เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:29:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 0875894190 เบอร์ใครฟ่ะ...โรคจิตรึเปล่า  (อ่าน 11766 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 12:23:06 PM »

เมื่อกี้มีเบอร์นี้โทรเข้ามา

คู่สาย:พี่แมวรึเปล่าครับ
แมว:สวัสดีครับ ใช่ครับ
คู่สาย: ชอบเล่นหมากฮ๊อทมั้ยครับ
แมว: เอ่อ.....ไม่ชอบครับ
คู่สาย: พี่เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: (หัวเราะ) 555 ไม่ได้เป็นครับ
คู่สาย: ไม่ได้เป็นแล้วทำไมหัวเราะครับ เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย...ใครเนี่ย บอกมานะว่านายเป็นใคร
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย ไม่ได้เป็น ถามจริงใครเนี่ย
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับพอถามแล้วถึงหัวเราะ
แมว: เวร ใครเนี่ยไม่บอกงั้นวางล่ะนะ เสียเวลา
คู่สาย: (กดสายทิ้งไป)

เฮ้อ..... เวรกรรม สงสัยนี่คือผลเสียของการทิ้งเบอร์ไว้บนInternet นึกว่าชาวกล๊อคโทรมาถามปัญหา หรือเพื่อนโทรมาแกล้งเล่น เวรกรรม เวรกรรม  บู่

ก๊ากกกกก แล้วทำไมไม่รับละครับ ?

หลักฐานเพียบนา......  คิก คิก
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 01:00:43 PM »

จริงด้วย....รับ ๆ ไปซะ เพื่อนจะได้ไม่คาใจ...... คิก คิก

berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 02:03:54 PM »

ป่านนี้เจ้าของเบอร์คงนั่งร้องไห้อกหักที่หลงรักแมว แต่แล้วแมวไม่ใช่เกย์ แมวใจร้ายทำผู้ชายคนหนึ่งน้ำตาเช็ดหัวเข่า
ต่อไปนี้ไปตีกอล์ฟผมให้แมวตีก่อน ชอบให้ผมตีก่อนแอบดูก้นผมหรือเปล่าครับสงสัยต้องถามท่านบ้านชายหาด
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 02:14:52 PM »

ป่านนี้เจ้าของเบอร์คงนั่งร้องไห้อกหักที่หลงรักแมว แต่แล้วแมวไม่ใช่เกย์ แมวใจร้ายทำผู้ชายคนหนึ่งน้ำตาเช็ดหัวเข่า
ต่อไปนี้ไปตีกอล์ฟผมให้แมวตีก่อน ชอบให้ผมตีก่อนแอบดูก้นผมหรือเปล่าครับสงสัยต้องถามท่านบ้านชายหาด

ตอนปักทีวางลูก หรือ ก้มเก็บลูกกอล์ฟในหลุม ระวังนิดนึงนะครับ นั่งลงไปยองๆปลอดภัยกว่า คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้าแมวน่าจะฟ้องเพื่อนๆในกล็อก-คลับด้วยนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 02:28:09 PM »

ดีนะที่ไม่โทรหา ENOLA GAY   ไม่งั้นเจอ Little Boy แน่ๆ   Grin

ผมลงเบอร์ไว้ที่ลายเซนต์เพราะเบอร์นี้เอาไว้บริการเพื่อนๆครับ  Cheesy แบบว่าใครมีปัญหาฉุกเฉินเรื่องกล๊อคก็จะได้โทรมาคุยกันได้สะดวกครับ  Cheesy

ว่าแต่...ทำไมพี่ศักดาเปิดตัวแรงงงงงงขนาดน๊านนนนนนน  ตกใจ ขำก๊าก ขำก๊าก

เกย์ไม่เกย์iไม่รู้  แต่ตอนนี้รู้แล้วว่า มีปัญหาเรื่องกล๊อกจะถามใคร   ไหว้

วันนี้ก็เพิ่งโดนมาเหมือนกันครับ แต่คนละเบอร์กัน

เสียงเป็นผู้หญิงครับ มาถามว่าผมเป็นใคร มีแฟนรึยัง แต่ก็คุยกันไม่กี่คำ เพราะผมถามว่าคุณเป็นใคร ชื่ออะไร ได้เบอร์ผมมายังไง ไม่ยอมตอบ ผมก็เลยกดวางสายซะ บู่

