะครับ พี่แมว...

ถ้าใครโทรมาหาแล้วไม่บอก ว่าใคร ถามว่าจำได้ไหม ผมตอบเลยโทรศัพท์นไม่ใช่โทรทัศน์จะได้เห็นหน้าแล้วจำได้ Grin

คิก คิก วันหลังถ้ามีคนโทรมาถามว่าจำได้มั้ยผมจะได้เอาแบบพี่ต่ายมั่ง  หลงรัก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:24:07 PM »

พี่ ๆ น้อง ๆ ในซึมเศร้าฯ ทีม  จะรู้ดีว่า  พี่แมวจะเป็นเกย์หรือเปล่า ก็ตอนเมา
ถ้าอยู่ล่าง ก็ queen ถ้าได้อยู่บนก็ king คริ คริ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:25:41 PM »

หัวหน้าเมี้ยวคงไปที่นี่บ่อยๆ แล้วเผลอโพสท์เบอร์ไว้    คิก คิก   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2010, 06:29:34 PM โดย PU45™♥♥รักในหลวง♥♥ » บันทึกการเข้า

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:28:31 PM »

หัวหน้าเมี้ยวคงไปที่นี่บ่อยๆ แล้วเผลอโพสท์เบอร์ไว้       http://www.thaigmc.com/

แล้ว ลุงไปทำไร แถว นั้น น่ะ  หรือ ว่า........ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ไหว้
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:29:22 PM »

เมื่อกี้มีเบอร์นี้โทรเข้ามา

คู่สาย:พี่แมวรึเปล่าครับ
แมว:สวัสดีครับ ใช่ครับ
คู่สาย: ชอบเล่นหมากฮ๊อทมั้ยครับ
แมว: เอ่อ.....ไม่ชอบครับ
คู่สาย: พี่เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: (หัวเราะ) 555 ไม่ได้เป็นครับ
คู่สาย: ไม่ได้เป็นแล้วทำไมหัวเราะครับ เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย...ใครเนี่ย บอกมานะว่านายเป็นใคร
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย ไม่ได้เป็น ถามจริงใครเนี่ย
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับพอถามแล้วถึงหัวเราะ
แมว: เวร ใครเนี่ยไม่บอกงั้นวางล่ะนะ เสียเวลา
คู่สาย: (กดสายทิ้งไป)

เฮ้อ..... เวรกรรม สงสัยนี่คือผลเสียของการทิ้งเบอร์ไว้บนInternet นึกว่าชาวกล๊อคโทรมาถามปัญหา หรือเพื่อนโทรมาแกล้งเล่น เวรกรรม เวรกรรม  บู่

คิก คิก  แล้วจะโพสต์เบอร์โทรของท่านไว้ทำไม?  Huh

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์