เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:36:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 0875894190 เบอร์ใครฟ่ะ...โรคจิตรึเปล่า  (อ่าน 11794 ครั้ง)
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 08:58:27 AM »

เวปนี้เกย์เพียบ อยากรู้ว่าใครเป็นมั่ง ให้ผมหอมแก้มทีหนึ่งแล้วจะบอก 555555

จริงหรือฮ่ะงั้น หนู ขอก่อน ได้มั้ย ฮ่ะ::005:: คิก คิก คิก คิก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 09:34:47 AM »

เวปนี้เกย์เพียบ อยากรู้ว่าใครเป็นมั่ง ให้ผมหอมแก้มทีหนึ่งแล้วจะบอก 555555
Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked ไม่ไปตีกอล์ฟต่างจังหวัดกับพี่เบิ้มละ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 09:56:08 AM »

น่าจะโทรมาขายน้ำมันพืชมั้ง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:23:41 AM »

เมื่อกี้มีเบอร์นี้โทรเข้ามา

คู่สาย:พี่แมวรึเปล่าครับ
แมว:สวัสดีครับ ใช่ครับ
คู่สาย: ชอบเล่นหมากฮ๊อทมั้ยครับ
แมว: เอ่อ.....ไม่ชอบครับ
คู่สาย: พี่เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: (หัวเราะ) 555 ไม่ได้เป็นครับ
คู่สาย: ไม่ได้เป็นแล้วทำไมหัวเราะครับ เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย...ใครเนี่ย บอกมานะว่านายเป็นใคร
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย ไม่ได้เป็น ถามจริงใครเนี่ย
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับพอถามแล้วถึงหัวเราะ
แมว: เวร ใครเนี่ยไม่บอกงั้นวางล่ะนะ เสียเวลา
คู่สาย: (กดสายทิ้งไป)

เฮ้อ..... เวรกรรม สงสัยนี่คือผลเสียของการทิ้งเบอร์ไว้บนInternet นึกว่าชาวกล๊อคโทรมาถามปัญหา หรือเพื่อนโทรมาแกล้งเล่น เวรกรรม เวรกรรม  บู่

ตะกี๊เพิ่งโทรไปตามเบอร์โทรที่แมวให้ไว้ด้านบน

พอโทรติดแป๊บเดียวเขารับสาย แต่เงียบ ไม่ยอมฮัลโหล ผมเลยฮัลโหลก่อน

ผม : ฮัลโหล
เขา : ครับ
ผม : คือผมโทรมาบอกว่าแมวบ้าเพื่อนผมน่ะ ไม่ได้เป็นเกย์ ไม่ได้ชอบเล่นหมากฮอสด้วย
เขา : เอ่อ...ใครครับ
ผม : ก็คือผมโทรมาบอกว่าแมวบ้าเพื่อนผมน่ะ ไม่ได้เป็นเกย์ ไม่ได้ชอบเล่นหมากฮอสด้วยครับ (ย้ำอีกที)
เขา : เอ่อ.... คุณเป็นใครครับ
ผม : เพื่อนของแมวบ้าน่ะ
เขา : หา...เรื่องไรครับ
ผมวางสายเลย

ขณะที่พิมพ์ เขาโทรกลับมา แต่กดสายทิ้งไปแล้ว  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:50:56 AM »

เมื่อกี้มีเบอร์นี้โทรเข้ามา

คู่สาย:พี่แมวรึเปล่าครับ
แมว:สวัสดีครับ ใช่ครับ
คู่สาย: ชอบเล่นหมากฮ๊อทมั้ยครับ
แมว: เอ่อ.....ไม่ชอบครับ
คู่สาย: พี่เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: (หัวเราะ) 555 ไม่ได้เป็นครับ
คู่สาย: ไม่ได้เป็นแล้วทำไมหัวเราะครับ เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย...ใครเนี่ย บอกมานะว่านายเป็นใคร
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับ
แมว: เฮ้ย ไม่ได้เป็น ถามจริงใครเนี่ย
คู่สาย: เป็นเกย์รึเปล่าครับพอถามแล้วถึงหัวเราะ
แมว: เวร ใครเนี่ยไม่บอกงั้นวางล่ะนะ เสียเวลา
คู่สาย: (กดสายทิ้งไป)

เฮ้อ..... เวรกรรม สงสัยนี่คือผลเสียของการทิ้งเบอร์ไว้บนInternet นึกว่าชาวกล๊อคโทรมาถามปัญหา หรือเพื่อนโทรมาแกล้งเล่น เวรกรรม เวรกรรม  บู่

