เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:19:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงกับเบอร์โทรศัพท์ ครับ  (อ่าน 5287 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 06:41:25 PM »

ผมชื่นชอบแม่หญิงลาวเพราะส่วนใหญ่หล่อนจะสวยใสเป็นธรรมชาติอีกวัฒนธรรมก็ดีครับ

เหตุผลเดียวกับพี่สาวผมเลยครับพี่   Grin Grin แกบอกเจ้ชอบเค้าดูใสๆๆซื่อๆๆดี

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 06:45:08 PM »

ผมว่า เค้าแค่ตีความตามตัวเลขแต่ละตัวมากกว่า
ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 06:49:35 PM »

เค้าเอาผลรวมของเบอร์มาบวกกันนะครับได้เลขอะไรแล้วเอาตำราเลขศาสตร์มาทาย  โดยใช้ค่าของความหมายดาวแต่ละดวงมาตีความนะครับพี่

จะว่าไปผมแพ้ความงามสาวใต้มากกว่านะครับ เฉี่ยวไปเฉี่ยวมาจะโดนจับเปลี่ยนศาสนาหลายรอบละ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 07:02:59 PM »

เค้าเอาผลรวมของเบอร์มาบวกกันนะครับได้เลขอะไรแล้วเอาตำราเลขศาสตร์มาทาย  โดยใช้ค่าของความหมายดาวแต่ละดวงมาตีความนะครับพี่

จะว่าไปผมแพ้ความงามสาวใต้มากกว่านะครับ เฉี่ยวไปเฉี่ยวมาจะโดนจับเปลี่ยนศาสนาหลายรอบละ

ขลิป  ขลิป  ขลิป    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 07:40:53 PM »

Grin Grin Grin  ฝันไปเตอะ  ว่าแต่เค้าว่าไอ้ช่วงอาทิตย์หลังขลิบนี้ สัปดาห์นรกนี้จริงป่ะบัง

M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:23:21 PM »

คุณอ้นหลายใจ Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:38:17 PM »

น้าไปว่าแกระวังปลอกกระสุนว่อนมาใส่แบบในลายเซ็นต์แกนะ .... จะว่าหล่อไม่เตือน   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:39:59 PM »

ไหว้ ไหว้ พี่น้อยครับด้วยความเคารพครับ  ระดับนะครับพี่ ผมไม่เลือกใครง่ายๆๆหรอกครับ

ผมรอให้เค้ามาเลือกผมเองครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ทำไมไม่มีใครมาเอาฉานซะทีเนี้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:42:03 PM »

น้าไปว่าแกระวังปลอกกระสุนว่อนมาใส่แบบในลายเซ็นต์แกนะ .... จะว่าหล่อไม่เตือน   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปลอกกระสุน แปลว่าอะไร ครับ  ลุง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Grin Grin Grin  ฝันไปเตอะ  ว่าแต่เค้าว่าไอ้ช่วงอาทิตย์หลังขลิบนี้ สัปดาห์นรกนี้จริงป่ะบัง

ครับ  จะเจ็บ ตอนเช้า  หรือ ตอนที่  เครื่อง สตารท์ นั้นแหละครับ  เจ็บอย่าบอกใคร  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 08:45:24 PM โดย ศักดา ครับ รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:49:06 PM »

ก็ดิสบังอ่าละ  ที่ยิงๆๆแล้วปลอกกระสุนใส่หัวเพื่อนครับ

ครับ  จะเจ็บ ตอนเช้า  หรือ ตอนที่  เครื่อง สตารท์ นั้นแหละครับ  เจ็บอย่าบอกใคร

ลูกน้องเจ้ผมก็บอกงี้ละท่าน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บอกเดินยกโสร่งเป็นอาทิตย์

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:56:33 PM »

ก็ดิสบังอ่าละ  ที่ยิงๆๆแล้วปลอกกระสุนใส่หัวเพื่อนครับ

ครับ  จะเจ็บ ตอนเช้า  หรือ ตอนที่  เครื่อง สตารท์ นั้นแหละครับ  เจ็บอย่าบอกใคร

ลูกน้องเจ้ผมก็บอกงี้ละท่าน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บอกเดินยกโสร่งเป็นอาทิตย์

อ๋อ ผมเข้าใจแล้ว ครับ  ลายเซ็นที่ว่า คือ ลายเซนผม
แหมะ ลุง ก้อ ผม ไม่สู้คน คร้าบ   Grin
dao2522
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 09:00:07 PM »

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์