เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:33:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้อง ระบบสากล issf ครับ  (อ่าน 99942 ครั้ง)
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #150 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 07:40:27 AM »

รายงานจาก กวางโจว เอเซียนพาราเกมส์  ผม เหลียนเงิน สั้นอัดลมชายครับ อิอิ

ยินดีด้วยครับ   นอกจากอัดลมแล้วยิงฟรีฯ ด้วยหรือเปล่าครับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #151 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:47:18 AM »

รายงานจาก กวางโจว เอเซียนพาราเกมส์  ผม เหลียนเงิน สั้นอัดลมชายครับ อิอิ

ยินดีด้วยครับ   นอกจากอัดลมแล้วยิงฟรีฯ ด้วยหรือเปล่าครับ

สวัสดีครับ คุณเหลียนเงิน  ไม่ทราบว่าคุณเป็นคนไทยหรือคนจีนครับ

ถ้าพิมพ์เหรียญเงิน ผมจะเข้าใจทันที อ่านรอบแรก งง ครับ นึกว่าคนจึนรายงานข่าว

ยินดีด้วยครับ แค่นี้ผมก็พอใจแล้ว ถ้าคิดได้ว่าเราแข่งกับตัวเอง ไม่ได้แข่งกับใครมันจะไม่เครียดครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #152 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:48:31 AM »

ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม เยี่ยม

cm84e
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #153 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 10:10:23 AM »

ยินดีด้วยครับ ท่าน บดินทร์
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #154 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 10:17:24 AM »

ยินดีด้วยครับ ท่าน บดินทร์

อ้าวที่แท้คุณบดินทร์เองหรือครับ โอ คนรู้จักกันนี่เอง
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #155 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 06:47:24 PM »

ประกาศ สนามยิงปืนอัดลมที่อยุธยา ตอนนี้เหลือแค่4ช่องยิง ถูกกระชับพื่นที่ เจ้าของปรับจากสนามยิงปืนมาเป็นโต๊ะสนุกเกอร์แทนครับ เหลือให้นักกีฬาได้ซ้อม4ช่องยิงเท่านั้น

ที่ขอนแก่นอุตสาห์มีสนามยิงปืนลมรอกไฟฟ้ากะเขาห้าช่องยิงนักกีฬากำลังไหลกลับเข้ามา แต่ปัจจุบันสนามปืนอัดลมถูกต่างชาติรื้อถอนไปเสียแล้ว ครับ

...ที่อยุธยา...ผมว่าน่าเห็นใจเจ้าของสนามยิงปืนครับ  เพื่อการอยู่รอด..แต่ยังดีเหลือสนามยิงปืนอัดลมไว้..ให้นักกีฬาได้ซ้อม 4ช่องยิง..
    ส่วน..ที่ขอนแก่นนั้น..หมดเลย  น่าเศร้าใจ มากกว่า ครับ...ผมว่าคงต้องทะยอยหาปืนอัดลมยาวไปเน้นการซ้อมและแข่งขันประเภท"Field Target"  แล้ว นะครับ

ล่าสุดปรับปรุงสนามปืนยาวทำเสียอย่างดี แต่ห้ามใช้ กลัวหญ้าตายสรุปแล้ว นอกจากปืนอัดลมแล้วปืนฟรีก็โดนด้วย ขอให้จำเริญฮวบๆ ปีหน้าจะเป็นเจ้าภาพกีฬา แต่สนามไม่สนับสนุน

ขอนแก่นจงเจริญ   เศร้า เศร้า เศร้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #156 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 09:13:36 PM »

ประกาศ สนามยิงปืนอัดลมที่อยุธยา ตอนนี้เหลือแค่4ช่องยิง ถูกกระชับพื่นที่ เจ้าของปรับจากสนามยิงปืนมาเป็นโต๊ะสนุกเกอร์แทนครับ เหลือให้นักกีฬาได้ซ้อม4ช่องยิงเท่านั้น

ที่ขอนแก่นอุตสาห์มีสนามยิงปืนลมรอกไฟฟ้ากะเขาห้าช่องยิงนักกีฬากำลังไหลกลับเข้ามา แต่ปัจจุบันสนามปืนอัดลมถูกต่างชาติรื้อถอนไปเสียแล้ว ครับ

...ที่อยุธยา...ผมว่าน่าเห็นใจเจ้าของสนามยิงปืนครับ  เพื่อการอยู่รอด..แต่ยังดีเหลือสนามยิงปืนอัดลมไว้..ให้นักกีฬาได้ซ้อม 4ช่องยิง..
    ส่วน..ที่ขอนแก่นนั้น..หมดเลย  น่าเศร้าใจ มากกว่า ครับ...ผมว่าคงต้องทะยอยหาปืนอัดลมยาวไปเน้นการซ้อมและแข่งขันประเภท"Field Target"   แล้ว นะครับ

ล่าสุดปรับปรุงสนามปืนยาวทำเสียอย่างดี แต่ห้ามใช้ กลัวหญ้าตายสรุปแล้ว นอกจากปืนอัดลมแล้วปืนฟรีก็โดนด้วย ขอให้จำเริญฮวบๆ ปีหน้าจะเป็นเจ้าภาพกีฬา แต่สนามไม่สนับสนุน

ขอนแก่นจงเจริญ   เศร้า เศร้า เศร้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

แล้วต่างชาติสาว ๆ เข้ามาเยอะหรือเปล่าครับ ถ้ามีช่วยแนะนำมาทางชมรมคนรักปืนอัดลมบ้างนะครับ
เผื่อบางทีท่านประธานชมรมอยากเปลี่ยนรสนิยมบ้าง Cheesy
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #157 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 01:03:31 PM »

