เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:20:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1187 1188 1189 [1190] 1191 1192 1193 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5548760 ครั้ง)
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #17835 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 08:51:53 PM »

พรานเต้ย เมื่อคืนได้ข่าวว่ารอบดึกยังเดินสอยหนูมาย่างกินหลายตัวเลยนี้

พรานนรินทร์ ชุมไพร, พรานหนุ่ม ชุมไพร, พรานเต้ย ชุมไพร, พรานบุญ ชุมไพร. (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #17836 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 08:55:02 PM »

PEEN สปินตัวสีทองที่ติดกับตู้รอกในตำนานผมครับ+ปลาบึก80 แม่น้ำแม่กลอง เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

รักบี้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #17837 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 08:57:39 PM »

PEEN สปินตัวสีทองที่ติดกับตู้รอกในตำนานผมครับ+ปลาบึก80 แม่น้ำแม่กลอง เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

รักบี้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้คนเล่นของ เยี่ยม เยี่ยม USA.......รุ่นแรก เยี่ยม เยี่ยม

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
พรานเต้ย ชุมไพร
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #17838 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:09:20 PM »

พรานเต้ย เมื่อคืนได้ข่าวว่ารอบดึกยังเดินสอยหนูมาย่างกินหลายตัวเลยนี้

พรานนรินทร์ ชุมไพร, พรานหนุ่ม ชุมไพร, พรานเต้ย ชุมไพร, พรานบุญ ชุมไพร. (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สวัสดีครับท่านพี่ทุกท่าน

ก็ทำไงได้เชฟกับบ้านแล้วเหลือแต่คนป่าคนดอย

ทำเป็นแค่ปิ้งกับย่าง

อยู่อย่างสงบ  รบเพื่อสักศรี   ..เพื่ออนาคต
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17839 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:11:27 PM »

ไหว้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #17840 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:11:42 PM »

พรานหนุ่ม เช็ค pm จากเมืองกาญฯ ด้วย

พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17841 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:14:08 PM »

ต้องลองค้นดูว่าอยู่เล่มไหน.....ถ้าเจอเดี๋ยวเอามาลงให้ครับ หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม
                    เสียดายหนังสือดีๆที่ต้องจากไป  Undecided

ผมก้อเคยหาได้จนครบ.....ตอนซ่อมบ้านหาย ยกลังต้องตามเก็บมาเรื่อยๆครับ ตอนนี้ขาดแค่ไม่กี่เล่ม

เมื่อต้นปีได้ที่ซ้ำๆมาเล่มละ20บาท หลายสิบเล่มเลยแบ่งพวกๆไปครับ ถ้ามีอีกจะส่งข่าวบอกครับ ไหว้

มีอีกไหม เอาลงมาอีก"ชีวิตกลางแจ้งหงะ" เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #17842 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:17:08 PM »

สวัสดีครับท่านพี่ทุกท่าน

ก็ทำไงได้เชฟกับบ้านแล้วเหลือแต่คนป่าคนดอย

ทำเป็นแค่ปิ้งกับย่าง

ได้ข่าวว่า เมากันมากมายเลยหรือท่าน

พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #17843 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:18:20 PM »

พี่เปลว ปัทมา และ อาก๊ก  กับไอ้ถ่างจอมซ่า.....

Ha Ha  ฮา  ขออนุญาตถามท่านพรานบุญ ชมไพร คร๊า

ไอ้ตัวที่นอน  ด้านหน้า  นั่นนะ  วัดความห่างของช่วงเขา  ได้สักกี่เซ็นติเมตร และน้ำหนัก ประมาณเท่าไหร่  คร๊าฮา
ที่บ้านยายก็มีอันหนึ่งคร๊า  ความห่างช่วงเขา 65 เซ็นติเมตร  ฮา

อ่านแล้วน่าสนุกน๊ะคร๊า   เมื่อก่อนมันอุดมสมบูรณ์จริง ๆ  ฮา

ขออภัยครับ ชมรมของเรานั้น "ชุมไพร" มิใช่ "ชมไพร" ครับ
ส่วนความกว้างเขาไอ้เก นั้นจำไม่ได้จริงๆ ขณะที่วัดทำสถิตินั้น
ผมมัวแต่กำลังลับมีด ลับขวาน อยู่ครับ

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #17844 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:18:31 PM »

