เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:34:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดว่าจะได้เห็นแบบนี้ ในวงการบันเทิงบ้านเรา  (อ่าน 7608 ครั้ง)
ayutthaya air pistol club
Full Member

คะแนน 36

จำหน่ายรถนำเข้าทุกรุ่นครับ

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 08:49:34 PM »

งอน น่าตีจริงๆ อิอิ

จำหน่ายรถนำเข้าทุกทุกแบบ เช่น sport suv mpv ซีดานหรู supercar ครับ รับเทริน และ สามารถผ่อนได้ครับ สนใจติดต่อ 0800007911  0866622212  บดินทร์
INFANTY * รักในหลวง*
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

มว.ลาดตระเวน ฉก.ยะลา ๑๓

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 09:34:44 PM »

ใช่ครับผมว่าดาราทำการบ้านมาดีครับการถือปืนไม่เอานิ้วเข้าโกร่งไก  ต่างจากหลายๆเรื่องเห็นเอานิ้วเข้าโกร่งไกพร้อมเหนี่ยวเต็มที่แบบนี้ต้องให้  เครดิตคุณฉลองครับ

"หลับตาเถิดนะขอให้เธอหลับดี
คืนนี้ไม้ต้องห่วงตรงนี้ฉันจะดูแลด้วยชีวิตของฉัน
ฟากดาวบนฟ้าร้องเพลงนี้ให้เธอฟังหากฉันไม่ได้กลับ
อย่างน้อยให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"
Tืa์M๊ ┇รัnใuxaวJ
T็a๋kํk็y็l๊i็v์e์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

2341E51F

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:16:50 AM »

พัฒนาการขึ้นมาก ไม่ว่าจะเป็นการสร้างสำนึกที่ดีในการใช้อาวุธปืนเเละการบรรจุกระสุนเวลายิง   เรื่องบางเรื่อง ยิงกันจบเรื่องเเล้ว กระสุนยังไม่หมดเลย

www.gunsandgames.com

-๊S็a๊F๋e์T๋Y์   A๋c๊c๋u๊r๋aํt๋Eื   S๊m์o๊o่TัH์   F๊a๋s๋T๊-๊
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 10:16:24 AM »

เรื่องบางเรื่อง รณรงค์กัน นานนนนนน กว่าที่คิด

พักนี้ อะไรล่ะ โลกร้อน  อะไรนิดอะไรหน่อยก็ ลดโลกร้อน

ก่อนนี้ ช่วงประมาณปี 30 - 35 ช่วงนั้น จะมีนักเขียนคนหนึ่ง รณรงค์เรื่องรถจักรยานยนต์ 2 จังหวะ

ว่า ให้เลิกผลิตไปเลย เพื่อเปิดทางให้รถ 4 จังหวะ ที่มลพิษน้อยเข้ามาแทน

พอถึงจุดเปลี่ยนจริง ๆ สองจังหวะ หาได้หายไปเพราะก่อมลพิษไม่  หากแต่ หายไป เพราะเงื่อนไขราคาน้ำมัน......

ซึ่งมีความเชื่อกัน ว่า สี่จังหวะ ประหยัดกว่า

เหลือเชื่อ ว่า ฮอนด้าเทน่า ที่ผมเอามาทำวิบากขึ้นเขา  กลับกินน้ำมันน้อยกว่า ฟีโน่ ของ ผบ.ผมอีก

เพราะฉะนั้น รณรงค์เรื่องอะไรก็ได้ ที่อยากรณรงค์ พอถึงเวลา มันจะเปลี่ยนของมันเอง

ผมเป็นคนที่รณรงค์เรื่อง ยิงปืนขึ้ฟ้าในงานแต่ง ปีใหม่ ราหูอมจันทร์ อยู่ 2 - 3 ปีแล้ว   

ปีนี้  พวกยิงเปิดทางงานบวชด้วยแล้ว เอาสิ.....

Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:25:11 AM »

เรื่องบางเรื่อง รณรงค์กัน นานนนนนน กว่าที่คิด

พักนี้ อะไรล่ะ โลกร้อน  อะไรนิดอะไรหน่อยก็ ลดโลกร้อน

ก่อนนี้ ช่วงประมาณปี 30 - 35 ช่วงนั้น จะมีนักเขียนคนหนึ่ง รณรงค์เรื่องรถจักรยานยนต์ 2 จังหวะ

ว่า ให้เลิกผลิตไปเลย เพื่อเปิดทางให้รถ 4 จังหวะ ที่มลพิษน้อยเข้ามาแทน

พอถึงจุดเปลี่ยนจริง ๆ สองจังหวะ หาได้หายไปเพราะก่อมลพิษไม่  หากแต่ หายไป เพราะเงื่อนไขราคาน้ำมัน......

ซึ่งมีความเชื่อกัน ว่า สี่จังหวะ ประหยัดกว่า

เหลือเชื่อ ว่า ฮอนด้าเทน่า ที่ผมเอามาทำวิบากขึ้นเขา  กลับกินน้ำมันน้อยกว่า ฟีโน่ ของ ผบ.ผมอีก

เพราะฉะนั้น รณรงค์เรื่องอะไรก็ได้ ที่อยากรณรงค์ พอถึงเวลา มันจะเปลี่ยนของมันเอง

ผมเป็นคนที่รณรงค์เรื่อง ยิงปืนขึ้ฟ้าในงานแต่ง ปีใหม่ ราหูอมจันทร์ อยู่ 2 - 3 ปีแล้ว   

ปีนี้  พวกยิงเปิดทางงานบวชด้วยแล้ว เอาสิ.....

Grin

เมื่อก่อนผมก็เป็นแฟนหนังสือของดำรงค์ อารีย์กุลครับ... Grin Grin Grin

...เรื่องรณรงค์ยิงปืนขึ้นฟ้า... ผมก็ร่วมด้วย... แต่แถวบ้านยังมียิงบ้าง... ประปราย... แต่ผมกพยายามบอกเขาถึงอันตรายครับ... บางคนก็เชื่อ... บางคนก็เถียง... Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:48:21 PM »

Grin

เดี๋ยวโดนหล่าวแหละ คิก คิก
cyclone
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 10:11:46 PM »

เรียกว่าของจริงเลยแบบนี้..
+[t][a][m]857+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

สาวน้อย ตะต้าร์

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:06:42 PM »

ผมดูมาหลายปก หลายฉบับ หลายเรื่อง ทั้งหนัง ทั้งละคร

รู้ ว่าส่วนหนึ่ง เป็นปืน บีบี ส่วนหนึ่ง ก็เป็นโมเดล สำหรับถ่ายแบบโดยเฉพาะ

หรือไม่ก็ เซฟสุด ๆ โดยไม่โหลดกระสุนเด็ดขาด

แต่ภาพที่ออกมา แทบจะร้อยทั้งร้อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน เด็กเขาดู คนเขาดูอยู่ทั้งประเทศ ....

เพิ่งเห็นนี่แหละ "  นักฆ่าขนตางอน  "  ช่องไหนก็ไม่รู้ ไม่เคยดู  เดินผ่านแผงหนังสือ เห็นพระเอกนางเอกถือปืน ก็ตั้งใจดู

แล้วก็ได้เห็น ...ถึงจะไม่ครบทุกซีนทุกช็อตก็เถอะ  แต่มันก็เกิดขึ้นแล้ว .... 

ขอบคุณครับ ท่านผู้เกี่ยวข้องกับการจัดท่าทางดาราครั้งนี้   ไหว้  ไหว้  ไหว้

แฮ่ะ ๆ ภาพนี้ ไม่เกี่ยวกะหัวข้อ แต่ เห็นว่ามันเกี่ยวกะชื่อละคร  โดยเฉพาะ พยางค์หลังสุด   Grin 

ภาพนี้ พระเอกน่าจะขึ้นลำ เข้าเซฟไว้  Grin

เป็นตัวอย่างของความปลอดภัย  ขอบคุณครับ  Smiley
เซฟปืนรุ่นนี้มี3แสตป หัว ลำ โคน อย่าคิดลึกนะครับ ขำ ขำ คิก คิก คิก คิก

คำหวานๆ ที่หมุนเปลี่ยน ไม่เคยยั่งยืน
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์