เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:26:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 137 138 139 [140] 141 142 143 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 421889 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2085 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:05:23 PM »

ไหว้สวัสดีคือกัน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ช่วงนี้พาลูกลงมาเที่ยวกรุงเทพเด้อครับอ้ายบ่ได้แวะหลังวังเด้อครับช่วงนี้ Grin ไหว้
บ่เป็นหยังครับช่วงนี้เงินกะหล่อยหลอคือกันสิ้นเดือนจังเว้ากันใหม่

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2086 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 01:52:35 AM »

ไหว้สวัสดีคือกัน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ช่วงนี้พาลูกลงมาเที่ยวกรุงเทพเด้อครับอ้ายบ่ได้แวะหลังวังเด้อครับช่วงนี้ Grin ไหว้
บ่เป็นหยังครับช่วงนี้เงินกะหล่อยหลอคือกันสิ้นเดือนจังเว้ากันใหม่

เป็นครูระดับซี 8 มาหาเว้าว่าบ่มีเงิน   ย่านเมียแฮงนอซุมหมู่เจ่า 

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #2087 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 06:20:30 AM »

เป็นครูระดับซี 8 มาหาเว้าว่าบ่มีเงิน   ย่านเมียแฮงนอซุมหมู่เจ่า 
Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2088 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 08:42:19 AM »

Grin

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2089 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 08:49:19 AM »

เป็นครูระดับซี 8 มาหาเว้าว่าบ่มีเงิน   ย่านเมียแฮงนอซุมหมู่เจ่า 
พี่แป๋งอย่าปากดังเด้อ ผู่อื่นสิได้ยินนำ  อันเงินเดือนกับเงินวิทยะฐานะ นะเขาเอาไปเหมิดครับ  ผมได้ใช้ได้สอย สู่มื้อนี้กะอาศัยขับรถรับส่งนักเรียนเอาครับ  ปานนั้นเขายังหักเอาเคิ่งหนึ่ง  เหลือไว้ให้เฮาเคิ่งหนึ่ง  ยามรับงานเสาร์อาทิตย์ไปขนของให้ข้าเจ้า   เพิ้นกะยังนำเก็บเอานำเฮาอีกครับ  โอ๊ยเนาะมันกะเทินได้ย้านแล้วกะเลยย้านต่อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #2090 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 08:58:12 AM »

ซื้อเสือมาเลี้ยงเดอคันย้านเมีย
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2091 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 09:20:54 AM »

ลูกซายหวงล่างหง่างยุ  สิงห์เบลล์ว่า"ถ้าปืนอัดลมพ่อมาโอนอันชูตส์ให้เบลล์เลยนะ"
ทางผู่ลูกสาวได่งิน   "พ่อปืนลูกซองแฝดหนูหล่ะ"  จั่งแหม่นสูคูน-นอหว่ะ สิได่หาแม่ใหม่ให้มันแล้วๆอยู่ดอก คิก คิก

แม่ใหม่   ลูกสาวกะสิบอกว่า  พ่อ แม่ใหม่หนูน่ะ เอาไปถิ่มโลดเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2092 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 09:22:37 AM »

แมนคับ เป็งถึงราดสะกานซั้นผู้ใหญ่  ย่านเมียวานี่แหม

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #2093 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 09:24:26 AM »

ซั่นใด๋กะย้านเหมิดละครับแห่งเฒ่าแฮ่งเป็นตาย้าน Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2094 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 09:24:38 AM »

อย่าปากดังเด้อ ผู่อื่นสิได้ยินนำ  อันเงินเดือนกับเงินวิทยะฐานะ นะเขาเอาไปเหมิดครับ  ผมได้ใช้ได้สอย สู่มื้อนี้กะอาศัยขับรถรับส่งนักเรียนเอาครับ  ปานนั้นเขายังหักเอาเคิ่งหนึ่ง  เหลือไว้ให้เฮาเคิ่งหนึ่ง  ยามรับงานเสาร์อาทิตย์ไปขนของให้ข้าเจ้า   เพิ้นกะยังนำเก็บเอานำเฮาอีกครับ  โอ๊ยเนาะมันกะเทินได้ย้านแล้วกะเลยย้านต่อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฮ้วย  คือเป็นฮ้ายแท้      คือบ่ป๋าถิ่มโลด  

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2095 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:56:19 PM »

พี่แป๋งอย่าปากดังเด้อ ผู่อื่นสิได้ยินนำ  อันเงินเดือนกับเงินวิทยะฐานะ นะเขาเอาไปเหมิดครับ  ผมได้ใช้ได้สอย สู่มื้อนี้กะอาศัยขับรถรับส่งนักเรียนเอาครับ  ปานนั้นเขายังหักเอาเคิ่งหนึ่ง  เหลือไว้ให้เฮาเคิ่งหนึ่ง  ยามรับงานเสาร์อาทิตย์ไปขนของให้ข้าเจ้า   เพิ้นกะยังนำเก็บเอานำเฮาอีกครับ  โอ๊ยเนาะมันกะเทินได้ย้านแล้วกะเลยย้านต่อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]

แสดงว่าตอนจีบทีแลกย่านเมียบ่มักไปรับปากเขาไว้เหมิดเดะหนิ............น้องอยากได้หยังอ้ายสิหาให้เหมิดทุกอย่างยกเว้นดาวกับเดือน....................
เขาเลยยึดเงินเดือนแทน Grin

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2096 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:57:32 PM »

สงสัยครับ พี่แป๋ง เสียเลยบาทนี่

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #2097 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 02:07:40 PM »

พี่แป๋งอย่าปากดังเด้อ ผู่อื่นสิได้ยินนำ  อันเงินเดือนกับเงินวิทยะฐานะ นะเขาเอาไปเหมิดครับ  ผมได้ใช้ได้สอย สู่มื้อนี้กะอาศัยขับรถรับส่งนักเรียนเอาครับ  ปานนั้นเขายังหักเอาเคิ่งหนึ่ง  เหลือไว้ให้เฮาเคิ่งหนึ่ง  ยามรับงานเสาร์อาทิตย์ไปขนของให้ข้าเจ้า   เพิ้นกะยังนำเก็บเอานำเฮาอีกครับ  โอ๊ยเนาะมันกะเทินได้ย้านแล้วกะเลยย้านต่อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แสดงว่าตอนจีบทีแลกย่านเมียบ่มักไปรับปากเขาไว้เหมิดเดะหนิ............น้องอยากได้หยังอ้ายสิหาให้เหมิดทุกอย่างยกเว้นดาวกับเดือน....................
เขาเลยยึดเงินเดือนแทน Grin
[/quote]   คิก คิก คิก คิก ตอนจีบใหม่เลาไปบอกเมียว่า เจ้าสิเอาบ่ "ค่อย" ขำก๊าก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #2098 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 02:43:29 PM »

น้องอยากได้หยังอ้ายสิหาให้เหมิด  ยกเว้าดาวกับเดือน..................ทางผู่สาวตอบ...............น้องอยากได้พระอาทิตย์ 
  ผู่บ่าวสนทันทีเลย............มรึงสิเอามาเผาพ่อเผาแม่มรึงตี๊ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2099 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 03:29:58 PM »

โอ๊ย   ลืมกินเข่าสวย ไปเซเว่นฯ ก่อนเด้อ

หน้า: 1 ... 137 138 139 [140] 141 142 143 ... 253
  พิมพ์