...ที่อยุธยา...ผมว่าน่าเห็นใจเจ้าของสนามยิงปืนครับ  เพื่อการอยู่รอด..แต่ยังดีเหลือสนามยิงปืนอัดลมไว้..ให้นักกีฬาได้ซ้อม 4ช่องยิง..
    ส่วน..ที่ขอนแก่นนั้น..หมดเลย  น่าเศร้าใจ มากกว่า ครับ...ผมว่าคงต้องทะยอยหาปืนอัดลมยาวไปเน้นการซ้อมและแข่งขันประเภท"Field Target"   แล้ว นะครับ

ขอนแก่นจงเจริญ   เศร้า เศร้า เศร้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

แล้วต่างชาติสาว ๆ เข้ามาเยอะหรือเปล่าครับ ถ้ามีช่วยแนะนำมาทางชมรมคนรักปืนอัดลมบ้างนะครับ
เผื่อบางทีท่านประธานชมรมอยากเปลี่ยนรสนิยมบ้าง Cheesy
อ้าว อีกแล้วนะ เฮียสิทธา.......แว้งมาทางนี้จนได้

นี่แสดงว่าเมืองไทย เรายังอุดมสมบูณร์ขนาดไหน ถ้าเราจะคิดอีกทางว่า  จะเสียทรัพยากรสักเท่าไรนะ คือเปรียบเทียบกับ ชื่อเสียง อิมเมด และเงินตราต่างประเทศที่เข้าไทยครับ
ที่สำมะคัญนะ ผมว่า เค้าเห็นว่า เมืองไทย คนไทยเมืองยิ้ม คนไทยน่ารัก และที่สำคัญ วัฒนธรรมแบบไทยๆ
คือ คนไทยเป็นคนที่มีความรัก และมีความกตัญญู ต่อบรรพบุรุษมากๆ (พ่อ แม่ พี่ น้อง ปู่ ยา ตายาย ) ในระดับแนวของโลก
คิดง่ายไๆ ขนาด เราเจอคนที่อาวุโสกว่า ยังต้องยกมีไหว้สวัสดีก่อน
ว่าไป เราน่าจะดีใจภาคภูมิใจที่เกิดมาเป็นคนไทยนะครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ayutthaya air pistol club
Full Member

คะแนน 36

จำหน่ายรถนำเข้าทุกรุ่นครับ

« ตอบ #158 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 06:34:01 PM »

i'm shoot free pistol too but it not good 

จำหน่ายรถนำเข้าทุกทุกแบบ เช่น sport suv mpv ซีดานหรู supercar ครับ รับเทริน และ สามารถผ่อนได้ครับ สนใจติดต่อ 0800007911  0866622212  บดินทร์
ZoHaNo_รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #159 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 10:42:39 PM »

ใครไปกีฬาแห่งชาติที่พัทยาบ้างครับ  อยากดูรูปจังเลย ขำก๊าก 
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #160 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 01:30:41 PM »

ใครไปกีฬาแห่งชาติที่พัทยาบ้างครับ  อยากดูรูปจังเลย ขำก๊าก 

ผมไม่เคยไป  นำรูปมาลงให้ดูบ้างสิครับ
ตอนที่โคราชเป็นเจ้าภาพกีฬาอะไรจำไม่ได้
ชาวต่างชาติมายิงธนูที่สนามหญ้า ผมก็ไปลองเหนี่ยว ๆ ของเขา
ลองง้างยิงไปหลายดอกเหมือนกันระยะ 70 เมตร เข้าเป้าทุกดอก

จากการพูดคุยเขาถามผมว่า ผมมีวิธีเล็งอย่างไร ผมก็ตอบไปว่าผมมองไม่เห็นเป้าหรอกสายตาไม่ดี
แต่ใช้วิธียิงแบบกะ ๆ ตามความรู้สึก    พวกนักกีฬาบอกว่าผมใช้วิธียิงแบบใช้สัญชาติญาน
หรือพูดอีกแบบก็คือยิงแบบชาวชนบทบ้านนอกนั้นเอง ถ้าจะแข่งต้องฝึกอีกมาก
หลังจากนั้นไม่กี่วันผมปวดง่ามจักกระแร้ชมัด ผมลองไปง้างอีกทีง้างไม่ไหวแล้ว

---น้ำตาเสือดำ---
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #161 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 10:46:43 AM »

รบกวน อาจารย์ วิจารณ์ benelli mp95 ครับ

...จูบเย้ยจันทร์...     นโปเลียนกล่าวไว้ว่า..."พระเจ้าจะอยู่ข้างผู้ที่มีปืนใหญ่ที่สุด"...
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #162 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:44:37 PM »

up

จำหน่ายรถนำเข้าทุกทุกแบบ เช่น sport suv mpv ซีดานหรู supercar ครับ รับเทริน และ สามารถผ่อนได้ครับ สนใจติดต่อ 0800007911  0866622212  บดินทร์
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #163 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 06:16:33 PM »

รบกวน อาจารย์ วิจารณ์ benelli mp95 ครับ
ปืนสั้นมาตรฐานระดับประหยัดครับ  กลุ่มดี รีคอยล์ตรง หน้าหนัก  รุ่น E ไกปรับไม่ได้  ถ้าไม่สนใจเรื่องน้ำหนักไกมากนักใช้แข่งได้สบายทุกระดับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #164 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 01:12:42 PM »

ยก

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 25
  พิมพ์