น้องๆพริตตี้ที่ถ่ายๆมาหรือเปล่าครับ น้องบาร์ท   Grin  ทีพี่ไม่เห็นโทรมาหาซักคน อิอิ 
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 02:37:50 PM »

ผมไม่แปลกใจหรอกครับ....น้าแมวแกเป็นมานานแล้ว....  Cheesy

The best way to predict the future is to invent it.
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 03:57:01 PM »

เมื่อกี้มีเบอร์นี้โทรเข้ามา

คู่สาย:พี่แมวรึเปล่าครับ
แมว:สวัสดีครับ ใช่ครับ
คู่สาย: ชอบเล่นหมากฮ๊อทมั้ยครับ
คู่สาย: พี่เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: (หัวเราะ) 555 ไม่ได้เป็นครับ
คู่สาย: ไม่ได้เป็นแล้วทำไมหัวเราะครับ เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย...ใครเนี่ย บอกมานะว่านายเป็นใคร
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย ไม่ได้เป็น ถามจริงใครเนี่ย
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับพอถามแล้วถึงหัวเราะ
แมว: เวร ใครเนี่ยไม่บอกงั้นวางล่ะนะ เสียเวลา
คู่สาย: (กดสายทิ้งไป)

เฮ้อ..... เวรกรรม สงสัยนี่คือผลเสียของการทิ้งเบอร์ไว้บนInternet นึกว่าชาวกล๊อคโทรมาถามปัญหา หรือเพื่อนโทรมาแกล้งเล่น เวรกรรม เวรกรรม  บู่

สงสัย ครับ 

หมากฮ๊อท   เกี่ยว อะไร ด้วยครับ ไม่เข้าใจ

ถ้าให้ผมเดา

หมากฮ๊อท เวลาเข้าฮ๊อท ตัวที่เข้าฮ๊อทจะมีซ้อนกัน 2 ตัว

ตัวหนึ่งอยู่บน อีกตัวอยู่ล่าง

ดีนะที่น้องแมวไม่ตอบว่าชอบเล่น ไม่งั้นพวกถามต่อแน่ว่าชอบ บน หรือ ล่าง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 06:34:27 PM »

ทีคนรู้จักโทรไปล่ะ เล่นตัว......

ออกไปไม่ได้ โซ่สั้น....

ดี...โสน้าน่า...... งอน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 06:57:32 PM »

ผมไม่แปลกใจหรอกครับ....น้าแมวแกเป็นมานานแล้ว....  Cheesy

น้าหลุยส์ คนในลายเซ็นต์นั่นใครครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 07:26:35 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แง๊ แมวกลายเป็นเกย์ไปแย๊วววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 07:30:27 PM »

ดีใจด้วยนะครับพี่  ในที่สุดก็หาตัวเองเจอ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 07:38:32 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 07:54:41 PM »

จริงด้วย....รับ ๆ ไปซะ เพื่อนจะได้ไม่คาใจ...... คิก คิก
หัวเราะร่าน้ำตาริน แง๊ แมวกลายเป็นเกย์ไปแย๊วววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาเหอะหัวหน้าเมี้ยว ...... ยังไงก็หนีความจริงไม่พ้นหรอกครับ     เศร้า              อ๋อย

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 07:59:56 PM »

น้าหลุยส์ คนในลายเซ็นต์นั่นใครครับ

ไม่ทราบเหมือนกันครับน้าโจ๊ก...เห็นน่ารักดีก็เลยเอามาใส่ไว้ครับ..... Cheesy

ยอมรับเถอะครับน้าแมว...สังคมทุกวันนี้เปิดกว้างแล้วครับ..... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 08:11:15 PM »

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์