ตะกี๊เพิ่งโทรไปตามเบอร์โทรที่แมวให้ไว้ด้านบน

พอโทรติดแป๊บเดียวเขารับสาย แต่เงียบ ไม่ยอมฮัลโหล ผมเลยฮัลโหลก่อน

ผม : ฮัลโหล
เขา : ครับ
ผม : คือผมโทรมาบอกว่าแมวบ้าเพื่อนผมน่ะ ไม่ได้เป็นเกย์ ไม่ได้ชอบเล่นหมากฮอสด้วย
เขา : เอ่อ...ใครครับ
ผม : ก็คือผมโทรมาบอกว่าแมวบ้าเพื่อนผมน่ะ ไม่ได้เป็นเกย์ ไม่ได้ชอบเล่นหมากฮอสด้วยครับ (ย้ำอีกที)
เขา : เอ่อ.... คุณเป็นใครครับ
ผม : เพื่อนของแมวบ้าน่ะ
เขา : หา...เรื่องไรครับ
ผมวางสายเลย

ขณะที่พิมพ์ เขาโทรกลับมา แต่กดสายทิ้งไปแล้ว  Grin Grin Grin
ขำก๊าก ขำก๊าก ที่เค้าโทรกลับมาอาจเป็นเพราะเค้าชอบของดำนะครับพี่ ระวังหลังไว้น๊าาาาาาา  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:52:26 AM »

เมื่อกี้โทรไปหาพี่ซับฯถามว่า ชอบเล่นหมากฮอสไหมพี่  แกบอกชอบม๊ากกกกกกกกกกกกกกก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:58:28 AM »

ถ่ายหลักฐานเบอร์ติงต๊องที่โทรมาหาผมมาให้ดูครับ  Grin คิก คิก
ที่highlightสีน้ำเงินคือเบอร์ดังกล่าว ลูกศรชี้เข้าที่สัญลักษณ์โทรศัพท์คือสายที่โทรเข้ามา  Grin

โทรมาวันที่8may บ่ายสามครึ่ง คุยกันนาทีเศษ  Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:04:20 AM »

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:07:10 AM »

น้าซับชอบลองของแปลกครับ คอนเฟริม  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 11:09:28 AM โดย ชายเจษฎ์ » บันทึกการเข้า

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:33:03 AM »

ถ่ายหลักฐานเบอร์ติงต๊องที่โทรมาหาผมมาให้ดูครับ  Grin คิก คิก
ที่highlightสีน้ำเงินคือเบอร์ดังกล่าว ลูกศรชี้เข้าที่สัญลักษณ์โทรศัพท์คือสายที่โทรเข้ามา  Grin

โทรมาวันที่8may บ่ายสามครึ่ง คุยกันนาทีเศษ  Grin

แล้ว พี่แมวบ้า(น) คุยกันเรื่องอะไรครับ ตั้ง นาทีครึ่งเชียว หรือว่า ที่เค้าลือกัน ท่าจะจริง
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:51:49 AM »

แล้ว พี่แมวบ้า(น) คุยกันเรื่องอะไรครับ ตั้ง นาทีครึ่งเชียว หรือว่า ที่เค้าลือกัน ท่าจะจริง
คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่บังศักยังสงสัยประเด็นนี้อยู่อีกหรือครับ ประเด็นนี้เค้าเลิกสงสัยกันไปนานแล้ว  Grin ขำก๊าก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:59:12 AM »

ว่าแต่สาวเจ้าที่โทรมาเบอร์ผม ไหงโทรมาวันนั้นวันเดียว  กะว่าโทรมาอีกรอบจะได้เนียนมึน 5555555555 ขำก๊าก

โทรกลับไปสิครับ  บอกว่าวันนั้นที่ตอบไม่ได้ว่ามีแฟนรึยังเพราะยังนับไม่ถ้วน  วันนี้เพิ่งนับครบเลยโทรกลับแจ้งเพื่อทราบ อิอิ   Grin

ในเว็ปปืนจะมีเกได้หรือ ถ้าเกเรหละไม่แน่ คิก คิก

ว่าไป คุณคงไม่เคยได้ยิน ทฤษฎีการกลายพันธุ์นะ
แบบที่ว่า หากสิ่งมีชีวิตเพศเดียวกันอยู่รวมกันเยอะๆ ธรรมชาติจะมีกลไก
เปลี่ยนแปลงให้เพศสิ่งมีชีวิตส่วนหนึ่งเปลี่ยนเพศไปเสีย เพื่อรักษาสมดุลย์ธรรมชาติ

