เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:20:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย ผู้ชายที่ชอบสาวสวยหมวยๆ แต่งหน้าเก่งๆ  (อ่าน 7667 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:16:37 PM »

ก็จีบสาวกลางวันซิครับที่ทำงานออฟฟิสน่ะดูดีมีการศึกษา แต่งหน้าพอดูออกว่าหลอกหรือจริง

แน่ใจเหรอบังดุน   ตกใจ         แบร่

ผมมีปัญหาครับน้าปู.....ต้องลึกแค่ไหนครับ

ปัญหานี้ละเอียดอ่อนครับ     น้าอ้วนต้องมีเวลาว่างตอนเยี่ยมดีลเลอร์ทางใต้แล้วเจอกัน   คิก คิก คิก คิก

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:05:54 PM »

ผมมีปัญหาครับน้าปู.....ต้องลึกแค่ไหนครับ

ปัญหานี้ละเอียดอ่อนครับ     น้าอ้วนต้องมีเวลาว่างตอนเยี่ยมดีลเลอร์ทางใต้แล้วเจอกัน   คิก คิก คิก คิก

หนาวเลยวุ๊ย.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:34:09 PM »

ก็จีบสาวกลางวันซิครับที่ทำงานออฟฟิสน่ะดูดีมีการศึกษา แต่งหน้าพอดูออกว่าหลอกหรือจริง
มั่นใจหรือครับ   Grin Grin Grin เท่าที่เห็นน้องๆๆเพื่อนๆๆมา  เวลามันล้างหน้ากับแต่งหน้าไปทำงานผมยังตกใจเลย เหมือนไอติมละลายยังไม่รวมเทปกาวตอนที่พวกมันใส่บิกินี่

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:47:26 PM »

เกลียดคนหลอกลวง

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 03:05:50 PM »

ภาพลวงตาทั้งนั้น ..... ต้องมองให้ลึก
ส่วนใหญ่จะมารู้หลังพลาดไปแล้วนะสิครับพี่  ทีนี้ละ จะหนีก็ลำบากแล้ว

ดูง่ายๆครับพวกขนตาปลอม  กรีดหางตา  ดูแล้วลองถอดหรือลบด้วยจินตนาการก็จะเห็นรำไรครับ

รวมถึงสีสันและฟองน้ำต่างๆที่น่าจะคะเนกันได้ไม่ยากหากอยู่มาสักระยะและช่างสังเกตุ   คิก คิก คิก คิก

ไม่เรียกลุงปูแล้ว เปลี่ยนเป็นเรียก อาจารย์ปูดีกว่า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 03:53:36 PM »

มีแจมๆ เพิ่งได้fwd mailมาเมื่อวาน  Grin

เรื่องเล่าหนุ่มนักเที่ยว (สุดยอดดดดดดดดดดดด)‏

Uploaded with ImageShack.us

ขำก๊าก ขำก๊ากของผมก็เกือบโดน ตุ๊ดซี่ครับ นั่งกินเบียร์ในเธคพารากอน หาดใหญ่ไปกับเพื่อนเป็นสิบ กำลังเมาได้ทีมีผู้หญิงมาเต้นด้วยนัวเนี่ยกันพักใหญ่เพื่อนมากระซิปเห้ย  ตุ๊ดๆๆๆ เกือบตกเป็นของเขาแล้วไหมละ  ถือว่าโชคยังดี ขำก๊าก ขำก๊าก

logo maker" border="0
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 04:44:25 PM »

คนจะงาม งามที่ใจ ใช่ใบหน้า Grin

สบายดี.........
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 05:10:28 PM »

ภาพลวงตาทั้งนั้น ..... ต้องมองให้ลึก

น้าปูครับ....ของผมคงอยู่ลึกมากเลยพลาดจนถึงทุกวันนี้เลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 05:17:46 PM »

มีแจมๆ เพิ่งได้fwd mailมาเมื่อวาน  Grin

เรื่องเล่าหนุ่มนักเที่ยว (สุดยอดดดดดดดดดดดด)‏

เออ.......แต่นี่มันก็ต่างกันเยอะเกินไปนะพี่ ตกใจดีนะจขกท.ยังมีสติ แค่ถามหาโบวี่คืนมา ถ้าเป็นคนอื่นอาจวิ่งเข้าชาร์จแล้ว(นึกว่าโจร) ขำก๊าก ขำก๊าก

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 06:48:08 PM »

ทำไม มันเปลี่ยนไปได้มากขนาดนี้
Tarvor(รักในหลวง)
ชาว อวป. อิอิ
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 08:30:54 PM »

ไอ้หยา ตกใจหน้าซีด ตายแล้ว ตกใจหน้าซีด เปลี่ยนไปสุดๆ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจ

เด็กดีในวันนี้ คือ ผู้ใหญ่ดีในวันหน้า
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 10:44:10 PM »

มิน่าถึงมีคำว่า จับตบล้างน้ำ
พระเจ้าช่วย นอกจากต้องระวังของเทียม เดี๋ยวนี้เราต้องระวังของโมด้วย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 10:46:59 PM »

คนจะงาม งามที่ใจ ใช่ใบหน้า Grin

คนจะสวย สวยจรรยา ใช่ตาหวาน

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิ อิ รอใครมาต่อให้จบ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
J_D
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:02:11 PM »

แค่ส่วนหนึ่งของแฟนผมครับ  อิอิ

ชาติ         = บึง
คนในชาติ = ปลาในบึง

ปลามาแล้วก็ไปแต่บึงอยู่มาก่อนและต้องอยู่ต่อไป  บึงสำคัญกับปลาทุกตัวและสำคัญกว่าปลาทุกตัว  อย่างเอาแต่กินแล้วก็ขี้ใส่บึงอย่างเดียว
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:33:32 PM »

ข้าน้อยขอคาระวะ กล้ามาก ถ้าแฟนมาเห็นในเวปนะอิอิอิ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์