ต้องลองค้นดูว่าอยู่เล่มไหน.....ถ้าเจอเดี๋ยวเอามาลงให้ครับ หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม
                    เสียดายหนังสือดีๆที่ต้องจากไป  Undecided

ผมก้อเคยหาได้จนครบ.....ตอนซ่อมบ้านหาย ยกลังต้องตามเก็บมาเรื่อยๆครับ ตอนนี้ขาดแค่ไม่กี่เล่ม

เมื่อต้นปีได้ที่ซ้ำๆมาเล่มละ20บาท หลายสิบเล่มเลยแบ่งพวกๆไปครับ ถ้ามีอีกจะส่งข่าวบอกครับ ไหว้

มีอีกไหม เอาลงมาอีก"ชีวิตกลางแจ้งหงะ" เยี่ยม

เดี๋ยวชารต์แบตกล้องก่อนพี่....จะถ่ายมาลงอีก เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #17845 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:20:04 PM »

สามทุ่มแล้ว ขอตัวออกไปรัปทานร้านข้าวต้ม ร้านข้างๆบ้านก่อน

วันนี้อยากกินแขนงผัดหมูกรอบ กับยำรวมมิตรข้าวต้มซักจาน

โซดาซักสองขวดแล้วค่อยเข้าบ้านนอน

ขอตัวไปก่อนครับทุกๆท่านไว้พรุ่งนี้ค่อยมาใหม่ สวัสดี ไหว้ ไหว้ ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17846 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:22:11 PM »

ของเล่นที่ซุ้ม นางเลิ้ง

ปืนที่อยู่บนเขากรูปรีนั่นปืนอะไรครับ ยาวจัง เยาะเย้ย

เลขสวยโดนสอยสะแล้วเอาช่วยให้ถึง 308 หน่อยเร็ว หลงรัก

ปืนศิลาแหละครับ แต่ที่ไว้สูงอย่างนั้นเป็นสมบัติของคุณปู่ครับ พณ โท ก้าน  จำนงภูมิเวท(ขุนจำนง) เลขทะเบียนเป็นกระบอกที่ 9 ของเมืองไทยครับ

หมายเลข"0009"ครับ เยี่ยม ไหว้

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #17847 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:23:04 PM »

พี่เปลว ปัทมา และ อาก๊ก  กับไอ้ถ่างจอมซ่า.....

Ha Ha  ฮา  ขออนุญาตถามท่านพรานบุญ ชมไพร คร๊า

ไอ้ตัวที่นอน  ด้านหน้า  นั่นนะ  วัดความห่างของช่วงเขา  ได้สักกี่เซ็นติเมตร และน้ำหนัก ประมาณเท่าไหร่  คร๊าฮา
ที่บ้านยายก็มีอันหนึ่งคร๊า  ความห่างช่วงเขา 65 เซ็นติเมตร  ฮา

อ่านแล้วน่าสนุกน๊ะคร๊า   เมื่อก่อนมันอุดมสมบูรณ์จริง ๆ  ฮา

ขออภัยครับ ชมรมของเรานั้น "ชุมไพร" มิใช่ "ชมไพร" ครับ
ส่วนความกว้างเขาไอ้เก นั้นจำไม่ได้จริงๆ ขณะที่วัดทำสถิตินั้น
ผมมัวแต่กำลังลับมีด ลับขวาน อยู่ครับ

เขาไอ้ถ่างตัวนี้คนล้มมัน.........ยังครอบครองอยู่หรือปล่าวครับลุงพราน ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17848 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:26:13 PM »

เดี๋ยวชารต์แบตกล้องก่อนพี่....จะถ่ายมาลงอีก เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

รอนะ!!

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17849 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:27:34 PM »

สามทุ่มแล้ว ขอตัวออกไปรัปทานร้านข้าวต้ม ร้านข้างๆบ้านก่อน

วันนี้อยากกินแขนงผัดหมูกรอบ กับยำรวมมิตรข้าวต้มซักจาน

โซดาซักสองขวดแล้วค่อยเข้าบ้านนอน

ขอตัวไปก่อนครับทุกๆท่านไว้พรุ่งนี้ค่อยมาใหม่ สวัสดี ไหว้ ไหว้ ไหว้

ความสุขของชายโสด  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 1187 1188 1189 [1190] 1191 1192 1193 ... 7460
  พิมพ์