เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:28:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 704 705 706 [707] 708 709 710 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5550429 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10590 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:35:37 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม
 อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก
ส่งตังค์มาหกพัน เมียคืนนึง(เผื่อผมด้วย)  ยิ้มีเลศนัย

5000ก็พอ จัดสวิงกิ้งเลย 2/1ให้น้าแป๋งแกก่อน ทีเดียวก็หลับยาว ที่เหลือ ตากวาง ยันเช้า.. ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก

ไม่รู้จักแป๋ง  พันธุ์อึดซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10591 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:35:55 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่
มันโผล่มาจากไๆหนอ่ะ

ให้ผมท้าชนเลยม่ะ!
พี่ผมๆ... คิก คิก คิก คิก

อ้าวเหรอ  บ่ฮู้นะเนี่ย ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10592 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:36:06 PM »

อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก

น้ำใจงามแท้พ่อคุณเอ้ย  จะหาเมียให้สามี  สาธุขอให้หาได้ไวไวทันใช้ คิก คิก

เสาร์-อาทิตย์ นี้ย้ายที่กินเหล้าไปที่ไหนดี น้านรินทร์ มีทำเลดีๆมั่งเปล่า
อยากตกปลาขึ้นมาตะหงิดๆ เยี่ยม ไหว้

ไปตกปลาบึกบ้านท่านตำหนวดดีกว่าครับน้าตี๋  อยากกินปลาบึกลวกจิ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปตกปลาที่เขาเลี้ยง  นักตกปลามิอาจทำใจได้ มิกล้า  มิกล้า ไหว้ งอน คิก คิก
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10593 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:38:00 PM »

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ส่งตังค์มาหกพัน เมียคืนนึง(เผื่อผมด้วย)  ยิ้มีเลศนัย

5000ก็พอ จัดสวิงกิ้งเลย 2/1ให้น้าแป๋งแกก่อน ทีเดียวก็หลับยาว ที่เหลือ ตากวาง ยันเช้า.. ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก

ไม่รู้จักแป๋ง  พันธุ์อึดซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กลัวแต่ นอนขึ้นอืด ละไม่ว่า ขำก๊าก ไหว้
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10594 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:38:18 PM »

น้ำใจงามแท้พ่อคุณเอ้ย  จะหาเมียให้สามี  สาธุขอให้หาได้ไวไวทันใช้ คิก คิก

เสาร์-อาทิตย์ นี้ย้ายที่กินเหล้าไปที่ไหนดี น้านรินทร์ มีทำเลดีๆมั่งเปล่า
อยากตกปลาขึ้นมาตะหงิดๆ เยี่ยม ไหว้

ไปตกปลาบึกบ้านท่านตำหนวดดีกว่าครับน้าตี๋  อยากกินปลาบึกลวกจิ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปตกปลาที่เขาเลี้ยง  นักตกปลามิอาจทำใจได้ มิกล้า  มิกล้า ไหว้ งอน คิก คิก
สวัสดีครับน้าตี๋ คราก่อนน้าตี๋บอกมาตกแถวท่าข้ามบ่อย ตกช่วงไหนของท่าข้ามครับ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10595 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:39:39 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่

พี่ผมๆ... คิก คิก คิก คิก

อ้าวเหรอ  บ่ฮู้นะเนี่ย ไหว้

พรัดพรากจากกันมากว่าสามสิบปี... คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10596 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:40:03 PM »

ถ้าเจ้าบ้านไม่ว่ากระไรก็น่าลองนะลุงตี๋ เยี่ยม น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10597 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:42:35 PM »

ดูสิมีสัญญาณแปลกๆมา  ลุงบุญแกตั้งท่าวางกลยุทธใหม่เลย ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10598 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:43:32 PM »

ไปตกปลาที่เขาเลี้ยง  นักตกปลามิอาจทำใจได้ มิกล้า  มิกล้า ไหว้ งอน คิก คิก

มีฝีมือพอหรือเปล่าเหอะ  ตากวางว่าแน่ๆยังแห้วรับทานมาแล้ว ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10599 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:44:42 PM »

เที่ยงแล้วทานอะไรกันดีหนอ  ไม่พ้นข้าวมันไก่"มงคลชัย"เทเวศน์แน่ๆเลยตรู น้ำลายหก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10600 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:45:37 PM »

มีฝีมือพอหรือเปล่าเหอะ  ตากวางว่าแน่ๆยังแห้วรับทานมาแล้ว ขำก๊าก
อาตี๋ฝีมือเยี่ยมยุทรกว่าผมเยอะครับ  ผมได้แต่ตามกลิ่นตดอาตี๋เท่านั้นแหละ... คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #10601 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:45:50 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่

ช้าก่อนไอ้ทิด....  เพียงแค่เห็นพุ่มไม้ไหวๆเท่านั้น
อย่าเพิ่งเหนี่ยวไก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10602 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:47:33 PM »

มีฝีมือพอหรือเปล่าเหอะ  ตากวางว่าแน่ๆยังแห้วรับทานมาแล้ว ขำก๊าก

จริงๆ  ลุงตี๋อ่อนซ้อม  งวดที่แล้วบ้านลุงป้อม

พอพี่อ้อยมาเรียบร้อยเป็นผ้าพับไว้เชียว

วางทั้งปืนวางทั้งเบ็ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่ แบร่

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #10603 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:48:25 PM »

ในภาพนี้มีอีตากวางอยู่ แกอยู่ไหนหว่า...
ช่วยหาหน่อยครับ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10604 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:49:27 PM »

ช้าก่อนไอ้ทิด....  เพียงแค่เห็นพุ่มไม้ไหวๆเท่านั้น
อย่าเพิ่งเหนี่ยวไก

จัดต่อเลยลุงบุญ(เรื่องในอดีต)ต่อเลยครับ ไหว้

หน้า: 1 ... 704 705 706 [707] 708 709 710 ... 7460
  พิมพ์