เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:26:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 0875894190 เบอร์ใครฟ่ะ...โรคจิตรึเปล่า  (อ่าน 11744 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 08:49:59 PM »

อัพเดต ครับ  เมื่อ ซักครู่ผมโทรหา พี่แมว

ศักดาครับ      สวัสดีครับ พี่แมว
พี่แมว             สวัสดี (งง )
ศักดาครับ      ผมศักดาครับ
พี่แมว             อ๋อ  สวัสดีครับ(หัวเราะนิดหน่อย)
ศักดาครับ      ผมขอเบอร์โทรของ นาย...........หน่อย
พี่แมว            ได้ ครับ  เดี๋ยวผมขอทำ กับข้าวก่อน เดี๋ยวส่ง ข้อความไปให้
ศักดาครับ        ครับ    พี่ทำกับข้าว หรือ ครับ นั้นที่เค้าพูดกัน ก็หมายความว่า..........
พี่แมว             หัวเราะ  ไม่จริงครับ
ศักดาครับ         ครับ  
พี่แมวศักดาครับ    วางสาย  
        พี่แมวทำกับข้าว แล้วให้น้องๆคิดยังไงกับข่าวลือครับพี่แมว                
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย     ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้   

อ๊าาาาาาาาาาาาาาา

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:58:04 PM »

ถ้าหากน้องแมวยังคงความป๊อปปูล่าไว้ได้ตลอดทั้งปี...

ปี ๕๓ นี้เราอาจได้บุคคลแห่งปีท่านใหม่แทนท่านซับครับ... Cheesy
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:05:11 PM »

อัพเดต ครับ  เมื่อ ซักครู่ผมโทรหา พี่แมว

ศักดาครับ      สวัสดีครับ พี่แมว
พี่แมว             สวัสดี (งง )
ศักดาครับ      ผมศักดาครับ
พี่แมว             อ๋อ  สวัสดีครับ(หัวเราะนิดหน่อย)
ศักดาครับ      ผมขอเบอร์โทรของ นาย...........หน่อย
พี่แมว            ได้ ครับ  เดี๋ยวผมขอทำ กับข้าวก่อน เดี๋ยวส่ง ข้อความไปให้
ศักดาครับ        ครับ    พี่ทำกับข้าว หรือ ครับ นั้นที่เค้าพูดกัน ก็หมายความว่า..........
พี่แมว             หัวเราะ  ไม่จริงครับ
ศักดาครับ         ครับ  
พี่แมวศักดาครับ    วางสาย  
        พี่แมวทำกับข้าว แล้วให้น้องๆคิดยังไงกับข่าวลือครับพี่แมว                
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย     ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้   

อ๊าาาาาาาาาาาาาาา
อาจาร์ยยิ่งศักดิ์ สอง  Huh Huh Huh Huh Huh Huh

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:05:35 PM »

ว่าแต่สาวเจ้าที่โทรมาเบอร์ผม ไหงโทรมาวันนั้นวันเดียว  กะว่าโทรมาอีกรอบจะได้เนียนมึน 5555555555 ขำก๊าก

โทรกลับไปสิครับ  บอกว่าวันนั้นที่ตอบไม่ได้ว่ามีแฟนรึยังเพราะยังนับไม่ถ้วน  วันนี้เพิ่งนับครบเลยโทรกลับแจ้งเพื่อทราบ อิอิ   Grin
พี่หมูยุผมอย่างงี้ เดี๋ยวผมทำจริงนะเอ้า ขำก๊าก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:20:17 PM »

ถ้าหากน้องแมวยังคงความป๊อปปูล่าไว้ได้ตลอดทั้งปี...

ปี ๕๓ นี้เราอาจได้บุคคลแห่งปีท่านใหม่แทนท่านซับครับ... Cheesy

ผมไม่กล้าเทียบรัศมีพี่ซับฯล่ะครับพี่หมอ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

kitti_kawmanee
Jr. Member
**

คะแนน 18

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:28:50 PM »

ในเว็ปปืนจะมีเกได้หรือ ถ้าเกเรหละไม่แน่ คิก คิก

ว่าไป คุณคงไม่เคยได้ยิน ทฤษฎีการกลายพันธุ์นะ
แบบที่ว่า หากสิ่งมีชีวิตเพศเดียวกันอยู่รวมกันเยอะๆ ธรรมชาติจะมีกลไก
เปลี่ยนแปลงให้เพศสิ่งมีชีวิตส่วนหนึ่งเปลี่ยนเพศไปเสีย เพื่อรักษาสมดุลย์ธรรมชาติ

Grin Grin Grin

จริงหรือครับ ถ้าจริง แล้วใครจะเป็นคนเปลี่ยนไปคนแรก ... สังเกตไงอะ
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 04:20:54 PM »

ในเว็ปปืนจะมีเกได้หรือ ถ้าเกเรหละไม่แน่ คิก คิก

ว่าไป คุณคงไม่เคยได้ยิน ทฤษฎีการกลายพันธุ์นะ
แบบที่ว่า หากสิ่งมีชีวิตเพศเดียวกันอยู่รวมกันเยอะๆ ธรรมชาติจะมีกลไก
เปลี่ยนแปลงให้เพศสิ่งมีชีวิตส่วนหนึ่งเปลี่ยนเพศไปเสีย เพื่อรักษาสมดุลย์ธรรมชาติ

Grin Grin Grin

จริงหรือครับ ถ้าจริง แล้วใครจะเป็นคนเปลี่ยนไปคนแรก ... สังเกตไงอะ

อาการเริ่มแรกคือ...ขี้สงสัยครับ (ฮา...ขำๆนะครับ พี่ kitti)

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 04:21:56 PM »

ว่าแต่สาวเจ้าที่โทรมาเบอร์ผม ไหงโทรมาวันนั้นวันเดียว  กะว่าโทรมาอีกรอบจะได้เนียนมึน 5555555555 ขำก๊าก

โทรกลับไปสิครับ  บอกว่าวันนั้นที่ตอบไม่ได้ว่ามีแฟนรึยังเพราะยังนับไม่ถ้วน  วันนี้เพิ่งนับครบเลยโทรกลับแจ้งเพื่อทราบ อิอิ   Grin
พี่หมูยุผมอย่างงี้ เดี๋ยวผมทำจริงนะเอ้า ขำก๊าก

บาร์ทครับ...ถามจริงๆเถอะ จำเสียงพี่ไม่ได้จริงๆเหรอ   หลงรัก หลงรัก  จูบบบบ

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 10:51:23 PM »

ตกลงทุกคนเชื่อกันหมดว่า แมวบ้า ชอบเล่นหมากฮอท  ......  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 11:51:01 PM »

ตกลงทุกคนเชื่อกันหมดว่า แมวบ้า ชอบเล่นหมากฮอท  ......  อิอิอิ
กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ แลบลิ้น พรุ่งนี้เจอกันเลยดีกว่าพี่รู เห็นนังปิ๊กบอกว่าจะตามมา  น้ำลายหก

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2010, 01:35:05 AM »

บาร์ทครับ...ถามจริงๆเถอะ จำเสียงพี่ไม่ได้จริงๆเหรอ   หลงรัก หลงรัก  จูบบบบ
พี่ต่อมาทำเป็นเล่นงี้ งั้นเดี๋ยวคราวหน้าผมโทรหาพี่แล้วยื่นให้กระเทยคุยด้วยดีก่า 55555 ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์