เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:38:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทรมาน จิตใจ คน มีกล็อก ครับถ้าดูแล้วขออภัย ครับ  (อ่าน 5735 ครั้ง)
เขาใหญ่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 09:51:15 AM »

ปืนบ้านเค้าราคาถูก ไม่ถึงสองหมื่น

ใครก้อกล้าทำ

"เป้าหมาย...มีไว้เเล่นตำ"
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:49:07 AM »

ปืนบ้านเค้าราคาถูก ไม่ถึงสองหมื่น

และลูกก็ถูกด้วยครับ  Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 12:50:03 PM »

เห็นแล้วเสียดายของครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 01:00:02 PM »

ทรมานใจจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 01:08:55 PM »

ต่อให้บ้านเรากระบอกละพันผมก็ไม่ทำหรอกครับ เสียดาย เงินทุกบาทมีค่าครับ ปืนทุกกระบอกก็มีคุณฯ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
TONG_RUAMSAM
ไทยนี้รักสงบ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 01:14:19 PM »

ถ้าให้ดีนะ  ไอ้กล็อค เนี่ยะ เห็นทรมาน ทรกรรมกันมาก็มากแล้ว หลากลีลา หลายท่าทาง
เอางี้ดีกว่า เอาแฟร์ๆ กันเลย เอามาผูกท้ายรถทีละหลายๆ กระบอกเลยดีไหม  หลายๆ ยี่ห้อ ปะปนกันไป เหมือนผูกกระป๋องเวลาฝรั่งแต่งงานกันนะครับ แล้วก็ขับกันแบบนี้แหละ  พอจอดรถแล้วเอามาเทียบกัน ยิงเทียบกันไปเลยดีกว่า จะมันส์กว่านี้อีกเยอะเลย
ใครจะอยู่ ใครจะไป ก็ให้มันรู้กันไป เห็นบางยี่ห้อ ก็โยน เฮลิคอปเตอร์ โชว์ ก็มีนี่ครับ ...

ทำไม อะไร อะไร ก็ ทำ กับ กล็อค ละ  ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน งอน

หากคนไทยหันมาฆ่ากันเอง แล้วเราจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 01:37:24 PM »

ไม่มีทดสอบแบบแช่น้ำกรดบ้างเหรอครับจะได้รู้ว่าทนจริงรึเปล่า.....ฮา  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 03:45:14 PM »

ปืนบ้านเค้าไม่ถึง 2 หมื่น  กระสุนกล่องละประมาณ 500 คิดเป็นเงินไทย
เมื่อก่อนอยากได้มากๆ แต่เล่นตัวไปหน่อย  เลยอดได้มาเชยชมเลยแห้วซะ   คิก คิก น้ำลายหก

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 04:04:01 PM »

ไหว้ทรมาน..ลากถู..ดูสยอง..                        อยากให้ลอง..ที่ไทย..คงไม่เห็น..
ลองเมืองนอก..ปืนเค้าถูก..ดูใจเย็น..          ลองมาเป็น..ปืนเรา..คงเศร้าใจ..
อยากขอถาม..ยิงทำไม..ให้ลูกหมด..          ปืนมันซด..ลูกเป็นพัน..มันไหวไหม..
ขอเพื่อนตอบ..ให้ผมหาย..ข้อข้องใจ..       เขายิงไป..ทำไม..ให้ทรมาน..
Huh ไหว้

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 04:17:02 PM »

ไหว้ทรมาน..ลากถู..ดูสยอง..                        อยากให้ลอง..ที่ไทย..คงไม่เห็น..
ลองเมืองนอก..ปืนเค้าถูก..ดูใจเย็น..          ลองมาเป็น..ปืนเรา..คงเศร้าใจ..
อยากขอถาม..ยิงทำไม..ให้ลูกหมด..          ปืนมันซด..ลูกเป็นพัน..มันไหวไหม..
ขอเพื่อนตอบ..ให้ผมหาย..ข้อข้องใจ..       เขายิงไป..ทำไม..ให้ทรมาน..
Huh ไหว้

เขาทดสอบหรือทรมานปืนมากเท่าไหร่ ปืนยี้ห้อนั้นๆก็จะได้เครดิตไปในตัว อีกตั้งทำให้ผู้ที่มีปืนนั้นๆในครอบครองสบายใจไปด้วยยังไงหละพี่ R.sapa  Grin
...
ผมชอบกลอนพี่ตลอดเลยครับ + ให้  เยี่ยม

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 04:44:41 PM »

ใจคอโหดร้าย  ทรมานได้แม้กับปืนไม่มีทางสู้ คิก คิก

โหดร้าย จริงๆครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 04:47:07 PM »

ขอเพื่อนตอบ..ให้ผมหาย..ข้อข้องใจ..       เขายิงไป..ทำไม..ให้ทรมาน..
Huh ไหว้

บทกลอนช่างถูกใจ
+1 สำหรับกลอนอันไพเราะครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
e20pat
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 05:30:06 PM »

โห ปืนกระบอกเนี้ย เป็น ปืน สั่งทำพิเศษ "ใช้โลหะจากดาวอังคาร" มาทำครับ ในประเทศไทยมีขายอยู่ไม่กี่ร้าน "หลอก" ครับ (มิใช่ภาษวิบัตินะ อิอิ คริคริ)  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 05:53:32 PM »

ทำไปได้ ทรมาณจิตใจกันจริง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:30:44 PM »

Huh ไหว้

อีก 1 เสียง ครับ ชอบกลอน ของท่านพี่ มากๆ ครับ
อยากให้แต่งให้ผมบ้าง ครับ  แต่ไม่กล้า ขอ   แต่ ชอบสุดๆ ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์