ผมรู้แล้วว่าทำไมคุณแมวถึงเจอแบบนี้  เพิ่งได้คุยกับเพื่อน เค้าชอบเชียร์พวก AF กับ The Star (เป็นผู้หญิง)   ทั้งเข้ากระทู้เชียร์  ส่ง sms เชียร์   และก็เป็นที่รู้ๆกันว่าคนในวงการนี้บางคนมีความเบี่ยงเบนอยู่   เพื่อนผมคนนี้ว่างมากจนเสาะหาเว็บเกย์แล้วเข้าไปสอดแนมความเคลื่อนไหวของผู้เข้าประกวดที่ถูกบรรดาเกย์วิจารณ์   เค้าบอกว่า  เคยเจอกระทู้นึงอ้างถึงเว็บเรานี่แหละ www.gunsandgames.com  โดยแนะนำกันใหญ่เลยว่าให้ไปเข้าดู  เพราะมีแต่ผู้ชายแมนๆทั้งนั้น หาชะนีแทบไม่มีเลย   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หลังใครหลังมัน ระวังกันเองนะครับ  ไม่ได้อยู่ในสนามรบ คำว่า Watch my back คงใช้ไม่ได้นะครับ  ฮ่าๆๆ   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 02:18:20 PM โดย ENOLA GAY » บันทึกการเข้า
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 12:22:20 PM »

ว่าแต่สาวเจ้าที่โทรมาเบอร์ผม ไหงโทรมาวันนั้นวันเดียว  กะว่าโทรมาอีกรอบจะได้เนียนมึน 5555555555 ขำก๊าก

โทรกลับไปสิครับ  บอกว่าวันนั้นที่ตอบไม่ได้ว่ามีแฟนรึยังเพราะยังนับไม่ถ้วน  วันนี้เพิ่งนับครบเลยโทรกลับแจ้งเพื่อทราบ อิอิ   Grin

ในเว็ปปืนจะมีเกได้หรือ ถ้าเกเรหละไม่แน่ คิก คิก

ว่าไป คุณคงไม่เคยได้ยิน ทฤษฎีการกลายพันธุ์นะ
แบบที่ว่า หากสิ่งมีชีวิตเพศเดียวกันอยู่รวมกันเยอะๆ ธรรมชาติจะมีกลไก
เปลี่ยนแปลงให้เพศสิ่งมีชีวิตส่วนหนึ่งเปลี่ยนเพศไปเสีย เพื่อรักษาสมดุลย์ธรรมชาติ

ผมรู้แล้วว่าทำไมคุณแมวถึงเจอแบบนี้  เพิ่งได้คุยกับเพื่อน เค้าชอบเชียร์พวก AF กับ The Star (เป็นผู้หญิง)   ทั้งเข้ากระทู้เชียร์  ส่ง sms เชียร์   แล้วพวกนี้ก็รู้ๆว่าบางคนมีความเบี่ยงเบนอยู่   เพื่อนผมคนนี้ว่างมากจนเสาะหาเว็บเกย์แล้วเข้าไปสอดแนมความเคลื่อนไหวของผู้เข้าประกวดที่ถูกบรรดาเกย์การวิจารณ์   เค้าบอกว่า  เคยเจอกระทู้นึงอ้างถึงเว็บเรานี่แหละ www.gunsandgames.com  โดยแนะนำกันใหญ่เลยว่าให้ไปเข้าดู  เพราะมีแต่ผู้ชายแมนๆทั้งนั้น หาชะนีแทบไม่มีเลย   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หลังใครหลังมัน ระวังกันเองนะครับ  ไม่ได้อยู่ในสนามรบ คำว่า Watch my back คงใช้ไม่ได้นะครับ  ฮ่าๆๆ   Grin
กำละงานเข้าเวป  งั้นงานนี้ได้ wash your back กันละ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 08:36:11 PM »

อัพเดต ครับ  เมื่อ ซักครู่ผมโทรหา พี่แมว

ศักดาครับ      สวัสดีครับ พี่แมว
พี่แมว             สวัสดี (งง )
ศักดาครับ      ผมศักดาครับ
พี่แมว             อ๋อ  สวัสดีครับ(หัวเราะนิดหน่อย)
ศักดาครับ      ผมขอเบอร์โทรของ นาย...........หน่อย
พี่แมว            ได้ ครับ  เดี๋ยวผมขอทำ กับข้าวก่อน เดี๋ยวส่ง ข้อความไปให้
ศักดาครับ        ครับ    พี่ทำกับข้าว หรือ ครับ นั้นที่เค้าพูดกัน ก็หมายความว่า..........
พี่แมว             หัวเราะ  ไม่จริงครับ
ศักดาครับ         ครับ   
พี่แมวศักดาครับ    วางสาย   
        พี่แมวทำกับข้าว แล้วให้น้องๆคิดยังไงกับข่าวลือครับพี่แมว                
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย     ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้   

อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 08:45:21 PM »

บางอย่าง เขาว่าฟังหูไว้หู แต่บางอย่างไม่เชื่อก็ไม่ได้แล้ว คิก คิก

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์